മധുരിമ [മധുരിമ]

Posted by

മധുരിമ

Madhurima | Author : Madhurima

 

( പ്രിയപ്പെട്ട എല്ലാ വായനക്കാർക്കും പുതുവത്സരാശംസകൾ. സന്തോഷവും സമാധാനവും നിറഞ്ഞ ഒരു വർഷം ആശംസിക്കുന്നു…

കഴിഞ്ഞ കഥയ്ക്ക് നിങ്ങൾ നൽകിയ പിന്തുണയ്ക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഈ വർഷത്തെ ആദ്യ കഥ നിങ്ങൾക്കായി സമർപ്പിക്കുന്നു. മധുരിമ എന്ന ഒരു ഹൈക്ലാസ്സ് വേശ്യയുട അടുത്ത്, ആദ്യമായി രതിസുഖം അനുഭവിക്കാൻ എത്തുന്ന രാഹുൽ എന്ന കൗമാരക്കാരന്റെ കഥയാണ് ഇതിവൃത്തം. അവർ തമ്മിലുള്ള നിമിഷങ്ങൾ മാത്രമേ കഥയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളു. അതിനാലുണ്ടാകുന്ന കുറവുകൾ പൊറുക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു)

സ്നേഹത്തോടെ,

മധുരിമ

ദുബായിലെ മലയാളി വ്യവസായി രാജേന്ദ്ര കൈമളിന്റെ മുത്തമകനാണ് രാഹുൽ. ബിസ്നസിന്റെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം കൈമൾ നന്നായി നോക്കി നടത്തിയിരുന്നത് കൊണ്ട് രാഹുലിന് വീട്ടിലിരിപ്പ് തന്നെയാണ് ഇപ്പോൾ ഹോബി. അതിനവന് കൂട്ട് കഞ്ചാവ് പുകയും. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ രാഹുലിന്റെ 23ആം വയസ്സിൽ അച്ഛൻ അവനെ ഒരു ദൗത്യം ഏൽപ്പിക്കുന്നു. കൊച്ചിയിലെ ഒരു ബിസ്നസ് ഗ്രൂപ്പുമായി ഒരു മീറ്റിഗിൽ പങ്കെടുക്കണം. നല്ലൊരു തുകയ്ക്ക് അവരുമായി കരാറിലേർപ്പെടണം.

കേരളത്തിലേക്ക് പോകണം എന്ന് അച്ഛൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ അവന്റെ മനസ്സിൽ കേരളത്തിലെ ചരക്കുകളെ പറ്റിയുള്ള ചിന്തയായിരുന്നു. ആദ്യമായാണ് അവൻ തനിച്ച് കേരളത്തിലേക്ക് വരുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഈ അവസരം മുതലാക്കാൻ രാഹുൽ തീരുമാനിക്കുന്നു. ഇതുവരെയും അവൻ അനുഭവിച്ചിട്ടില്ലാത്ത കാമസുഖം ഈ യാത്രയിൽ അനുഭവിക്കണം എന്നവൻ തീരുമാനിച്ചു.
നീണ്ട ഒരാഴ്ച്ചത്തെ തിരച്ചിലിനൊടുവിൽ തന്റെ ആദ്യ പണ്ണലിനുള്ള സ്ത്രീ ശരീരത്തെ അവൻ കണ്ടുപിടിച്ചു… മധുരിമ !

കൊച്ചി നഗരത്തിലെ ഒരു നക്ഷത്ര വേശ്യ . 34 വയസ്സുള്ള ആ സുന്ദരിയുടെ ഫോട്ടോ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ രാഹുൽ അവളെ മനസ്സുകൊണ്ട് ഭോഗിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഒടുവിൽ അവളുടെ ഫെയ്സ് ബുക്കിലേക്ക് മെസേജ് അയച്ച് കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചപ്പോൾ മധുരിമയുടെ മറുപടി തനിക്ക് വിലയൽപ്പം കൂടുതലാണെന്നാണ്. എന്നാൽ രാഹുലിന് വില ഒരു പ്രശ്നമേ അല്ലായിരുന്ന. ആ കാര്യം അറിയിച്ചപ്പോൾ കൊച്ചിയിലെത്തുന്ന ദിവസം നേരിട്ടു കാണാമെന്ന് മധുരിമ അറിയിച്ചു.

കൊച്ചിയിലെത്തുന്ന ആദ്യ ദിവസം തന്നെ അവളെ നേരിട്ടു കാണണം എന്ന് രാഹുൽ തീരുമാനിക്കുന്നു. കൊച്ചിയിലെത്തിയ ശേഷമാണ് അന്ന് തന്നെ രാത്രി 7 മണിക്ക് മീറ്റിംഗ് അറ്റന്റ് ചെയ്യണം എന്ന് രാഹുൽ അറിയുന്നത്. എന്നാൽ അവൻ ഇന്ന് തന്നെ മധുരിമയെ കാണാൻ അതിയായി ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ മീറ്റിംഗിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് മുൻപ് അവളെ കണ്ടിട്ടുപോകാൻ രാഹുൽ തീരുമാനിക്കുന്നു. രാഹുലിന്റെ വരവിന്റെ ഉദ്ദേശങ്ങൾ എല്ലാം നേരത്തെ തന്നെ അവൻ മധുരിമയെ അറിയിച്ചിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവന്റെ തിരക്ക് കണക്കാക്കി വൈകിട്ട് 5 മണിക്ക് നേരിൽ കാണാം എന്ന് മധുരിമ അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.