പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 9 [Wanderlust]

Posted by

പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 9

Ponnaranjanamitta Ammayiyim Makalum Part 9 | Author : Wanderlust

[ Previous Part ]

 

 

…………അങ്ങനെ ഇരുന്നപ്പോഴാണ് ഷിൽനയുടെ കോൾ വന്നത്…

: ഹലോ ഏട്ടാ….

: ആ പറയെടി…

: അല്ല ഇന്നലത്തെ പോലെ ഉറങ്ങിപോയോ എന്നറിയാൻ വിളിച്ചതാ…..ഏട്ടൻ വിട്ടോ… ഞാൻ ഇറങ്ങാറായി..

: ആ നീ പുറത്തേക്ക് വന്നോ… ഞാൻ ഉണ്ടാവും.

: ഏട്ടന് ഒരു സർപ്രൈസ് ഉണ്ട്….  വേഗം വാ..

: എന്താടി…. പറ പറ….. ഞാൻ ദേ ഗേറ്റിൽ തന്നെ ഉണ്ട്.. ഇന്ന് നേരത്തെ വന്നു… നീ കാര്യം പറയെടി..

: ഹോ എത്തിയോ… എന്നാ നേരിട്ട് കണ്ടാൽ മതി… ദാ ഒരു 5 മിനിട്ട്.. ഇപ്പൊ വരാം. Ok bye

ഷിൽന പറഞ്ഞ സർപ്രൈസിനായി ഞാനും അമ്മായിയും കണ്ണ് മിഴിച്ച് ആശുപത്രി എൻട്രൻസിലേക്ക് നോക്കിയിരുന്നു…. ഷിൽന നടന്ന് വരുന്നുണ്ട് കൂടെ കുറേ പെൺപിള്ളേരും  ഉണ്ട്… ഇതിൽ എന്താണാവോ ഇത്ര സർപ്രൈസ്… നിമ്മിയും കൂടെ ഉണ്ടല്ലോ… ഇനി തുഷാരയെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ ആയിരിക്കുമോ……..

………………..(തുടർന്ന് വായിക്കുക)………………..

ഞങ്ങളോട് അടുക്കുംതോറും പെൺ പടയുടെ ആൾബലം കുറഞ്ഞുവരുന്നുണ്ട്. ഞാൻ ഡോർ തുറന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങി. ഇപ്പൊ ഏകദേശം ഒരു ഐഡിയ കിട്ടിത്തുടങ്ങി.. ഇത് തുഷാര തന്നെ… പുറകിലായാണ് നടക്കുന്നതെങ്കിലും ഏകദേശ ഊഹം വച്ച് നോക്കിയാൽ ഇത് അവൾ തന്നെ. വരവ് കൊള്ളാം… അസ്തമയ സൂര്യന്റെ പൊൻപ്രഭയേറ്റ് അവളുടെ അലക്ഷ്യമായി പാറി നടക്കുന്ന മുടിയിഴകൾ പൊൻ വർണം ചൂടിയിട്ടുണ്ട്. നന്നായി ഷാമ്പു ഇട്ട് പാതപ്പിക്കാറുണ്ട് എന്ന് തോന്നുന്നു… അല്ലാതെ മുടിയിഴകൾ ഇങ്ങനെ പാറി പറക്കില്ല….

……  രണ്ട് വശത്തുകൂടി പാറിപറക്കുന്ന ചെമ്പൻ മുടിയുമായി ഒരു മാലാഖ എന്റെ അരികിലേക്ക് നടന്ന് വരികയാണ്. വെള്ള ഉടുപ്പിൽ വെട്ടിത്തിളങ്ങുന്ന മുഖവും കൊത്തിവച്ചതുപോലുള്ള ചെന്താമര ചുണ്ടുകളിൽ നറുപുഞ്ചിരിയുമായി മാലാഖ രണ്ടു കൈകൾ നീട്ടി മാടി വിളിക്കുകയാണ്. ചുറ്റുമുള്ളത് എല്ലാം അവ്യക്തം. നടന്ന് നടന്ന് എന്റെ മുന്നിലായി വന്നു നിന്നുകൊണ്ട് അവർ എന്റെ കവിളിൽ മൃദുവായി ഒന്ന് തലോടി….. എന്ത് മിനുസമാണ് ആ കൈകൾക്ക്… ഞാൻ ഏതോ മായാ ലോകത്തിൽ ലയിച്ചങ്ങനെ നിൽക്കുകയാണ്……….

പെട്ടെന്നാണ് കവിളിൽ ഒരു തട്ട് കിട്ടിയത്….. പകൽകിനാവിൽ നിന്നും ഞെട്ടി

Leave a Reply

Your email address will not be published.