അമ്മക്ക്‌ മകന്റെ കൂട്ട് 3 [Deepak]

Posted by

അമ്മക്ക്‌ മകന്റെ കൂട്ട് 3

Ammakku makante Koottu Part 3 | Author : Deepak | Previous Part

 

അങ്ങനെ ആദ്യരാത്രി അവർ അവർ നന്നായി ആഘോഷിച്ചു.പിറ്റേന്ന് പതിവിലും വൈകിയാണ് റാണി കണ്ണുകൾ തുറന്നത്.അവൾ പുതപ്പ് ചെറുതായി തായ്തി കൈകൾ മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി ദേഹത്ത് നിന്ന് പുതപ്പ് മാറിയത് കൊണ്ട് അവൾക്ക് നല്ല തണുപ്പ് അനുഭവപ്പെട്ടു.റാണി ദേഹത്ത് ഞെരിഞ്ഞ് അമർന്നാ മൂല്ലപൂക്കൾ എടുത്ത് കളഞ്ഞു.അവൾ മകനെ നോക്കി ജോൺ നല്ല ഉറക്കത്തിൽ ആണ്.അവൾ പതിയെ അവന്റെ അടുത്ത് നീങ്ങി കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു.തന്റെ പുതിയ ഭർത്താവിന് ചായ കൊടുത്ത് ദാമ്പത്യജീവിതം തുടങ്ങാം എന്ന് അവൾ ചിന്തിച്ചു.റാണി പൂർണ്ണമായും പുതപ്പ് ദേഹത്ത് നിന്ന് മാറ്റി കട്ടിലിൽ നിന്ന് എണീറ്റു ഷെൽഫിൽ നിന്ന് ഒരു ഗൗൺ എടുത്ത് ഇട്ടു.പോകാൻ നേരം ജോണീനെ അവൾ പുതപ്പ് കൊണ്ട് മൂടി പിന്നെ കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മയും കൊടുത്ത് അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.അടുക്കളയിൽ എത്തി അവൾ മുഖം ഒന്ന് കഴുകി.ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്ന് പാൽ എടുത്തു അത് തിളപ്പിച്ചു അത് ഒരു ഗ്ലാസിൽ ആക്കി അവൾ റൂമിലേക്ക് പോയി.റൂമിൽ എത്തി ചായ അവിടെ ബെഞ്ചിൽ വെച്ച് റാണി അവനെ തട്ടി വിളിച്ചു

റാണി :ഇച്ചായാ എണീക്ക് സമയം ഒരുപാട് ആയ്യി

റാണി ചെറുതായി മകന്റെ ദേഹത്ത് തട്ടി അത് കഴിഞ്ഞ് അവൾ അവന്റെ മുടിയിൽ തഴുകി.റാണിയുടെ സ്പർശം അറിഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ കണ്ണുകൾ തുറന്നു.റാണി അവനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.ജോൺ എണീറ്റ് കട്ടിലിൽ ചാരി ഇരുന്നു.റാണി ചായ എടുത്ത് അവനു നേരെ നീട്ടി അവൻ അത് വാങ്ങി.

ജോൺ :ഞാൻ ഇപ്പൊ ചായ കുടിക്കില്ല എന്ന് അറിയില്ലേ
റാണി :സോറി ഇച്ചായാ
ജോൺ :അത് സാരം ഇല്ല
റാണി :എന്നാ ഇച്ചായൻ പോയി പല്ല് തേക്ക് ഞാൻ അപ്പൊ ചായ ഒന്നൂടെ ചുടാക്കാം
ജോൺ :അത് ഒന്നും വേണ്ടാ എന്തായാലും എന്റെ പെണ്ണ് ആദ്യമായി ഇട്ടാ ചായ അല്ലെ ഞാൻ കുടിച്ചോള്ളം

റാണി ജോണീനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു അവൻ അമ്മയുടെ കൈയിൽ പിടിച്ച് വലിച്ചു അവൾ പതിയെ അവന്റെ ദേഹതേക്ക് വീണു.അവർ പരസ്പരം നോക്കി ചിരിച്ചു.ജോൺ ചായ ഒരു കവിൾ കുടിച്ചു ഈ സമയം റാണി അവന്റെ ദേഹത്ത് നിന്ന് മുല്ലപൂക്കൾ എടുത്ത് കളയാൻ
തുടങ്ങി.അമ്മയുടെ കൈ അവന്റെ ദേഹത്ത് പതിഞ്ഞപ്പോൾ അവന് ചെറിയ സുഖം തോന്നി.ചായ കുടിച്ച് കഴിഞ്ഞ് അവൻ കപ്പ്‌ റാണിക്ക് കൊടുത്ത് അവൾ അത് മേശയിൽ വെച്ചു എന്നിട്ട് അവന്റെ മടിയിൽ തന്നെ വന്ന് ഇരുന്നു.ജോൺ രണ്ട് കൈ കൊണ്ട് അമ്മയെ വാരി പുണർന്നു അവളുടെ മുല മകന്റെ നെഞ്ചിൽ അമർന്നു.ജോൺ കൈ മാറ്റി അമ്മയുടെ മുഖത്ത് നോക്കി

ജോൺ :മോള് പല്ല് തേച്ചോ
റാണി :ഇല്ല
ജോൺ :എന്നാ വാ നമുക്ക് പല്ല് തേക്കാം

ജോൺ പുതപ്പ് മാറ്റി കട്ടിലിൽ നിന്ന് എണീറ്റു റാണി അവന് ഷെൽഫിൽ നിന്ന് ഒരു നിക്കർ എടുത്ത് കൊടുത്തു അവൻ അത് ധരിച്ചു.അവർ ബാത്‌റൂമിൽ എത്തി റാണി രണ്ട് ബ്രഷിലും പേസ്റ്റ് തേച്ച് ഒരണ്ണം ജോണീന് കൊടുത്തു അവൻ അത് വാങ്ങി അവർ രണ്ട് പേരും പല്ല് തേക്കാൻ തുടങ്ങി.ജോൺ റാണിയുടെ അടുത്ത് ചെന്ന് അവളുടെ വയറിൽ ചുറ്റിപിടിച്ചു അവൾ ചെറുതായി ഒന്ന് ചിരിച്ചു ജോൺ അത് കണ്ണാടിയിൽ കൂടി കണ്ടു .അങ്ങനെ അവർ പല്ല് തേച്ച് അവിടെ നിന്ന് ഇറങ്ങി നേരെ അവർ അടുക്കളയിൽ എത്തി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *