💜 ലീന [J]

Posted by

ലീന

Leena | Author : J

 

ആദ്യമേ പറയട്ടെ, എൻ്റെ ജീവിതത്തിൽ ശെരിക്കും നടന്ന സംഭവമാണ് ഞാൻ പറയാൻ പോകുന്നത്.. കളി പ്രതീക്ഷിച്ച് വരുന്നവരോട്, ഇതിൽ കളിയേയില്ല..യഥാർത്ഥ കഥ ആയതിനാൽ പേജ് കുറെ ഉണ്ടാവണം എന്നില്ല, ഒരു പരിധിയിൽ കൂടുതൽ വലിച്ചു നീട്ടാനും പറ്റില്ല.. ഒരു പെണ്ണ് എൻ്റെ ജീവിതം തന്നെ മാറ്റി മറിച്ച കഥ ഇവിടെ തുടങ്ങുന്നു.. ഇത് ഏത് കാറ്റഗറിയിൽ വരുമെന്ന് പോലും എനിക്ക് അറിയില്ല.. അവൾ ഇത് വായിക്കുമോ എന്നൊന്നും എനിക്കറിയില്ല.. കഥയിലെ എൻ്റെയും അവളുടെയും പേര് മാത്രം മാറ്റി ഞാൻ എൻ്റെ കഥ ഇവിടെ പറയുന്നു..പതിവുപോലെ കോളജ് ഗേറ്റിൽ വെച്ച് അവളെന്റെ കയ്യിൽ ഫോൺ തന്നു.. ഫോൺ ഞാൻ ബൈക്കിൻ്റെ സീറ്റിൻ്റെ അടിയിൽ വെച്ചിട്ട് ബൈക്കും ലോക്ക് ചെയ്ത് ക്ലാസിലേക്ക് നടന്നു..

ഞാൻ ജോയ്സ്, കൂട്ടുകാർ ജോ എന്ന് വിളിക്കും.. കോട്ടയം ജില്ലയിൽ(യഥാർത്ഥ സ്ഥലം ആണ്) ആണ് വീട്.. അവിടുത്തെ ഒരു പ്രമുഖ കോളജിലെ ഡിഗ്രീ വിദ്യാർത്ഥി ആയിരുന്നു ഞാൻ.. മുകളിൽ പറഞ്ഞ അവൾ എൻ്റെ കൂട്ടുകാരി ലീന.. പതിവുപോലെ ഉച്ചക്ക് ഫുഡും കഴിച്ച് ബൈക്കിൽ നിന്നും എൻ്റെയും അവളുടെയും ഫോൺ എടുത്ത് അവൾക്ക് സിനിമ സെൻ്റ് ചെയ്ത് കൊടുക്കാൻ വന്നതാണ് ഞാൻ.. ഫോണിൻ്റെ ലോക്ക് അവളിൽ നിന്നും നേരത്തെ ചോദിച്ചു വെച്ചിരുന്നു.. സിനിമ സെൻ്റ് ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ് ഫോൺ തിരിച്ച് വെക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഒരു കൗതുകം തോന്നി.. ഒരു ഫോൺ കിട്ടിയാൽ എല്ലാവരും ആദ്യം നോക്കുന്നത് ഗാലറി ആണല്ലോ, ഞാനും ഗാലറി തന്നെ ഓപ്പൺ ചെയ്തു നോക്കി.. അവളുടെ കുറെ ഫോട്ടോസും കുറെ വാട്ട്സ്ആപ് ഫോട്ടോസും വീഡിയോസും.. ഫോൺ തിരികെ വെക്കാൻ പോയപ്പോൾ ഫയൽ മാനേജർ ൻ്റെ കാര്യം ഓർമ്മ വന്നു. എന്തായാലും അതുംകൂടി ഓപ്പൺ ചെയ്തു നോക്കാം എന്ന് കരുതി ഫോൺ എടുത്തു നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു കാര്യം പിടികിട്ടി.. അതിൽ കാണുന്ന പല ഫോൾഡറും ഗ്യാലറിയിൽ കാണുന്നില്ല.. എന്തോ പന്തികേടു തോന്നി മുഴുവൻ അരിച്ചു പെറുക്കി നോക്കിയ എൻ്റെ ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു മിന്നൽ കടന്നുപോയി.. ഫോൾഡർ നെയിം എഡിറ്റ് ചെയ്ത് ഹൈഡ് ഫോർമാറ്റിൽ ആക്കിയ ഒരു ഫോൾഡറിൽ അവളുടെ തന്നെ കുറെ നഗ്നമായതും സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്നതും ആയ ഫോട്ടോസും വീഡിയോസും..!! കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ തല കറങ്ങിപ്പോയി.. എത്രയൊക്കെ കുത്തു വീഡിയോകൾ കാണുന്ന ആളാണ് നമ്മളെന്നു പറഞ്ഞാലും നമ്മുക്ക് അടുത്ത് അറിയാവുന്ന ഒരാളെ ആ ഒരു രീതിയിൽ കണ്ടാൽ, അതെത്ര വൃത്തികെട്ടവൻ ആണെങ്കിലും സങ്കടമോ ദേഷ്യമോ വരും.. എനിക്കും അതുതന്നെ തോന്നി.. അവളെ കൊല്ലാൻ ഉള്ള ദേഷ്യവും സങ്കടവും തോന്നി..

ക്ലാസ്സിൽ കയറാൻ ഉള്ള ബെൽ മുഴങ്ങിയപ്പോൾ ആണ് ഞാൻ യാഥാർത്ഥ്യത്തിലേക്ക് തിരികെ വന്നത്.. ഫോൺ രണ്ടും തിരികെ വെച്ചിട്ട് ഞാൻ ക്ലാസിലേക്ക് നടന്നു..

“സിനിമ കയറ്റിയോടാ?”

ക്ലാസ്സിനു മുന്നിൽ എന്നെ നോക്കി നിന്ന അവൾ ചോദിച്ചു..

“മ്..”

ഒരു മൂളലിൽ മറുപടി ഒതുക്കി ഞാൻ ക്ലാസിലേക്ക് കയറി..

ബാക്കിയുള്ള മൂന്ന് പീരിയഡും എങ്ങനെ തള്ളി നീക്കി എന്ന് എനിക്കുതന്നെ അറിയില്ല..

Leave a Reply

Your email address will not be published.