ചേട്ടൻ അനിയത്തിയുടെ അടിമ [പോരാളി]

Posted by

ചേട്ടൻ അനിയത്തിയുടെ അടിമ

Chettan Aniyathiyude Adima | Author : Porali

ഇതിൽ ഏറെക്കുറെ സത്യവും കുറച്ച് സകൽപ്പികവും ആണ്. കഥ തുടരട്ടെ അവന്റെ പേര് ഉണ്ണി (സകൽപ്പികം)കുടുംബക്കാർക്കിടയിലും നാട്ടുകാർക്കിടയിലും പാവം ആയിരുന്നു. ഒരു 24 വയസു പ്രായം തോന്നിക്കും.കഥ ആരംഭിക്കുന്നത് അമ്മാവന്റെ വീട്ടിൽ വച്ചാണ്. അവന്റെ അമ്മായിയുടെ മകളാണ് ഗോപിക.

ഗോപൂ എന്ന് എല്ലാവരും വിളിക്കും. അന്നാണ് അവന്റെ ജീവിതത്തിൽ കയ്പ്പേറിയതും അതീവ കമസുഖത്തിന് അടിമയാക്കേണ്ടി വരുന്ന കഥയുടെ വഴിതിരിവിലേക്ക് വരുന്ന കാര്യങ്ങൾ സംഭവിച്ചത്. വൈകുന്നേരം കാവിലെ പൂജക്ക്‌ എത്തിയതായിരുന്നു ഗോപുവും ഉണ്ണിയും.അവരുടെ സമപ്രായക്കാർ ആയിരുന്ന ബാക്കി കുടുംബഗങ്ങൾ എത്തിയിരുന്നുങ്കിൽ ഒരു പക്ഷെ ഈ അവസ്ഥ അതിലെ മറ്റൊരാൾക്കാകുമായിരുന്നു. ഗോപിക അവനെക്കാൾ 5 വയസി നു ചെറുതാണ്.

ˇ

ബാംഗ്ലൂർ ആണ് പഠനം. തേർഡ് ഇയർ ആണ്. അവൻ അവളുമായി ബാംഗ്ലൂർ പോകുന്നതിനു മുൻപ്  കണ്ടതാണ് അന്ന് അവൾ പാവം ആയിരുന്നു. സംസാരിക്കാരും ഉണ്ടായിരുന്നു. പിന്നെ അവൻ പിടിക്കാൻ പോയതിനു ശേഷം 3 വർഷം കഴിഞാണ് കണ്ടു മുട്ടുന്നത്. അവളോട് പണ്ടേ ഒരു  കാമ താല്പര്യം ഉണ്ണിക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. അമ്മയുടെ കൂടെ മാമന്റെ വീട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ അവളായിരുന്നു ഉണ്ണിയുടെ ലക്ഷ്യം.

അവർ ഒരുമിച്ചായിരുന്നു അവിടെ എത്തിയത് ബാക്കിയാളുകൾ ഉച്ചക്ക് ശേഷം ആണ് എത്തുക എന്ന് അവിടെ നിന്ന് ഉണ്ണിക് മനസിലായി. എന്തെകിലും ചെയ്യണം എങ്കിൽ ഉച്ചവരെ…. കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവളുടെ പഠനത്തിന്റെ അഹകാരം അവളും അവളുട അമ്മ (വലിയമ്മ )പുറത്തു കാണിച്ചു. എന്നാൽ അവൾ വലിയ പഠിപ്പി ഒന്നും അല്ല എന്ന് അവനു അറിയാമായിരുന്നു. പിന്നെ കുടുംബക്കാർക്കിടയിൽ ഒരു ഷോ.

ഉണ്ണി പഠിക്കാൻ മിടുക്കനായിരുന്നു. മാത്‍സ് ൽ മിടുക്കൻ. എന്നാൽ അവൾക്ക് വലിയ വശം ഇല്ലാത്ത സബ്ജെക്ട് ആയിരുന്നു.അങ്ങനെ മാമന്റെ വീട്ടിൽ കുറച്ചു ബഹളം ആയതിൽ അവൾ ഒരു മുറിയിൽ കയറി മൊബൈലിൽ ഇരിപ്പായി. അവളുമായി ഒന്ന് മുട്ടൻ പറ്റിയ അവസരം. ഉണ്ണി ആ മുറിയിൽ കയറി അവളുമായി ആക്കാടമിക് കാര്യങ്ങൾ സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി. സംസാരം നീണ്ടു. ഉണ്ണി അവളുടെ മുലകളിലേക്ക് നോക്കി നല്ല വീതി തുടുത്തു നന്നായി തള്ളി നിൽക്കുന്നു. ആരായാലും ഒന്ന് നോക്കി പോകും.

ഒന്ന് കെട്ടിയവളുടെ മുല പോലെ. അവൾക് അഭിമുഖം ആയി ഇരിക്കയായിരുന്നു അവൻ. അവൾ കട്ടിലിൽ നിന്നും ഉള്ള ഇരിപ്പിൽനിന്നും ഒന്ന് എണീറ്റു. അപ്പോഴാണ് അവളുടെ കുണ്ടി ശ്രദ്ധിച്ചത്. നല്ല പൂവിരിഞ്ഞ പോലെ രണ്ട് ദളങ്ങൾ ഉള്ള കുണ്ടി. ഒരു പക്ഷെ കുറേ പ്രവർത്തി പരിജയം ഉള്ളപോലെ. ആരൊക്കോയോ മേഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ബാംഗ്ലൂർ അല്ലെ ഇതിലപ്പുറവും സംഭവിക്കും അവൻ മസിൽ വിചാരിച്ചു. അവൾ കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിൽ ചീർപ്പ് എടുത്തു മുടി ചീകി ഒതുക്കാൻ തുടങ്ങി.

ആവളുടെ കുണ്ടികുലുക്കൽ കണ്ടിട്ട് അവനു സഹിക്കാൻ പറ്റിയില്ല. മനസ് നിയന്ത്രണം വിട്ടു. കയ്കൾ അവളുടെ ചന്തിയിൽ അമർത്തി. അപ്പോൾ അവൾ തിരിഞ്ഞു നോക്കി ദേഷ്യത്തോടെ എന്നിട്ട് അവന്റെ കാരണത്തിട്ട് ഒരു അടി. കുറച്ചു സെക്കന്റ്‌ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ നടുക്കുന്നത് എന്താണ് എന്ന് മനസിലായി ഉണ്ണിക്ക്. അവൻ അവളുടെ മുഖത്തു നോക്കിയപ്പോൾ ചുവന്ന് തുടുതിരിക്കുന്നു. “ഞാൻ ഇത്  എല്ലാവരോടും പറയും ” അവൾ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.