നിഷയുടെ പൊന്ന് മോൻ 7 [വിനയൻ][Climax]

Posted by

നിഷയുടെ പൊന്ന് മോൻ 7

Nishayude Ponnumon Part 7 | Author : Vinayan

Previous Part

അവളുടെ ചുവന്നു തുടുത്ത ചന്തികുടങ്ങളിൽ അമർത്തി തഴുകി ഉമ്മ വച്ച് കൊണ്ട് അവൾക്ക് പിന്നിൽ അവൻ മുട്ടു കാലിൽ നിവർന്നു നിന്നു ………..

അവളുടെ ചന്തികൾ ക്കിടയിൽ മുട്ടി നിന്ന അവ ൻ്റെ കോണ്ടം ധരിച്ച കുലച്ച കുണ്ണയെ അവളുടെ പൂർ ചുണ്ടുകൾ ക്കിടയിൽ തിരുകി ……….. തൻ്റെ ഇരു കൈകളുംകളും ബെഡ്ഡിൽ മുറുകെ പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ തൻ്റെ കുണ്ണയെ അവളുടെ പൂറ്റിലേക്ക് അ തി വേഗം ഊരി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി ………..

അവൻ്റെ വേഗത്തിലുള്ള ഓരോ പ്രഹരവും സന്തോഷ പൂർവ്വം ഏറ്റ് വാങ്ങി ബെഡ്ഡിൽ തലചരിച്ച് ഇരു കൈകളും ബെഡ്ഡിലെ വിരിപ്പിൽ മുറുകെ പിടിച്ചു കിടന്ന നിഷ യുടെ മേലേക്ക് അവൻ തളർന്നു കിടന്നു കിതച്ചു …………

ഒരു നിമിഷം അവളുടെ മേലെ കിടന്ന അവൻ തിരിഞ്ഞു ബെഡിലേക്ക് ഇറങ്ങി കിടന്നു …….. അര കമ്പി യിൽ തളർന്നു കിടന്ന അവൻ്റെ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് അഴിച്ചെടുത്ത കൊണ്ടത്തെ ടോയ്‌ലറ്റിലെ ക്ലോസറ്റിൽ ഇട്ട് ഫ്ലഷ് ചെയ്തു ……….. ഫ്രഷ് ആയി തിരികെ റൂമിലേക്ക് വന്ന നിഷ ടവ്വൽ എടുത്തു അവൻ്റെ കുണ്ണയെ തുടച്ചു വൃത്തിയാക്കി അവനെ തൻ്റെ നഗ്ന ശരീര തോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ കിടന്നു …………

അതിരാവിലെ ഉറക്കം ഉണർന്ന നിഷ പൂർണ്ണ നഗ്നയായ തന്നെ പൊതിഞ്ഞു പിടിച്ചിരുന്ന കുട്ടുവി നെ പതിയെ തന്നിൽ നിന്ന് അവൾ അടർത്തി മാറ്റി ……….. അവനെ നന്നായി പുതപ്പിച്യു കൊണ്ട് ബെഡ്ഡിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ് പ്രഭാത ഭക്ഷണവും ലെഞ്ചിനുള്ള ഭക്ഷണവും തയ്യാറാക്കി വച് കുളിച്ചു കഴിഞ്ഞ് അവൾ കിച്ചനിലേക്ക് പോയി ………….

അപ്പോഴേക്കു കുട്ടുവും ഉറക്കം ഉണർന്നു
ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് പോയി ഫ്രഷ് ആയി വന്നു ……….. ഡൈനിംഗ്ടേബിളിൽ എതിരെയുള്ള കസേരയിൽ ഇരുന്നു കാപ്പി കുടിക്കുന്നതിനിടയിൽ നിഷയെ അവൻ ശ്രദ്ധിച്ചു ……….. കുളിച്ചു തലമുടിയിലെ ഈറൻ മാറാനായി പിങ്ക് നിറ ത്തിലെ ടവ്വൽ ചുറ്റി ഇടതു ചുമലിലൂടെ മുന്നിലേക്ക് ഇട്ടിരുന്നു ………..

തൻ്റെ പ്ലേറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു കഷ്ണം ഇഡ്ഡലി പിച്ച് എടുത്തു സാമ്പാറിൽ മുക്കി എഴുന്നേറ്റ കുട്ടു നിഷയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു അവളുടെ വയിൽ വച്ച് കവിളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു അമ്മ ഇന്ന് നല്ല സുന്ദരി ആയിട്ടു ണ്ടല്ലോ …………. ! ഈ നൈറ്റി അമ്മക്ക് നന്നേ ചേ രുന്നുണ്ട് അമ്മെ ! അത് മോന് അമ്മയോടുള്ള സ്നേഹം കൊണ്ട് തോന്നുന്നതാ മോനു ………..

മോനിവിടെ അമ്മേടെ അടുത്ത് തന്നെ ഇരിക്ക് എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് നിഷ അവനെ തൻ്റെ അടുത്തുള്ള കസേരയിൽ ഇരുത്തി ………. കയ്യെത്തി തൻ്റെ ഇടതു കൈ കൊണ്ട് അവനെ തന്നോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് നിഷ അവൻ്റെ പ്ലേറ്റ് അടുത്തേക്ക് എടുത്തു വച്ചു അവൾ അവനെ കഴിപ്പിച്ചു …………

നിഷയെ ചേർന്ന് ഇരുന്നു പ്രാതൽ കഴിക്കുന്ന തിനിടെ അവൻ പറഞ്ഞു അമ്മെ ! …….. എന്താടാ ചക്കരെ !……. അമ്മേ അച്ഛൻ വരാൻ രണ്ട് ആഴ്ച ആകുമെന്നല്ലെ പറഞ്ഞത് അതെ മോനു , എന്താ ഇപ്പോ ചൊതിക്കാൻ ………… അമ്മെ എന്നാ നമു ക്ക് ഒരു തവണ കൂടി തറവാട്ടിലേക്ക് പോയാലോ ………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *