ദി മിസ്ട്രസ് 5 [Play Boy]

Posted by

ദി മിസ്ട്രസ് 5

The Misterss Part 5 | Author : Play BoyPrevious Part

 

നിങ്ങൾ നൽകുന്ന സപ്പോർട്ട് മാത്രമാണ് എനിക് വീണ്ടും വീണ്ടും എഴുതാൻ പ്രചോദനമാകുന്നത്. ഞാൻ ആദ്യമായിട്ടാണ് എഴുതുന്നത് , അത് കൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ comments ആയി രേഖെടുത്തുക. 

 

സുധി ഒരു നിമിഷം ഒന്ന് ചിന്തിച്ചു , താൻ എന്തിന് ഇതൊക്കെ അനുഭവിക്കണം ? കുഞ്ഞു നാളുകളിൽ പോലും അചനോ അമ്മയോ അവന തല്ലിയിട്ടില്ല. പക്ഷെ .. ഇന്നലെ തന്റെ ജീവിതത്തിൽ കടന്നുവന്ന ഒരു പെണ് തന്നെ, അടിച്ചു , അടിമയാക്കി , താൻ എന്തിനിതൊക്കെ സഹിക്കണം ? ഞാൻ ആർക്കും അറിഞ്ഞ് കൊണ്ട് ഒരു ദ്രോഹവും ,ചെയ്തിട്ടില്ല .പൂജ, അവളെ മറ്റെന്തിലുമധികം സ്നേഹിച്ചു. അതിന് കിട്ടിയ പ്രതിഭലമാണോ ഇത് ? ഞാൻ ഒരു ആണ് ആണ് , എനിക്ക് ചുറ്റും നിൽക്കുന്നത് പെണ്ണുങ്ങളും , ഞാൻ ഒന്ന് ശ്രമിച്ചാൽ ഇവരെ കീഴടക്കാൻ കഴിയും …….

ഇത്തരത്തിൽ പലതരം ചിന്തകൾ അവന്റെ മനസിലൂടെ കടന്ന് പോയി.

അനു: എഴുന്നേൽക്കടാ പട്ടീ ….

സുധി അത് അനുസരിച്ചു എന്ന ഭാവേന പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് അനുവിന്റെ നേരെ കുതിച്ച് ചാടി അവളെ തറയിൽ  തള്ളിയിട്ട ശേഷം അവളുടെ നെഞ്ചിൽ കയറിയിരുന്ന് കഴുത്തിൽ കരങ്ങളമർത്തി. പെട്ടന്നാണ് അത് സംഭവിച്ചത്, ആരോ അവന്റെ മുഖത്ത്  പെപ്പർ  സ്പ്രേ സ്പ്രേ  ചെയ്തത് .

സുധി അവന്റെ കൈകൾ കൊണ്ട് മുഖം പൊത്തിയതും അനു അവനെ മറിച്ചിട്ടു . വിദ്യ ഒരു ലോക്ക് കൊണ്ടുവന്നു. ഒരേ സമയം രണ്ട് കൈളും കഴുത്ത്മായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ളതായിരുന്നു അത്. അവർ അത് ബലമായി അവനെ ധരിപ്പിച്ചു. അനുവിന് ദേഷ്യം സഹിക്കാനായില്ല അവൾ അവന്റെ ഷർട്ട് വലിച്ച് കീറി . ഇപ്പോൾ ഒരു ജെട്ടി മാത്രമാണ് സുധിയുടെ വേഷം. അനു അവന്റെ കാലുകൾ വലിച്ചകത്തിയ ശേഷം അവന്റെ കൊട്ടയിൽ തൊഴിച്ചു. തൊഴി കൊണ്ട സുധി നിലത്ത് കിടന്ന് പിടഞ്ഞു……

ഇത്തരം സംഭവങ്ങൾ അവിടെ നടന്നിട്ടും പൂജ കുലുങ്ങിയില്ല. അവർ ഒരു ചെറുപുഞ്ചിരിയോടെ അതൊക്കെ ആസ്വദിക്കുക ആയിരുന്നു……

കുറേ നേരം സുധി അങ്ങനെ തറയിൽ കിടന്നു , അപ്പോൾ ആരോ ഒരു ദ്രാവകം കൊണ്ട് അവന്റെ മുഖം തുടച്ചു. സുധി വളരെ പാട് പെട്ട് അവന്റെ കണ്ണുകൾ തുറന്നു. ആ ഒൻപത് പേരും അവനു ചുറ്റും കൂടി നിന്നു.

പൂജ: സുധീ….

ശബ്ദം കേട്ട ഭാഗത്തേക്ക് സുധി ദയനീയമായി നോക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.