അളിയൻ ആള് പുലിയാ 22 [ജി.കെ]

Posted by

അളിയൻ ആള് പുലിയാ 22

Aliyan aalu Puliyaa Part 22 | Author : G.KPrevious Part

 

എന്താണ് ആർക്കും ഒരു ഉഷാറില്ലാത്തതു പോലെ….എനിക്കറിയാം കഴിഞ്ഞ പാർട്ട് താമസിച്ചതിലുള്ള പരിഭവമല്ലേ?….ജോലി തിരക്കിനിടയിൽ വീണുകിട്ടുന്ന നിമിഷങ്ങളെ കമ്പിലോകത്തിന്റെ ഭാവനയിലേക്കു ആനയിക്കാൻ മാത്രമേ സമയമുള്ളൂ….അതാണ് താമസം നേരിടുന്നത്….പിണക്കമൊന്നും വേണ്ടാ കേട്ടോ…ചങ്കുകളെ….ജോലിയില്ലെങ്കിൽ കൂലിയില്ല…..കൂലിയില്ലെങ്കിൽ നെറ്റ് ഇല്ല…നെറ്റില്ലങ്കിൽ കമ്പിക്കുട്ടനിൽ കയറാൻ പറ്റില്ല….കമ്പിക്കുട്ടനിൽ കയറിയില്ലെങ്കിൽ കഥ പോസ്റ്റാൻ പറ്റുകയില്ല…..അപ്പോൾ എല്ലാത്തിനും മൂലാധാരം ജോലി തന്നെ….അപ്പോൾ പിണങ്ങിയിരിക്കുന്ന എന്റെ ചുണകുട്ടന്മാരും വാണാറാണിമാരും പറഞ്ഞെ….പണിയും കഥയും നമ്മുക്ക് മുഖ്യമല്ലേ…..അല്പം സമയം എടുത്താലും ആ ക്വളിറ്റി വിടാതെ ഞാൻ കഥയങ്ങോട്ടു തന്നാൽ നിങ്ങളുടെ പിണക്കം മാറുമോ?…മാറണം….അല്ലെങ്കിൽ നുമ്മ ഈ പണി ഇവിടെ വച്ചങ്ങു നിർത്തും…..ശംഭോ മഹാദേവ…..ഒരു ചങ്കിൽ കുത്ത്….ഒരു കമന്റ് ഇത്രയുമേ വേണ്ടൂ നിങ്ങളുടെ ജി കെ യ്ക്ക്….അത് തന്നാൽ നുമ്മക്കങ്ങോട്ടു പൊളിക്കാം….

അയ്യോ….ദേ ആലിയ അല്ലെ ആ ഇറങ്ങി വരുന്നത്…..ഒരു നീലകളർ സാരിയുമുടുത്തു …ഹെന്റെ പൊന്നോ കണ്ടാൽ പതിനെട്ടു കഴിഞ്ഞ മോളുണ്ടെന്നു പറയുകയില്ല…..ചാകാനായി കട്ടിലിൽ അള്ളിപ്പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന കിളവന്റെ കുണ്ണക്ക് പോലും ഓജസ്സും തേജസ്സും നൽകുന്ന ആകാരവടിവോടെ അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി അവൾ മുറിയിൽ നിന്നിറിങ്ങിയെ……ഭാഗം ഇരുപത്തിരണ്ടു തുടങ്ങാം……ഇല്ലെങ്കിലേ ആ ചരക്കിനെയും നോക്കി ഇരുന്നു പോകും……

അസ്‌ലം തട്ടിവിളിച്ചപ്പോഴാണ് ആലിയ ഉറക്കത്തിൽ നിന്നുമുണർന്നത്…..”ചേട്ടത്തി തുണിയെടുത്തുടുക്ക്….ഫാരി മോൾ എഴുനേറ്റു വന്നാൽ നമ്മൾ ആകെ നാറും…..

അപ്പോഴാണ് ആലിയെയും അതിനെകുറിച്ചോർത്തത്…..അവൾ നൈറ്റിയെടുത്തു തലവഴിയെ ഇട്ടുകൊണ്ട് അസ്ലാമിനോട് പറഞ്ഞു…..അനിയൻ ഹാളിൽ ചെന്ന് കിടന്നോ….ഞാൻ അല്പം കൂടി കഴിഞ്ഞിട്ടെഴുന്നേറ്റു കൊള്ളാം….

“ആ ബെസ്റ്റ്…..സമയം എട്ടാകാൻ പോകുന്നു…..ആ സേട്ടുവിന്റെ അവിടെ പോയി ബാക്കി കാശുകൂടി വാങ്ങേണ്ടേ…..

“അനിയാ അത് വേണോ….എനിക്കാകെ പേടിയാകുന്നു…ആലിയ പറഞ്ഞു…..

“എന്റെ പൊന്നു ചേട്ടത്തി…ഒന്നും രണ്ടുമല്ല രൂപ മൂന്നു ലക്ഷമാ കിട്ടാൻ പോകുന്നത്…..

“എന്നാലും അനിയാ ശരീരം കൊടുത്തിട്ടു കാര്യം സാധിക്കുക എന്ന് പറഞ്ഞാൽ…..അത് തെരുവ് പെണ്ണിന്റെ നിലവാരത്തിലേക്ക് താഴില്ലേ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *