🔥47 വയസ്സുള്ള ആന്റിയുടെ കൂടെ ഒരു ക്വാറന്റൈൻ🔥 [S D R]

Posted by

47 വയസ്സുള്ള ആന്റിയുടെ കൂടെ ഒരു ക്വാറന്റൈൻ

47 Vayassulla Auntiyude Koode Oru Quarantine | Author : SDR

[എന്റെ കഥകൾ പരിപൂർണ ഫിക്ഷൻ ആൻഡ് പക്കാ ഫാന്റസി സ്റ്റോറി മാത്രം ആയിരിക്കും, അത്കൊണ്ട് പൂർണ്ണമായും ഒരു സെക്സ് സ്റ്റോറി വായിക്കുന്ന ഫീലിൽ ഈ കഥ വായിക്കരുത്, ഓരോ സീനും മനസിൽ ഇമാജിൻ ചെയ്തു, ആസ്വദിച്ചു വായിക്കുക.

ഹൈദരാബാദ് സിറ്റിയിലെ , അറിയപ്പെടുന്ന മൾട്ടി ലെവൽ ഫിറ്റ്നസ് സെന്റർ വിത്ത്‌ സ്പാ ആയിരുന്നു “kelly’s Spa & Fitness Center”. കൂടുതൽ ആയും പണക്കാരി അമ്മായി മാരും പെൺകുട്ടികളും ആയിരുന്നു അവിടുത്തെ കസ്റ്റമേഴ്‌സ്. ആരോൺ അവിടുത്തെ ഫിറ്റ്നസ് കോച്ച് ആയിരുന്നു. പല കൊച്ചമ്മമാരുടെയും പ്ലേ ബോയ് കൂടെ ആയിരുന്നു ആരോൺ. ആരോണിന്റെ ഫ്രണ്ട് ശ്യാമിന്റെ മമ്മി മല്ലിക ദേവി , അവർ അമേരിക്കൻ മോഡലിംഗ് കമ്പനിയിൽ ഒരു സീനിയർ ഡിസൈനർ ആയിരുന്നു. വക്കേഷൻ ചിലവിടാൻ വേണ്ടി ഹൈദരാബാദ് ൽ എത്തിയ അവർ, ഫിറ്റ്നസ് മൈന്റയിൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി മകന്റെ കൂട്ടുകാരൻ കൂടെ ആയ ആരോണിന്റെ സഹായത്തോടെ kelly Fitness Center ൽ താത്കാലിക മെമ്പർഷിപ്പ് എടുത്തു.

47 വയസ്സിലും ഫിറ്റ്നസിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഒരു വിട്ടുവീഴ്ചയും ചെയ്യാത്ത മല്ലിക ദേവി, ഒരു ഹൈലി ഫിറ്റ്നസ് പ്രാന്തി കൂടെ ആയിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവരുടെ ശരീരം എക്സ്ട്രാ സെക്സി ലെവൽ ആയിരുന്നു ഈ 47 വയസ്സിലും. 34-27-36 ആയിരുന്നു അവരുടെ ബോഡി സ്റ്റാറ്റസ്. അനാവശ്യ കൊഴുപ്പുകൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത അവരുടെ ശരീരത്തിന്റെ കൊഴുപ്പ് മുഴുവൻ അവരുടെ കടഞ്ഞെടുത്ത കുണ്ടിക്ക് ആയിരുന്നു. ആരോണും ആയി വളരെ അടുത്ത ബന്ധം ഉള്ള മല്ലിക അവന്റെ കീഴിൽ ഇവിടെ ഹൈദരാബാദ്ൽ ഫിറ്റ്നസ് സെന്ററിൽ അവരുടെ ശരീരം ഉരുക്കി എടുക്കുവാൻ തുടങ്ങിയ ദിവസം തന്നെ ആരോണുമായി മല്ലിക നന്നായി അടുത്തു എന്ന് തന്നെ പറയാം. വെൽ മൈന്റയിൻ ആയ ഫിറ്റ് ബോഡി ഉള്ള ആരോണിന്റെ സ്പർശനവും സാമീപ്യവും മല്ലികയെ കൂടുതൽ റൊമാന്റിക് ആൻഡ് ഹോട്ട് ഫീൽ ആക്കി നിർത്തിയിരുന്നു.


ഒന്ന് രണ്ട് ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു, ഒരു ദിവസം ഫിറ്റ്നസ് സെന്ററിൽ ഒരു കോവിഡ് പോസിറ്റിവ് പെണ്ണ് വന്നതും, കാര്യങ്ങൾ ആകെ മാറി മറിഞ്ഞു. അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന മല്ലികയും ആരോണും ഉൾപ്പടെ എല്ലാവരോടും ക്വാറന്റൈൻ പോവാൻ വേണ്ടി നിർദേശിച്ചു. അങ്ങനെ, മല്ലികയുടെ വീട്ടിൽ അവളുടെ ഭർത്താവും മകൻ ശ്യാമും ഉള്ളത് കൊണ്ടും, ആരോണും മല്ലികയും ഒരുമിച്ചു ക്വാറന്റൈൻ പോവേണ്ടത് ഉള്ളത് കൊണ്ടും, മല്ലിക ആരോണിന്റെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിൽക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അങ്ങനെ, ആരോണും മല്ലിക ദേവിയും ആരോണിന്റെ ഫ്ലാറ്റിൽ അവരുടെ ക്വാറന്റൈൻ ഒരുമിച്ചു നിൽക്കാൻ തുടങ്ങി. ഫ്ലാറ്റിൽ വേറെ ആരും ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് നല്ല ഫ്രീഡം ആയിരുന്നു രണ്ടുപേർക്കും. ഡൈലി വർക്ക്‌ ഔട്ട് അവർ മുടക്കാതെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്നും നിർവഹിച്ചു പോന്നു. രണ്ടുപേരും ക്വാറന്റൈൻ ആയതു കൊണ്ട് സമ്പർക്കം ഒന്നും അവർക്ക് ഒരു പ്രശ്നം ആയിട്ട് തോന്നിയില്ല. മല്ലിക വർക്ക്‌ ഔട്ട് സമയത്ത് മാസ്ക് കൊണ്ട് മുഖം മറക്കുമായിരുന്നു എങ്കിലും, മുല വിടവുകൾ മറക്കാൻ അവൾ നിന്നിരുന്നില്ല, അതുകൊണ്ട് തന്നെ ആരോണിന്റെ ശ്രദ്ധ എപ്പോഴും അതിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.