ദി മിസ്ട്രസ് 4 [Play Boy]

Posted by

ഈ കഥയ്ക്ക് നിങ്ങൾ തരുന്ന സപ്പോർട്ടിന് നന്ദി .നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് ആണ് എനിക്ക് എഴുതാൻ പ്രചോദനം തരുന്നത്. ആയതിനാൽ നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ട് ഇനിയും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

 

ദി മിസ്ട്രസ് 4

The Misterss Part 4 | Author : Play BoyPrevious Part

 

പൂജ തട്ടി വിളിച്ചപ്പോഴാണ് സുധി ഉറക്കം ഉണർന്നത് .”എന്തൊരു ഉറക്കമാണ് ഇത്,സമയം എത്ര ആയി എന്ന് വല്ല ചിന്തയുമുനഡോ ”

സുധി: അറിയാതെ ഞാൻ ഉറങങിപ്പോയി, ആട്ടേ ഇപ്പൊ സമയം എന്തായി?

പൂജ;7 മണി കഴിഞ്ഞു,വീഗം റെഡി ആയി പുറത്തേകക് ചെല്ല് പാർടി തുടങ്ങാൻ സമയം  ആയി,ഞാൻ ഒന്ന് കുളിച്ചു ഫ്രഷ് ആയി വരാം.

സുധി: അങ്ങനെ ആകറ്റെ മാഡം.

സുധി അവളെ മാഡം എന്ന് വിളിചപ്പോ അവളുടെ മുഖത്ത് വീണ്ടും അവനെ മയക്കുന്ന അ ചിരി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.സുധി പുറത്തിറങ്ങി വേഷം മാറി .അവൻ ഒരു മുണ്ടും ഷർട്ടും ആണ് ധരിച്ചത് കാരണം ഇന്ന് അവരുട ആദ്യ രാത്രി ആണെല്ലോ.

സുധി വേഷം മാറി പുറത്തേക്ക്‌ ഇറങ്ങി. ആ വീടആകെ ഒന്ന് ചുറ്റിക്കാണാം എന്ന് കരുതി. സുധി പുറത്ത് ഇറങ്ങി പതിെയെ അവിടെ കറങ്ങി നാന്നു. ഒടുവിൽ അവൻ ബാൽ കണിയിൽ എത്തി. പെട്ടന്ന് ഗേറ്റ് തുറക്കുന്നത് അവന് കാണാൻ സാധിച്ചു. ഗേറ്റ് തുറന്ന് അകത്തേത് രണ്ട് ഇന്നോവ കാറുകൾ വരുന്നത് കണ്ടു. ആ കാറുകൾ ആ വീടിന് മു വശത്തായി വന്ന് നിന്നു. ആദ്യത്തെ കാറിൽ നിന്നും  5 പേർ പുറത്തിറങ്ങി അതിലൊരാളെ മാത്രം അവന് മനസിലായി അനു ആയിരുന്നു അത്. മറ്റേ കാറിൽ നിന്നും 4 പേരും പുറത്തിറങ്ങി അവരിൽ അനുവെഴിെകെ മറ്റെല്ലാരും നഴ്സ്മാരുടെ ഡ്രസ് ആണ് ഇട്ടിരുന്നത് . വെളുത്ത ഫ്രോക്ക് ആണ് വേഷം അത് മുട്ടിന് മുകൾ പരയേ നീളമുള്ളൂ കാലിൽ വെളുത്ത സോക്സ്‌ ഇട്ടിരുന്നു അവ മുട്ടിന് മുകളിലേക്ക് ഉണ്ട് എന്നാൽ ഏത് വര ഉണ്ട് എന്ന് അവന് മനസിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ചുവന്ന ഹീൽ സ് ആണ് അവർ ധരിച്ചിരുന്നത്. എല്ലാം നല്ല ഒന്നാന്തരം ചരക്കുകൾ തന്നെ വലിയ മുലകളും അതിന ക്കാൾ വലിയ മൂലങ്ങളും ഇളക്കി കൊണ്ട് അവർ അകത്തേക് പ്രവേശിച്ചു.

അവര ഒന്നു അടുത്ത് കാണുവാനായി സുധി താഴേക്ക് ഇറങ്ങി ചെന്നു.

അനു : ആ സുധി …. ആള് ആകെ മാറിയല്ലോ .

” ഫോട്ടോയിൽ കാണുന്നതിേക്കാൾ സുന്ദരനാ ആള് ” ഇത് പറഞ്ഞ കുട്ടി സുധിക്ക് ഒരു ഷേക് ഹാൻഡ് കൊടുത്തിട്ടു പറഞ്ഞു: എന്റെ പേര് വിദ്യ.

വിദ്യ: – നല്ലെളുത്ത നിറം 5അടി 6 ഇഞ്ച്  ഉയരം കാണും കൂട്ടത്തിൽ ഇവളാണ് ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയവൾ . വെള്ളി കണ്ണുകൾ ആണ് അവൾക്ക് . അവയ്ക്ക് ഭംഗിയേറാനായി മഷി എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. വിടർന്ന ചുണ്ടുകൾ അതിന്മേൽ ന്യൂഡ് ആയിട്ടുള്ള ലിപ്സ്റ്റിക് വരച്ചിട്ടുണ്ട്. 36 ഡബിൾ Dസെെസ് വരുന്ന മുലകൾ വലിയ ചന്തി ഒത്തെ ഷെയ്പ്പ് ഒരു ഒന്നൊന്നര മുതലാണ് അവൾ . (ബാകിയുള്ളവരുെടെ പേര് പറഞ്ഞ് പരിചയെടുത്താം ശരീര ശാസ്ത്രം പിന്നീട് സമയം കിട്ടുമ്പോൾ വിവരിക്കാം.

“ഹായ് എന്റെ പേര് തനുജ ” മറ്റൊരു പെൺക്കുട്ടി അവന് ഷേക്ക് ഹാൻഡ് കൊടുത്തു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. “ഞാൻ വേണി ” , അഞ്ജു, സനുഷ, ശിവാംഗി, ധന്യ,ആവണി …. അവരിങ്ങനെ ഒരോരുത്തരായി പേര് പറഞ്ഞ് അവനെ പരിചയപ്പെട്ടു …

Leave a Reply

Your email address will not be published.