പരസ്പരം മാറ്റി കളിച്ച അനുഭവം [Neeraj]

Posted by

പരസ്പരം മാറ്റി കളിച്ച അനുഭവം

Parasparam Matti Kalicha Anubhavam | Author : Neeraj

 

ഒരു കഥയെഴുതണമെന്ന് കുറെ നാളായി വിചാരിക്കുന്നു. എന്നാൽ പിന്നെ ആദ്യത്തെ കഥ കമ്പി കഥ തന്നെയാകട്ടെ എന്നു വെച്ചു. ഇത് കഥയായി എഴുതുന്നെങ്കിലും എനിക്കുണ്ടായ അനുഭവങ്ങളാണ് . എഴുതി പരിയയമില്ലാത്തതിനാൽ തെറ്റുകൾ കണ്ടേക്കാം.കമ്പി അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നത് തന്നെ സുഖമുള്ള കാര്യമാണ്. ഇതിൽ ഞാൻ മാക്സിമം കമ്പി കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട് .

മലയാളം ടൈപ്പിംഗ് സ്ലോ ആയതിനാൽ തെറ്റുകൾ വന്നാൽ ക്ഷമിക്കുമല്ലോ.

ഇനി കാര്യത്തിലേക്ക് കടക്കാം

ഞാൻ ഒരു സീനിയർ ലെവൽ ഓഫീസറാണ്. പേര് നീരജ്. ഇടക്കിടെ സ്ഥലം മാറ്റം കിട്ടുന്നത് കൊണ്ട് ഇന്ത്യയുടെ പല ഭാഗത്തും വർക്ക് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. പല അനുഭവങ്ങളും ഇതിനിടയിൽ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. അതിൽ ഈ അടുത്ത കാലത്ത് ഉണ്ടായ ഒരു അനുഭവം നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നു.

ഞാനിപ്പോൾ രാജസ്ഥാനിലെ ജോഡ്പൂരിലാണ്.

ഇവിടെ  ഞാനും ഭാര്യയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ ഉള്ളൂ . മകൾ പൂനയിൽ പഠിക്കുന്നു എനിക്ക് 40 ഉം ഭാര്യക്ക് 39 ഉം വയസായി ഞങ്ങൾ വളരെ എഞ്ചോയ് ചെയ്യുന്ന കൂട്ടത്തിലാണ് . എന്റെ ഭാര്യ ജ്യോതി വെളുത്ത് സുന്ദരിയാണ്. 36 സൈസ് മുലകളും നല്ല കുണ്ടികളുമാണ്. നല്ല വടിവൊത്ത ശരീരം. ആർക്കും കണ്ടാൽ ഒന്ന് കളിക്കണമെന്ന് തോന്നും. ഞങ്ങൾ   മിക്കവാറും എല്ലാ ദിവസവും കളിക്കാറുണ്ട് .അവളുടെ പൂർ വെളുത്തതും കുറ്റി രോമങ്ങളുള്ളതുമാണ്. പർച്ചുണ്ടുകൾ തുടുത്ത് ഓറഞ്ചല്ലി പോലിരിക്കുന്നു. ചെറിയ കന്താണെങ്കിലും പൂർ മൊത്തം കണ്ടാൽ കൊതി തീരില്ല. എനിക്കവളുടെ നക്കിതേൻകുടിക്കാതെ ഉറക്കം വരില്ല. അതുപോലെത്തന്നെ അവൾക്കും ദിവസവും കന്ത്ചപ്പി കുണ്ണകേററി അടിച്ചാലേ ഉറങ്ങാൻ പറ്റൂ .പക്ഷേ അവൾക്ക് വായിലെട്ടുത്ത് പരിചയം പോര . അതു കൊണ്ട് ഞാൻ നിർബ്ബന്ധിക്കാറുമില്ല . കുണ്ടിനക്കാൻ തരും . പക്ഷേ ഇതു വരെ അതിൽ വിരലല്ലാതെ ഒന്നും കേറ്റാൻ തന്നിട്ടില്ല. ആ കുണ്ടിയുടെ മണം എന്നെ വല്ലാതെ മത്തു പിടിപ്പിക്കുന്നതാണ് . അങ്ങിനെ ഞങ്ങൾ ദിവസവും അടിച്ചു പൊളിച്ചു നടക്കുമ്പോഴാന ണ് ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത്.

ഇതു നടക്കുന്നത് കഴിഞ്ഞ വർഷം ഡിസംബറിലാണ്. ജോഡ്പൂരിൽനല്ല തണുപ്പ് തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് . ഇവിടെ വന്ന് അധികം നാളായിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ ഫ്രണ്ട്സ് കുറവാണ് . അങ്ങിനെയിരിക്കെ ഒരു മലയാളി സമാജം പ്രവർത്തകർ വീട്ടിൽ വന്നു . അവരുടെ കസ്മസ് പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കണമെന്ന് ക്ഷണിക്കുവാനും ഡൊണേഷൻ കലക്ട് ചെയ്യാനും. എനിക്ക് വലിയ താല്പര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എങ്കിലും ഇവിടെ അധികം പോകാറില്ലാത്തതിനാൽ പങ്കെടുക്കാമെന്ന് വിചാരിച്ചു. നല്ലൊരു സംഖ്യ സംഭാവനയും കൊടുത്തു .

ജ്യോതി ത്റില്ലടിച്ചിരിക്കുകയാണ് . കുറെ മലയാളി ഫ്രന്റ്സ്നെ കിട്ടുമല്ലാ എന്നോർത്ത് . ഇവിടെ മാക്സിമം ബീഹാറീസും ഹിന്ദിക്കാരുമാണ്. അതുകൊണ്ട് നാട്ടിലെ സാധനങ്ങളൊന്നും അധികം കിട്ടാറില്ല. എനിക്ക് നോർത്ത് ഇന്ത്യൻ ഐറ്റംസിനോടാണ് താല്പര്യം . മലയാളി ഫ്രന്റ്സ് ഉണ്ടെങ്കിൽ നാടൻ വിഭവങ്ങൾ ഷെയർ ചെയ്യാമല്ലോ.

ഇവിടെ നേരത്തെ ഇരുട്ടാകും . ആറര മണി ആയപ്പോഴേക്കും കുറേശ്ശെ മഞ്ഞു വീഴാൻ തുടങ്ങി . ഞങ്ങൾ ബാൽക്കണിയിലിരുന്ന് നേർത്ത മഞ്ഞിൽ കുളിച്ചു നിൽക്കുന്ന സ്ട്രീറ്റ് ലൈറ്റുകൾ നോക്കിയിരുന്നു. നാളെ അവധിയായതിനാൽ അല്പം വൈൻ കുടിക്കാൻ പ്ലാനിട്ടു . ജ്യോതി അടുക്കളയിൽ പോയി കബാബ് ഓവനിൽ വെച്ചു വരാമെന്ന് പറഞ്ഞു പോയി. ഞാൻ എന്റെ ചിന്തകളിൽ മുഴുകി. എനിക്കും ഇവിടെ പരിചയക്കാർ ആയി വരുന്നതേയുള്ളൂ . അതുകൊണ്ട് മലയാളി സമാജം പ്രോഗ്രാം അടുത്തു വരാൻ കാത്തിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.