ഷിനു എന്നാ കാട്ടുകഴപ്പി [Jokey]

Posted by

ഷിനു എന്ന കാട്ടുകഴപ്പി

Shinu Enna Kaattukazhappi | Author : Jokey

4 വർഷങ്ങൾക് മുൻപ് നടന്ന ഒരു കളിയുടെ അനുഭവമാണ്. ഷിനു ആണ് കഥനായിക കൊച്ചിയുടെ സ്വന്തം കഴപ്പി, അങ്ങനെ പറയുന്നത് കൊണ്ട് തെറ്റിദ്ധരിക്കരുത് ആളൊരു പര വെടിയൊന്നും അല്ല ഇനിയിപ്പോ അങ്ങനെ ആയോ എന്നും അറിയൂല. സാഹചര്യങ്ങളല്ലേ ഓരോരുത്തരെ പലതുമാക്കുന്നത് അവളുടെ കഴപ്പ് കണ്ടിട്ടാണ് ഞാൻ അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.

എന്റെ പേര് ഷിബിൻ ജോലിയാവശ്യത്തിന് കഴിഞ്ഞ 5 വർഷങ്ങളായി എറണാകുളത്താണ്. താമസമൊക്കെ ഒരു ചെറിയ വീട് റെന്റിനു എടുത്തു 3 ബോയ്സ് ഒരുമിച്ചു നിൽക്കുന്ന set up
ഒരു ബാച്ചലർ വീടിന്റെ അവസ്ഥ അറിയാമല്ലോ അതുപോലെ അലങ്കോലമായി കിടക്കുന്ന ഒരു മിനി ബാർ ആണ് നമ്മടെയും വാസസ്ഥലം.

അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോളാണ് ജെഫിന്റെ കമ്പനി പ്രോഗ്രാമിന് ഞാൻ പോവുന്നത് ജെഫിൻ മാറ്റാരുമല്ല ന്റെ റൂം mate ആണ്. ജെഫിൻ കൂടാതെ ഹനീഫ് എന്ന മലപ്പുറംക്കാരനും നമ്മുടെ കൂടെ താമസിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു വൈകുന്നേരമായിരുന്നു പ്രോഗ്രാം ഹനീഫിന് കാർ ഇണ്ടായതു കൊണ്ട് ഞങ്ങൾ 3 പേരും അതിൽക്കേറി നേരെ ക്രൗൺ  പ്ലാസയിലേക്ക് വണ്ടി വിട്ടു. ഈ പരുപാടിക്ക് പോവാനുള്ള കാരണം തന്നെ പരുപാടി നടക്കുന്ന സ്ഥലവും പിന്നെ അവിടെ വരുന്ന ചരക്കുകളെ കുറിച്ചൊർത്തിട്ടുമാണ്.

അങ്ങനെ 5.30 യോടെ ഞങ്ങൾ സ്ഥലത്തെത്തി നമ്മളെ കൂടാതെ കുറെ ബോയ്സും പിന്നെ കൂട്ടത്തിൽ കുറച്ചു നല്ല കിടിലൻ ചരക്കുകളും ഉണ്ടായിരുന്നു അവിടെ ജെഫിന്റെ  കമ്പനിയിൽ വർക്ക്‌ ചെയ്യുന്നവരായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതി.
പക്ഷെ അങ്ങനെ ആയിരുന്നില്ല നമ്മെളെ പോലെ ഗസ്റ്റ് ആയി വന്നവരായിരുന്നു അതിൽ കുറച്ചു പേരൊക്കെ. പരുപാടി തൊടങ്ങി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജെഫിൻ കുറച്ചു തിരക്കുകളായി സ്റ്റേജിന്റെ അടുത്തോട്ടു പോയി ഞാനും ഹനീഫും ആൾക്കൂട്ടത്തിൽ നിന്നു കുറച്ചു ദൂരേക്ക് മാറി നിന്നു വേറൊന്നിനും അല്ല ഓരോരോ ചരക്കുകളെ ദൂരെന്നിനും സ്കാൻ ചെയ്യാനാണ്.

അപ്പോളാണ് ഒരു 3 പേരടങ്ങുന്ന ഒരു കൂട്ടത്തെ ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചത് 3 എണ്ണവും കയ്യിൽ ഓരോ ഗ്ലാസ്‌ സോഫ്റ്റ്ഡ്രിങ്ക്സ്മായി ചോറപറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്
ഞാൻ ഓരോരുത്തരെയും ശെരിക്കും സ്കാൻ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി കുട്ടത്തിൽ ഏറ്റവും സൈസ് ഉള്ളവൾ ഒരു പിങ്ക് കളർ തന്നെ ഷർട്ട്‌ ആണ് ഇട്ടിരുന്നത് അതിനുള്ളിൽ അവളുടെ മുലകൾ നന്നായി ഞെരിഞ്ഞിരിക്കുന്നുണ്ട് കപ്പ്‌ വെച്ച ബ്രയായാർക്കും ഇട്ടിരിക്കുന്നത് ഒരു 34 ബി ഓക്കേ വലുപ്പം കാണും താഴേക്ക് വന്നപ്പോൾ അവളുടെ തുടവലിപ്പം കണ്ടു ഞാൻ വാ പിളർന്നുപോയി കുണ്ടി ആണേൽ ഒരു ചക്ക കമിഴ്ത്തിവെച്ചത് പോലെ നീല ജീൻസിനുള്ളിൽ athu വിങ്ങി നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

ഇതൊക്കെ കഴിഞ്ഞാണ് മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയത് കൊള്ളാം ഒരു ആവറേജ് ഭംഗി oke indu

Leave a Reply

Your email address will not be published.