പൂച്ചകണ്ണുള്ള ദേവദാസി 16 [Chithra Lekha]

Posted by

പൂച്ചകണ്ണുള്ള ദേവദാസി 16

Poochakkannulla Devadasi Part 16 | Author : Chithra Lekha | Previous Part

 

 

ലക്ഷ്മി അയാളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി എന്ത് പറയണം എന്നറിയാതെ നിശബ്ദയായി ഇരുന്നു.ഒപ്പം അവളുടെ ഉള്ളിൽ പല ചോദ്യങ്ങളും ഉയർന്നു വന്നു…

അവൾ അയാളുടെ മുകളിൽ നിന്നും ഇറങ്ങാൻ ശ്രമിച്ചതും അയാൾ അവളുടെ തോളിൽ കൈ വച്ച് കൊണ്ട് പറഞ്ഞു അങ്ങനെ തന്നെ ഇരിക്കെടി എനിക്ക് ഇനിയും വേണം അയാൾ ചിരിച്ചു..

തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരു പെണ്ണിനെ കുറിച്ചുള്ള ചിന്തകൾ ഉള്ളത് കൊണ്ടാണ് ഇപ്പോഴും അയാൾ തന്നെ ഭോഗിക്കാൻ വേണ്ടി പിടിച്ചിരുത്തുന്നതെന്നു അവൾക്കു മനസ്സിൽ ആയി..

അവൾ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അയാളോട് ചോദിച്ചു എന്താ അവളെ ഓർത്തത് കൊണ്ടാണോ എന്നെ ഇപ്പോഴും ഇങ്ങനെ ഇരുത്തുന്നത്..

അയാൾ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു അതും ഉണ്ടെന്നു കൂട്ടിക്കോ…

ലക്ഷ്മി എന്റെ കാൽ കഴക്കുന്നു നമുക്ക് കിടന്നു കൊണ്ട് സംസാരിക്കാം അതു പോരെ.. അതും പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവൾ അയാളുടെ അരികിലായി കിടന്നു.. അവളുടെ പൂറിൽ നിന്നും കുണ്ണ ഊരിയ ശേഷവും അതു വടി പോലെ നിൽക്കുന്ന കണ്ടവൾ പറഞ്ഞു എന്താ ഇപ്പോൾ തന്നെ അവളെ വേണം എന്നുണ്ടോ.. അവൾ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു..

അയാൾ അവളുടെ മേലേക്ക് കയറി അവളുടെ കാലുകൾ അകത്തി വെച്ചു കൊണ്ട് പൂറിലേക്ക് കുണ്ണ കുത്തി കയറ്റി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ കിട്ടിയാൽ അവളെ ഞാൻ  ഗർഭിണി ആക്കും ആഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ്ഹ് അവൾ ശീല്കരിച്ചു കൊണ്ട് അയാളെ കെട്ടിപിടിച്ചു ചുംബിച്ചു…

 

തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ ഉള്ളിൽ മുഴുവനും ആ കിളുന്തു പെണ്ണാണ് എന്നവൾ മനസിലാക്കി.. അവളെ നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടാൻ ഞാൻ അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ കൂടെ കിടക്കണം എന്നാണോ അവൾ പറഞ്ഞത് അവൾ അതിനെ കുറിച്ച് അറിയാൻ വേണ്ടി ചോദിച്ചു.. തന്നെക്കാൾ പ്രായം കുറഞ്ഞ ഒരുവനുമായി ഭർത്താവിന്റെ സമ്മതത്തോടെ രമിക്കാം എന്നുമവൾ ആശിച്ചു…

 

അയാൾ അവളുടെ രണ്ടു മുലകളിലും ഞെക്കി ഉടച്ചു കൊണ്ട് കാൽ മുട്ട് കുത്തി ഇരുന്നു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.. ഭർത്താവ് അല്ല അതിനേക്കാൾ അധികാരം ഉള്ള ഒരാളിന്റെ കൂടെ വേണം നീ കിടക്കാൻ അവൻ ആണ് അവളെ ഇപ്പൊ വച്ചോണ്ടിരിക്കുന്നതു അയാൾ അവളുടെ പൂറിലേക്ക് രണ്ടടി കൂടി അടിച്ചു കൊടുത്ത ശേഷം പറഞ്ഞു…

Leave a Reply

Your email address will not be published.