ഒരു ക്വാറന്റീൻ സൌഭാഗ്യം [പ്രസാദ്]

Posted by

ഒരു ക്വാറന്റീൻ സൌഭാഗ്യം

Oru Quarantine Saubhagyam | Author : Prasad

 

പ്രിയ സ്‌നേഹിതരേ,

ഇത് ലോകമെമ്പാടും കോവിഡ് എന്ന മഹാമാരി സംഹാര താണ്ഡവമാടുന്ന സമയത്ത് നടന്ന ഒരു സംഭവം. കൊറോണ വൈറസിനെ ഞാന്‍ മനസ്സാ സ്വീകരിച്ച സംഭവം.

ഞാന്‍ അനീഷ്. എല്ലാവരും എന്നെ അനി എന്ന് വിളിക്കും. എന്‍റെ വീട്ടില്‍, എന്നെ കൂടാതെ, അച്ഛന്‍, അമ്മ, പിന്നെ ഒരു അനിയത്തി. ഇത്രയും പേരാണ് ഉള്ളത്. അച്ഛനും, അമ്മയും സര്‍ക്കാര്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥരാണ്. അവര്‍ രണ്ടാളും, രണ്ട് ഓഫീസുകളിലാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത്. അച്ഛന്‍, പി. ഡബ്ല്യു. ഡി. വകുപ്പിലും, അമ്മ, ഡി. എം. ഒ. ആഫീസിലും. അച്ഛന്‍, അനിരുദ്ധന്‍…… അമ്മ, ബിന്ദു…………. അനിയത്തി, അനഘ. അവളെ വീട്ടില്‍ അല്ലി എന്ന് വിളിക്കും. എനിക്ക് 20 വയസ്സും, അനിയത്തിക്ക് 18 വയസ്സും ഉണ്ട്. ഞാന്‍ എന്‍ജിനീയറിംഗ് രണ്ടാം വര്‍ഷവും, അവള്‍, പ്ലസ്സ് ടൂവിലും പഠിക്കുന്നു.

ഞങ്ങളുടെ നാട്ടില്‍, മൂത്ത സഹോദരനെ അണ്ണന്‍ എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. ഭര്‍ത്താവിനെയാണ് ഇവിടെ സാധാരണയായി ചേട്ടന്‍ എന്ന് വിളിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ, എന്‍റെ അനിയത്തി, എന്നെ അണ്ണന്‍ എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. സ്‌നേഹം കൂടുമ്പോള്‍, എടേ,…. ഇയ്യാള്……… എന്നൊക്കെയും വിളിക്കും. കൊച്ചിലേ മുതല്‍ തന്നെ ഞങ്ങള്‍ കട്ട ചങ്കുകള്‍ ആണ്. വളരെ അപൂര്‍വ്വമായേ ഞങ്ങള്‍ അടികൂടാറുള്ളായിരുന്നു. അതും അഞ്ചോ, പത്തോ മിനിറ്റില്‍ കൂടുതല്‍ ആ പിണക്കം നീണ്ടു നില്‍ക്കാറുമില്ല.

കഥയിലേയ്ക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ് എന്നെക്കുറിച്ച് ചില കാര്യങ്ങള്‍ കൂടി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ആരംഭിക്കാം… ഞാന്‍, പൊതുവേ സെക്‌സിനോട് നല്ല താല്പര്യം ഉള്ള കൂട്ടത്തിലാണ്. കൂട്ടുകാരുമായി ചേര്‍ന്ന് കമ്പികഥകള്‍ വായനയും, കമ്പി വര്‍ത്തമാനങ്ങള്‍ പറയുകയുമൊക്കെ ചെയ്യാറുണ്ട്. പക്ഷേ, ഇതുവരെ ആരുമായും ശാരീരിക ബന്ധം പുലര്‍ത്താന്‍ സാധിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാല്‍, കോളേജില്‍ പോകാന്‍ തുടങ്ങിയതിന് ശേഷം, ബസ്സില്‍ വച്ച് ഒന്നു രണ്ട് പേരുടെ മുലയില്‍ പിടിക്കാനുള്ള അവസരം കിട്ടിയിട്ടു്.

ഏതെങ്കിലും പെണ്‍കുട്ടികളെ കണ്ടാല്‍, എന്‍റെ നോട്ടം ആദ്യം പതിയുന്നത് അവരുടെ മുലകളിലാണ്. സ്ത്രീ ശരീരത്തില്‍ എന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ആകര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള അവയവം, അവരുടെ മുലകളാണ്. പക്ഷേ, നമ്മുടെ കമ്പി കഥാകാരന്മാര്‍ പറയുന്നതുപോലെയുള്ള ചക്ക മുലയും, പപ്പായ മുലയുമൊന്നും എനിക്ക് താല്പര്യമില്ല. നല്ല ഒതുങ്ങിയ, ഒട്ടും ഉടയാത്ത മുലകളാണ് എനിക്ക് ഇഷ്ടം. വീട്ടില്‍ എത്തിയാല്‍, അന്നത്തെ ദിവസം കണ്ണിലും, കൈയ്യിലും തടഞ്ഞ മുലകള്‍ ഓര്‍ത്ത് ഉറങ്ങുന്നതിന് മുമ്പായി ഒരു റോക്കറ്റ് വിക്ഷേപണവും കഴിഞ്ഞേ ഉറങ്ങാറുള്ളൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.