ശ്രുതി ലയം 12 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 12

Sruthi Layam Part 12 | Author : Vinayan | Previous Part

തനിക്ക് അത് ഒന്നും പോരാ എന്ന് തോന്നിയ കുട്ടൻ പിളള തൻ്റെ ഇടതു കയ്യിൽ പിടിച്ച ശ്രുതി യുടെ മുഴുത്ത മുലയിലേ പാൽ മണമുള്ള വെളുത്ത ബ്രായെ തൻ്റെ കുണ്ണയിൽ പൊതിഞ്ഞ് മുറുകെ പിടിച്ചു ശ്വാസം അടക്കി പിടിച്ചു കൊണ്ട് അയാൾ അതി വേഗം കുലുക്കാൻ തുടങ്ങി ………. തൻ്റെ ഇടതു കൈ കൊണ്ട് ബക്കറ്റിൽ നിന്ന് നിലത്ത് വലിച്ചിട്ട ശ്രുതിയുടെ നൈറ്റി എടുത്ത കുട്ടൻ പിള്ള അതിൻ്റെ കക്ഷം വരുന്ന നിറം മങ്ങിയ ഭാഗത്തെ തൻ്റെ മുഖത്തേക്ക് ചേർത്ത് പിടിച്ചു ……….. ചൊരു ക്കുന്ന വിയർപ്പ് മണത്തെ ശക്തിയായി നുകർന്ന് കൊണ്ട് അയാൾ തൻ്റെ മുറുകെ പിടിച്ച കുണ്ണയിലെ വാണമടിയുടെ വേഗത ക്രമാ തീത മായി വർദ്ധി പ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു …………

കുണ്ണയിൽ ചുരുട്ടി പിടിച്ച സ്പോഞ്ച് വച്ച ബ്രാ യുടെ സുഖവും ശ്രുതിയുടെ നൈറ്റിയിലെ വിയർപ്പി ൻ്റെ മുഷിഞ്ഞ മണവും കൂടി ആയപ്പോൾ കുട്ടൻ പിള്ള ക്ക് അധിക നേരം പിടിച്ചു നിൽക്കാൻ കഴി ഞ്ഞില്ല ……….. കുണ്ണ ചീറ്റാറായ കുട്ടൻ പിള്ള തിരി ഞ്ഞു കള വന്നു തുടങ്ങിയ വരിക്ക പ്ലാവിൻ്റെ മേലേ ക്ക് തൻ്റെ ഇരച്ചു വന്ന വീര്യതെ ശക്തിയായി അയാ ൾ അടിച്ചു തെറിപ്പിച്ചു ……….

അവശനായ കുട്ടൻ പിള്ള ശ്രുതിയുടെ നൈറ്റി യിൽ തൻ്റെ കുണ്ണ തുടച്ചു അതിനെ തിരികെ ബക്ക ട്ടിലേക്ക് ഇട്ടു ….. തിണ്ണയിൽ വന്നിരുന്ന കുട്ടൻ പിള്ള അൽപനേരം അര മയക്ക ത്തിൽ ചുവരും ചാരി ഇരുന്നു പോയി ……….. അപ്പോഴാണ് സൈഡിൽ ആരുടെയോ കാൽ പെരുമാറ്റ ത്താൽ കരിയില ഞെരിയുന്ന ശബ്ദം അയാളുടെ ശ്രദ്ദയിൽ പെട്ടത് ………..

പതിയെ ചുവരിൻ്റെ മറവിൽ നിന്ന് പുറത്തേ ക്ക് വന്ന ശാന്തമ്മയെ കണ്ട് ചാരി ഇരുന്ന കുട്ടൻ പിള്ള നിവർന്നു ഇരുന്നു ……….. കറുത്ത ബ്ലൗസും ഞോ റിഞ്ഞ് ഉടുത്ത കട്ടിയുള്ള ടബിൽ വേഷ്ടി മുണ്ടും പിന്നെ മാറിൽ ഒരു തോർത്തും അതായിരു ന്നു അവളുടെ വേഷം ……….. ശ്രുതി മുമ്പ് കുട്ടൻ പിള്ള ചേട്ടനെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങളെ ഓർത്തു പെട്ടെന്ന് കുട്ടൻ പിള്ളയെ കണ്ട ശാന്ത വല്ലാതെ കുളിര് കോരി …….. ശാന്തമ്മയുടെ സന്തോഷത്തിന് അതിരില്ലായിരുന്നു അപ്രതീക്ഷിതമായി അയാളെ കണ്ട ശാന്ത വല്ലാതെ കൊരി തരിച്ചു ………

പരിസര ബോധം വന്ന ശാന്തമ്മ പറഞ്ഞു ” അല്ലാ ” ചേട്ടൻ ആയിരുന്നോ ? ഞാൻ ഉമ്മറത്ത് വന്നപ്പോൾ ഒരു പൊതി മേശപ്പുറത്ത് ഇരിക്കുന്നത് കണ്ടൂ അവിടെ ആരെയും കാണാഞ്ഞ് വന്നത് ആരാണെന്ന് നോക്കിവന്നതാ , ചേട്ടൻ എപ്പൊ എത്തി ? …………. വാ ചേട്ടാ അകത്ത് ഇരിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു അയാളെ ശാന്തമ്മ ഉമ്മറത്തേക്ക് കൂട്ടി കൊണ്ട് പോയി ……… വീടിനു അകത്തേക്ക് വന്ന കുട്ടൻ പിള്ള വരാന്ത യിലെ ചാരു കസേരയി ൽ പതിയെ അമർന്നു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ………….

ഞാൻ വന്നിട്ട് കുറച്ചു നേരം ആയി ശാന്തെ നിങ്ങൾ എവിടെ പോയതാ ? ……. അജയന് ഇന്ന് സ്കാൻ ചെയ്യണമായിരുന്നു ചേട്ടാ അജയൻ ശ്രുതി യെയും മോളെയും കൂട്ടി ബൈക്കിൽ ആണ് പോയത് അവർ പോയ ശേഷം ഞാൻ കവലയിലെ ചന്തയിൽ പോയതാ ………… എന്നിട്ട് അവരവിടെ ? വലതു വശത്തെ ഇടുപ്പിൽ ചേർത്ത് പിടിച്ചിരുന്ന പച്ച കറികൾ നിറച്ച ഷോപ്പർ കുനിഞ്ഞ് നിലത്ത് വച്ച് കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു …………

Leave a Reply

Your email address will not be published.