സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 24 [Tony]

Posted by

അൻഷുൽ അവരുടെ മുറിക്ക് പുറത്തു നിന്ന് കട്ടിലിന്റെ നേരിയ ശബ്ദങ്ങളും പിന്നെ ചില സീൽക്കാരങ്ങളും വിലാപങ്ങളും കേട്ടു… രാവിലെ പാർക്കിൽ പോയതിനാൽ അവൻ ക്ഷീണിതനായിരുന്നെങ്കിലും, അപ്പോളവന്റെ മനസ്സ് ആകാംക്ഷയിലായിരുന്നു… അവന്റെ ഹൃദയം വേഗത്തിൽ മിടിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു… അവന്റെ ശരീരമാകെ ഉത്കണ്ഠയിൽ വിറയ്ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു… പിന്നെ കട്ടിലിൽ കയറിക്കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പായി അവന്റെ വിറയാർന്ന ഒരു കൈ പതിയെ തന്റെ അരക്കെട്ടിലേക്കൊന്നു ചലിച്ചുവോ……?

 

തുടരുന്നു…. ✍

 

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 24

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 24
Author : Tony | Previous Part

ദിവസങ്ങൾ അങ്ങനെ കടന്നു പോയ്ക്കൊണ്ടിരുന്നു… സ്വാതിയുടെയും ജയരാജിന്റെയും കാമലീലകൾ പല പുതിയ തലങ്ങളിലേക്കും ചെന്നുകൊണ്ടിരുന്നു… അവൾക്കിപ്പോൾ ജയരാജിന്റെ സാമീപ്യമില്ലാതെ ഉറക്കം പോലും വരാത്തതു പോലെയായിരുന്നു… തനിക്ക് എല്ലാ സുഖസൗകര്യങ്ങളും നൽകിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന തന്റെ കാമുകനെ തിരിച്ചും സുഖിപ്പിക്കാനുള്ള പുതിയ വഴികൾ അവളാലോചിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു… പരസ്പരം തുറന്നു പറഞ്ഞിട്ടില്ലെങ്കിലും രണ്ടു പേർക്കുമിപ്പോൾ ഇഷ്ടമുള്ള ഒന്നായിരുന്നു അവർ തമ്മിലുള്ള അടുപ്പം മറ്റുള്ളവരെ അറിയിക്കാനുള്ള ഒരു ത്വര… അതിൽക്കൂടി അവർക്കു രണ്ടു പേർക്കും കിട്ടുന്ന സുഖം.. അത് കഴിഞ്ഞിട്ട് ആ ദിവസം രാത്രി അവർ തമ്മിലുള്ള ഒരു കളി… അതായിരുന്നു രണ്ടാളുടെ മനസ്സിലെപ്പോഴും…

 

അതേ സമയം അൻഷുൽ.. അവന്റെ മനസ്സിൽ സംശയങ്ങൾ ഏറെയുണ്ടായിരുന്നു… പക്ഷെ എല്ലാം അവന്റെ നിസ്സഹായമായ ശരീരം തന്റെ മനസ്സിനെ പറഞ്ഞു പറ്റിക്കുന്നതു പോലെയാണ് അവനു തോന്നിക്കൊണ്ടിരുന്നത്… ചില കാര്യങ്ങൾ തന്റെ യുക്തിക്കു നിരക്കാത്തതായി അവനു തോന്നും.. പക്ഷെ അതിനെക്കുറിച്ചൊന്നും ആരോടും ചോദിക്കാനുള്ള ധൈര്യം അവനുണ്ടായിരുന്നില്ല… പുതിയ ലാപ്ടോപ്പ് വന്നതിനാൽ കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ പോയി കിട്ടും.. അവന്റെ കണ്ണുകളും കാതുകളും.. അവയെ വിശ്വസിക്കണമോ വേണ്ടയോ എന്നു പോലും സംശയിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ തന്റെ ദിവസങ്ങൾ തള്ളി നീക്കി…

 

പകൽ ഉറക്കം കൂടുതലായതിനാൽ അൻഷുലിനു രാത്രി അധികം ഉറക്കം കിട്ടാറില്ല.. എന്നാൽ ജയരാജും സ്വാതിയും രാത്രി അത്താഴം കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ അവരുടെ മുറിയിൽ കയറി വാതിലടയ്ക്കും.. അവർക്ക് കിടന്നുറങ്ങാൻ എന്തോ തിടുക്കമുള്ളതു പോലെ ആയിരുന്നു ചിലപ്പോഴൊക്കെ… രാവിലെയാകുമ്പോൾ ചിലപ്പോൾ അൻഷുൽ എഴുന്നേറ്റു സ്വീകരണമുറിയിലിരിക്കുമ്പോൾ മുറിക്കത്തു നിന്നും ചില ശബ്ദങ്ങൾ കേൾക്കാമായിരുന്നു.. കട്ടിൽ ഞരങ്ങുന്നതോ, അവർ ചിരിക്കുന്നതോ, ചിലപ്പോൾ കരയുന്ന ശബ്ദവും…

 

ചില ദിവസങ്ങളിൽ ശബ്ദങ്ങൾ കുറവായിരിക്കും.. ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ജയരാജിന്റെ ഒരു “ആാാഹ്” മാത്രം കേൾക്കാം.. കൂട്ടത്തിലവളുടെ വളകളുടെ കിലുക്കവും… അങ്ങനെയുള്ള ഒരു ദിവസം അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ കൂടുതൽ ചുവന്നു തുടുത്തിരിക്കുന്നതായി അൻഷുൽ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു… എങ്കിലും അതും തന്റെ വെറും തോന്നലായി അവൻ തള്ളിക്കളഞ്ഞു…

 

ഈയിടെയായി തുടങ്ങിയ ഒരു പുതിയ കാര്യമാണ് Amazon delivery.. മിക്കവാറും അൻഷുൽ ഹാളിലിരിക്കുമ്പോഴായിരിക്കും അതു വീട്ടിലെത്തുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published.