കലിപ്പത്തി ടീച്ചറും കാന്താരി സ്റ്റുഡന്റും 1 [ന്യൂ ജെൻ തമ്പുരാട്ടി]

Posted by

കലിപ്പത്തി ടീച്ചറും കാന്താരി സ്റ്റുഡന്റും 1

Kalippathi Teacherum Kanthari Studentum Part 1 

Author : Newgen Thamburatti

ലെസ്ബിയൻ സ്റ്റോറി ആണ്. താല്പര്യം ഉള്ളവർ വായിച്ചാൽ മതി. താങ്ക്സ്.

ഞാൻ തുഷാര. സ്ഥലം കോട്ടയം. വയസ് – 21.

1 വർഷം മുൻപത്തെ അനുഭവങ്ങൾ ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നത്. അല്ലെങ്കിൽ 1 വർഷം മുൻപ് തൊട്ട് തുടങ്ങിയ എക്സ്പീരിയൻസസ്സ്.

 

ഞാൻ പഠിച്ചിരുന്നത് എറണാകുളം ജില്ലയിലെ ഒരു പേരുകേട്ട വുമൺസ് ഓൺലി കോളേജിലായിരുന്നു. സാമാന്യം ഒരു യൂണിവേഴ്സിറ്റി തലം വരെ ഉള്ള മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്ത ഒരു കായിക താരം കൂടി ആയിരുന്നു / ആണ് ഞാൻ…

400 മീറ്റർ റിലേ ആൻഡ് 200 മീറ്റർ സ്പ്രിന്റ് ആണ് എന്റെ ഐറ്റം.

 

ഇനി എന്നെപ്പറ്റി പറയുക ആണെങ്കിൽ – കായിക താരം കൂടി ആയതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഊഹിക്കാൻ സാധിക്കും- ഞാൻ വളരെ സ്ലിം ആണ്. വേണമെങ്കിൽ സീറോ സൈസ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഡിഷ പട്ടാണി ലൈൻ. ഏറെക്കുറെ അങ്ങനത്തെ തന്നെ ലോങ്ങ്‌ ഫേസ്. ബ്രാ ഒക്കെ 26-28 സൈസ്. പക്ഷേ എന്റെ കാലിനും തുടയ്ക്കും ഒക്കെ സാമാന്യം ആണുങ്ങളുടെ കാലിന്റെ സൈസ് ഉണ്ടായിരുന്നു. ചന്തി പക്ഷെ അധികം വലിപ്പം ഒന്നുമില്ല. ഒട്ടിയ ചന്തി.

ട്രൗസർ ആൻഡ് T ഷർട്ട്‌ / ജേഴ്‌സി ഇട്ട് ഗ്രൗണ്ടിൽ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുമ്പോൾ കമ്പനി ഉള്ള നോൺ സ്പോർട്സ് – സീനിയേഴ്സ് ചേച്ചിമാർ പറഞ്ഞു തോട്ടി ഇടാറുണ്ട്. അങ്ങനെ അത് എനിക്കറിയാം. പിന്നെ സ്പോർട്സ് പെൺപിള്ളേരെ വായ നോക്കിയിട്ടുള്ള എല്ലാവർക്കും അറിയാം – ഏറെക്കുറെ എല്ലായ്പോഴും ഹെയർ ഫുൾ കളഞ്ഞു ആണ് ഞങ്ങൾ നടക്കാറ്. ഇല്ലെങ്കിൽ പരമ ബോർ ആകും കാണാൻ.

ഞാൻ ഫൈനൽ ഇയർ ആയപ്പോൾ, കഴിഞ്ഞ വർഷം – 2019 ജൂലൈ , അതുവരെ സ്പോർട്സിന്റെ ചാർജ് ഉണ്ടായിരുന്ന ജോസ് സാർ P. Hd ചെയ്യാൻ UK യിൽ പോയി. സാർ വളരെ നല്ലൊരു സാർ ആയിരുന്നു. വളരെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന ആള്. അധികം ആരെയും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കില്ല, വെറുതെ ഇട്ട കഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും ഇല്ല.

സാർ പോയിക്കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സ്പോർട്സിന്റെ ചാർജ് കെമിസ്ട്രി ഡിപ്പാർട്മെന്റ്ലെ സ്റ്റെഫി മിസ്സിന് ആയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *