അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 6 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 6

Archanayude Poonkavanam Part 6 | Author : Story like | Previous Part

 

ഈ കഥയിൽ നിഷിദ്ധസംഗമത്തെ കുറിച്ചെഴുതുമ്പോൾ അമ്മയെന്ന വാക്ക് പലഭാഗത്തും ചേർക്കേണ്ടി വരുന്നുണ്ട്. അതു മറ്റുള്ളവർക്ക് ഇഷ്ടക്കേടുണ്ടാക്കും എന്നറിയാം. എനിക്കും അങ്ങനെ തന്നെയാണ്… അതുകൊണ്ട് ആ വാക്കിനു പകരം അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപെട്ട എന്തേലും പേര് കൊടുത്ത് വായിച്ചാൽ മതി… ഞാൻ അങ്ങനെയാണ് ചെയ്യുന്നത് അതുകൊണ്ട് പറഞ്ഞതാണ്. പിന്നെ നീഷിദ്ധ സംഗമത്തിന്റെ ഭാഗം വരുമ്പോൾ അത് ഒരു ആണും പെണ്ണും തമ്മിലുള്ള ഇണചേരൽ മാത്രമായി കാണാന് ശ്രമിക്കുക. ഒരിക്കലും നമ്മുടെ അമ്മപെങ്ങന്മാരെ കാമക്കണ്ണുകളോടെ കാണാതിരിക്കുക.. കഥയെഴുതുന്ന എനിക്കു തന്നെ അമ്മയെന്ന വാക്ക് മോശമായി ഉപയോഗിക്കേണ്ടി വരുന്നതിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് തോന്നുന്നുണ്ട് എന്നാലും ഈ കഥയിൽ അങ്ങനെതന്നെ എഴുതേണ്ടി വരുന്ന സാഹചര്യങ്ങളാണ് ഉള്ളത്…. അതുകൊണ്ട് ഈ കഥ വായിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നവർക്ക് മാനസികമായി ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഞാനതിന് ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. ഇതിൽ എഴുതുന്ന കാര്യങ്ങൾ റിയൽ ലൈഫുമായി ചേർത്ത് ചിന്തിക്കാതെ ഇരിക്കുക…. പ്ലീസ്……

 

നിങ്ങൾ ആദ്യമായാണ് ഈ കഥ വായിക്കുന്നതെങ്കിൽ മുമ്പത്തെ പാർട്ടുകൾ വായിച്ചിട്ട് ഇതു വായിക്കണമെന്നുള്ള ഒരു റിക്വസ്റ്റുണ്ട്…..

 

അപ്പോൾ നമുക്കിനി കഥയിലേക്ക് പോകാം….

തന്റെ അമ്മയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് അളിയൻ പാലടിച്ചൊഴിച്ച് പെഴപ്പിച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ടും കാമക്കഴപ്പ് തീരാത്ത തന്റെ സ്വന്തം അമ്മ ഉടുതുണിയില്ലാതെ വീണ്ടും മരുമകന്റെ കുണ്ണയിലിരുന്ന് പൊതിക്കാൻ തുടങ്ങിയതറിയാതെ ആ മകൻ തന്റെ ഭാവി വധുവിനെ മറ്റൊരുത്തൻ പിഴപ്പിച്ച കഥ കേട്ടുകൊണ്ട് തന്റെ കുണ്ണ തലോടി കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു..

 

അഭി: മോളേ…. അനിയത്തി നിന്റെ കൂടെയാണോ ഇന്നും കിടക്കുന്നേ

 

അർച്ചന: ഏയ്… അവളിന്നു.. അമ്മേടെ കൂടെയാ കിടക്കുന്നത്…

 

അഭി: മ് അതെന്തായാലും നന്നായി…

 

അർച്ചന: അതെന്താ…

Leave a Reply

Your email address will not be published.