പാലക്കുന്നേലെ പെണ്ണുങ്ങൾ 5 [അന്നക്കുട്ടി]

Posted by

പാലക്കുന്നേലെ പെണ്ണുങ്ങൾ 5

Palakkunnele Pennungal Part 5 | Author : Annakkutty

[ Previous Part ]

 

മുകളിലേക്ക് കയറി വന്ന ആൻസിയുടെ മുന്നിൽ  കലിപ്പ് മൂത്ത് നിന്ന ഔത , വൻമരം പോലെ ഉടക്കിട്ട് നെഞ്ചും  വിരിഞ്ഞ് നിന്നു. ചോര നിറമുള്ള തന്റെ കഴുകൻ  കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് അയാൾ ആൻസിയേ അടിമുടി ഒന്ന് നോക്കി അവളുടെ ടൈറ്റ് ട്രാക്ക് പാന്റിനുമുന്നിൽ മുഴച്ച് നിൽക്കുന്ന മുഴുത്ത പൂർ തടവും, കടഞ്ഞെടുത്തത് പോലുള്ള ഉരുണ്ട തുടയുമെല്ലാം അയാൾ കണ്ണുകൊണ്ട് കൃത്യമായി അളന്നു. പടി കയറിയതിൻെറ കിതപ്പുകൊണ്ട് അവളുടെ ഉരുണ്ട മുലക്കുടങ്ങൾ ചെറുതായി ഉയർന്ന് പൊങ്ങുന്നത് അയാൾ ആർത്തിയോടെ നോക്കി നിന്ന്  ആസ്വദിച്ചു.  മുത്തം കൊതിക്കുന്ന ആ ചാമ്പയ്ക്കാ ചുണ്ടിന്റെ മുകളിൽ ചെറുതായി കുരുത്ത സ്വർണ്ണരോമങ്ങളിൽ വിയർപ്പ് പൊടിയാൻ വെമ്പി കാത്തു നിൽക്കുന്നു.
മ്….വലിച്ച് പിളർത്തി അരക്ക് അടക്കം നക്കി തിന്നേണ്ട നല്ല തേൻ വരിക്ക ചക്ക……
അയാൾ കൊതിയോടെ  നാവ് നുണഞ്ഞു.

കുണ്ടീം മുലേം കുലുക്കി എങ്ങോട്ട് ഊമ്പാനാടീ…ഇറങ്ങിയത്….

അയാൾ ഇടത്തേ പുരികം ഒരൽപ്പം ഉയർത്തി ,നര കേറിയ കട്ടി മീശയിലൂടെ മെല്ലെ വിരലോടിച്ചുകൊണ്ട് പരുക്കനായി   ചോദിച്ചു. അതു ചോദിക്കുമ്പോൾ അയാളുടെ വായിൽ നിന്നും വാറ്റിന്റേയും ബീഡിയുടേയും രൂക്ഷ ഗന്ധം ആൻസിയുടെ മുഖത്തടിച്ചു. എന്നാൽ അവൾ  അയാളുടെ  ചോര കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കാതെ ശക്തിയായി കിതച്ചു കൊണ്ട് തല കുനിച്ച് നിന്നതേ ഉള്ളു.
ചോദിച്ചത് …കേട്ടില്ലിയോടീ…. എന്തോ ഊമ്പാനാ ഇങ്ങോട്ട് കേറി വന്നേന്ന്….?
അയാൽ അൽപ്പം കൂടി അവളോട് ചേർന്ന് നിന്ന് മുരണ്ടു.
ഊമ്പാൻ…. അവൾ  തലയുയർത്തി നോക്കാതെ പിറുപിറുത്തു.

എന്തോന്നാടീ…മൈരേ… നിന്ന് പിറുപിറുക്കുന്നത്?   അയാൾ അവളുടെ നേരേ കൈ ഓങ്ങിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.

പാലേക്കുന്നേൽ ഔതയുടെ കുണ്ണയൂമ്പാനാ വന്നതെന്ന്….. എന്തേ?

ഇത്തവണ അവള് മുഖം ഉയർത്തി അയാളുടെ കണ്ണിലേക്ക് തന്നെ നോക്കി പറഞ്ഞു.  അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് ഉച്ചത്തിൽ അത് കേട്ടപ്പോഴേക്കും  ഔതയുടെ കണ്ണിലൊരു പ്രകാശം പരന്നു..ആ…വിടർന്ന കവിളിൽ ഒരു നുണക്കുഴി പൂ പോലെ വിരിഞ്ഞു.
ഹ…ഹ…ഹ….  ബെസ്റ്റ്..
അയാളുടെ മുഖത്തെ ഗൗരവം പതിയെ പൊട്ടിച്ചിരിയായി മാറി…
ഇവിടെ വാടീ പുണ്ടച്ചി മോളേ….. അയാൾ അവളേ വാരിപ്പുണർന്ന് കൊണ്ട് ഒരു യുവ കാമുകനേപ്പോലെ ഒരു വട്ടം ചുറ്റിക്കറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.