ജോസൂട്ടന്റെ വലിയ പ്രശ്നങ്ങൾ [ചെമ്പൻ പ്രമോദ്]

Posted by

ജോസൂട്ടന്റെ വലിയ പ്രശ്നങ്ങൾ

Josuttante Valia Prashnangal | Author : Chemban Pramod

 

“ജോസൂ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ വാടാ..”
അമ്മയുടെ വിളി കേട്ടു ഞാൻ മയക്കത്തിൽ നിന്നെണീറ്റു. പഠിക്കാൻ എടുത്തു വെച്ച പുസ്തകത്തിൽ ഈളുവാ ഒലിച്ചിറങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. നാളത്തെ പരീക്ഷയും ഊമ്പിയ ലക്ഷണം തന്നെ. ആഹ് ശാപ്പാടെങ്കിലും അടിക്കാം.
ഇട്ടിരുന്ന മുണ്ടിന്റെ മുൻവശം കൂടാരം പോലെ നിക്കുന്ന കണ്ടപ്പോളാണ് ഓർമ വന്നത്. ഈ പണ്ടാരം പണി തന്നു പിന്നെയും. നനഞ്ഞിട്ടും ഉണ്ട്. ഇന്നേതു പൂറിയെ ഊക്കുന്നതാണോ സ്വപ്നം കണ്ടത്. ഇനി എന്തു ചെയ്യും? ആഹ് കുറച്ചു നേരം മൊബൈൽ നോക്കി ഇരിക്കാം. താഴുമായിരിക്കും.
എന്റെ സ്വഭാവം ഏകദേശം ഒരു പിടി കിട്ടി കാണുമല്ലോ. എന്റെ പേര് ജോസഫ്. ജോസു എന്നു വീട്ടിൽ വിളിക്കും. കൊച്ചിയിൽ കാക്കനാട് ആണ് വീട്. ഇവിടെ ഒരു എൻജിനീയറിങ് കോളേജിൽ 2ആം വർഷ വായിനോക്കി. ഒറ്റ മോൻ ആണ്. അപ്പനും അമ്മയും ഇവിടെ ചേക്കേറിയിട്ടു 25 വർഷമായി. അപ്പൻ തരകൻ. നല്ല ഒന്നാന്തരം കോട്ടയം അച്ചായൻ. ഇവിടെ ഒരു മെഡിക്കൽ ഷോപ് ആണ്. അത്യാവശ്യം തരക്കേടില്ലാതെ കച്ചവടം ഉണ്ട്. അമ്മ സൂസി. 52 തികഞ്ഞ അപ്പന്റെ എല്ലാം എല്ലാം ആയ 46കാരി. അപ്പൻ 6 അടി പൊക്കവും നല്ല കുടവയറും കഷണ്ടിയും പ്രമേഹവും എല്ലാമുണ്ടെങ്കിലും അമ്മ നേരെ തിരിച്ചാണ്. കണ്ടാൽ കൂടി പോയാൽ ഒരു 38 വയസ്സ് വരും. എല്ലാ ദിവസവും ഫ്ളാറ്റിലെ ജിമ്മിൽ പോയി 1 മണിക്കൂർ വിയർക്കും. ചിലപ്പോ ട്രെഡ്മിൽ ചിലപ്പോ വെയ്റ്റ് അടിക്കും. അമ്മ ആണെങ്കിലും പറയാതെ ഇരിക്കാൻ വയ്യ. നല്ല ആറ്റൻ ഫിഗർ. 5 അടി 2 ഇഞ്ച് പൊക്കം.മുല അധികം ഇല്ലെങ്കിലും കുണ്ടി ആവശ്യത്തിൽ അധികം. പിന്നെ ഒള്ള വ്യായാമം മൊത്തം ചെയ്തു വയർ തീരെ ഇല്ല.
എന്തായാലും എന്റെ പ്രശനം പറയാം. കേട്ടാൽ പ്രശനം അല്ലെന്നു തോന്നുമെങ്കിലും ഒരു പ്രശനം തന്നെ ആണ്. എന്റെ ലഗാന്റെ വലിപ്പം ആണ് കാര്യം. എനിക്ക് 5 അടി 2 ഇഞ്ച് ആണ് പൊക്കം. അമ്മയുടെ കുടുംബത്തിൽ നിന്നായിരിക്കും. പക്ഷെ പ്രശനം അതല്ല. എന്റെ കുണ്ണ ഡിസ്‌കമ്പി ആയിരിക്കുമ്പോ തന്നെ 6 ഇഞ്ച് ആണ്. കമ്പി ആയാൽ 9 ഇഞ്ച് വരും. ഇതൊക്കെ കേക്കുമ്പോ നിങ്ങൾക്ക് തോന്നാം ഈ മൈരൻ ഇതെന്ത് കരയുന്നതെന്നു. അനവസരത്തിൽ മാത്രം കമ്പി ആകുകയും ഒരു കാരണവശാലും താഴാൻ വിസമ്മതിക്കാത്തതും ആയ ഒരു സാധനവും കൊണ്ട് ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നവ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.