കാണാമറയത്ത് 2 [രേഖ]

Posted by

വലിയ പ്രതീക്ഷകൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു ചെറിയ കഥയായിരുന്നുഎനിക്കിത് . പക്ഷെ ഞാൻ കരുതിയതിനെക്കാളും കൂടുതൽ പ്രോത്സാഹനമാണ് എനിക്ക് കിട്ടിയത് അതിന് ഒരുപാട് ഒരുപാട് നന്ദി … അതുകൊണ്ടുമാത്രമാണ് ഈ ഭാഗം ഇവിടെ വരുന്നതിനും അടുത്ത ഭാഗം തുടങ്ങുവാനും കാരണമായത് … എല്ലാവരോടും വീണ്ടും നന്ദി

കാണാമറയത്ത് 2

Kaanamarayathu Part 2 | Author : Rekha

[ Previous Part ]

അങ്ങിനെ ന്യൂയെർ കഴിഞ്ഞു ഇന്നുവരെ ഞാനും ജോയിച്ചനും അഭിനയിക്കുകയല്ല ജീവിക്കുകയാണ് ചെയ്തിരുന്നത് ,ഇന്ന് ഓഫീസിലേക്കുള്ള ഭക്ഷണംപോലും ഭർത്താവിനായി ഒരു ഭാര്യ എങ്ങിനെയാണോ ഉണ്ടാക്കികൊടുത്തുവിടുന്നത് അതുപോലെ സ്നേഹത്തോടെയുണ്ടാക്കി പാത്രത്തിൽ കൊടുത്തുവിടുമ്പോൾ ഞാൻ എത്രമാത്രം സന്തോഷം അനുഭവിക്കുന്നു എന്ന് അറിയാമോ … എന്നെക്കാളുപരി ജോയിച്ചനും അതെല്ലാം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, അതറിയുമ്പോൾ എൻ്റെ സന്തോഷം നൂറിരട്ടിയാകുന്നു എന്ന് പറയുന്നതാണ് സത്യം

ഞാൻ എൻ്റെ ജീവിതവും അതിനേക്കാളുപരി ജോയിച്ചനെയും പ്രണയിച്ചു, അല്ല പ്രണയിച്ചുകൊണ്ടേയിരിക്കുന്നു ജോയിച്ചൻ്റെ സ്നേഹം ഞാനും അനുഭവിക്കുന്നു . എല്ലാം മറന്നുകൊണ്ടുള്ള ഈ ഇണചേരലിൻ്റെ സുഖം ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ നന്നായി ആസ്വദിക്കുന്നു ഇന്ന് രാത്രി മക്കളുള്ളതിനാൽ വരില്ലല്ലോ എന്നാലോചിക്കുമ്പോൾ മനസ്സിൽ ഒരു പിടച്ചിലാണ് കണ്ണുനീർ പൊടിയുന്നതും എനിക്കുമാത്രമാണോ അല്ലേലും ഈ ആണുങ്ങൾക്ക് എത്ര വിഷമം വന്നാലും പുറത്തേക്ക് കാണിക്കാൻ മടിയാണല്ലോ. ചിലപ്പോൾ തോന്നും ഹൃദയം കല്ലാണെന്ന് ജോയിച്ചനെ എനിക്കിപ്പോൾ നന്നായി അറിയുന്നതിനാൽ ഞാൻ ഒരിക്കലും അങ്ങിനെ പറയില്ല

രാത്രി 8 .30 ആകുമ്പോളേക്കും ഇത്രയും ദിവസം എന്നോടൊപ്പം എന്തിനും ഏതിനും ജോയിച്ചൻ ഉണ്ടായിട്ട് മക്കൾ വന്നിട്ടുപോലും എനിക്ക് എല്ലാത്തിനോടും ഒരു വിരസതയാണ് തോന്നുന്നത് . ഒന്നും ചെയ്യാൻ മനസ്സ് അനുവദിക്കുന്നില്ല വെറുതെ ദേഷ്യം വരുവാ … എന്തോ ഒരു ജാതി അവസ്ഥയിലൂടെയാണ് ഞാൻ പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് . നമുക്ക് ഒന്ന് അടുത്തില്ലാതെയാകുമ്പോളാണ് അതിൻ്റെ വില മനസ്സിലാകുന്നത് എന്ന് പറയുന്നത് എത്രയോ സത്യമാണ് ജോയിച്ചൻ ഇത്രയും ദിവസം ഒപ്പമുണ്ടായിട്ടും ഇതുപോലെ ഇങ്ങിനെ ജോയിച്ചനെമാത്രം ഞാൻ ആലോചിച്ചിരുന്നിട്ടില്ല.

ഞാൻ എൻ്റെ റൂമിൽകയറി വാതിലടച്ചു …. ജോയിച്ചനെ വിളിക്കാതിരിക്കാൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published.