സുമ ചേച്ചിയുടെ കൂതിമണം 3 [Sruthi]

Posted by

സുമ ചേച്ചിയുടെ കൂതിമണം 3

Sumachechiyude Koothimanam Part 3 | Author : Sruthi | Previous Part

 

(എന്റെ കഥയെ ഇഷ്ടപെടുന്ന എല്ലാവർക്കും നന്ദി…………,
പ്ലസ്ടു കഴിഞ്ഞ സുധി തന്റെ കൂട്ടുകാരന്റെ(വിനു) അമ്മയുമായി ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു ത്രില്ലിംഗ് കഥയാണു ഇത്……ആദ്യത്തെ രണ്ടു ഭാഗങ്ങളും വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം വായിക്കുമല്ലൊ…)കഷ്ടം ഉണ്ട് സുധി……….
അപ്പോ എന്നോട് സ്നേഹം ഇല്ലാ അല്ലെ…. ശരി ഞാൻ പോയേക്കാം………
ഡാ… നിക്ക്….ഇട്ടിട്ടുണ്ട് എന്ന് കണ്ടാൽ പോകുവോ നീ…..
എന്റെ പൊന്നു ചേച്ചി പെണ്ണാണ് സത്യം ഞാൻ പൊക്കോളാം,……….
കാണിക്ക്…….
സുമ നാണം കൊണ്ട് വല്ലാതായിപൊയി….അവൻ ജനലിലൂടെ കണ്ണ് മിഴിചു നോക്കി… അവൾ പതിയെ കുറച്ചു പുറകോട്ടു മാറി നിന്ന്…പതിയെ എങ്ങോട്ടോ നോക്കി… നൈറ്റി യും പാവാടയും മുൻ വശം പതിയെ പൊക്കുവാൻ തുടങ്ങി…ബെഡ് ലാമ്പ് ന്റെ മങ്ങിയ വെളിച്ചത്തിൽ അവളുടെ കാലുകൾ കാണാൻ തുടങ്ങി….പതിയെ മുട്ട് വരെ പൊങ്ങി….കാലുകളുടെ ഭംഗി കൂട്ടിയത് കറുത്ത രോമങ്ങൾ ആണ് ഒരു പാടില്ല…എങ്കിലും മുട്ടിനു താഴെ കുറച്ചു ഉണ്ട്…
പതിയെ പാവാടയും നൈറ്റിയും പൊങ്ങിയതൊദെ.. തടിച്ച കനത്ത തുടകൽ അവന്റെ കണ്മുന്നിൽ ആയി…പ്രായമായതിന്റെ..കൊഴുപ്പും മംസവും സുമയുടെ തുടക്കു ഉണ്ട്..എന്തൊരു തടിയാ..ഹോ ആവൻ വെള്ളം ഇറക്കി.. രണ്ടു വലിയ തൂണ് പോലെ..വലിയ നിരമൊന്നും ഇല്ല ഇരു നിറമാണ്… അരക്ക് മുകളിൽ പൊക്കി പിടിച്ചു സുമ നാണ ത്തോടെ നിന്ന്..ആ വലിയ തടിച്ച തുടക്കു ഇടയിൽ ആകാശ നീല നിറത്തിലുള്ള പാന്റി സുമയുടെ അപ്പം മൂടി വച്ചിരുന്നു…സാമന്യം വലിപ്പമുള്ള ആ അടിവസ്ത്രം പോലും അവിടെ ഇറുകി കിടപ്പായിരുന്നു..രണ്ടുംകൂടി കൂട്ടി പിടിച്ചു പൊക്കി എങ്ങോട്ടോ നാണത്തോടെ എങ്ങോട്ടോ നൊക്കി നിൽക്കുന്ന സുമയുടെ അപ്പ തടം വി ഷേപ്പ് ൽ നന്നായി മുഴചിരിചിരുന്നു….സുധി സഹിക്കവയ്യാതെ..കയ്യിട്ട് കുട്ടനെ തൊലിച്ചു..
അവൾ നൈറ്റി താഴ്ത്തി ഇട്ടു
മതി പോ…….മതി……
അപ്പോ ഇട്ടിട്ടുണ്ട് അല്ലെടി കള്ളി…
പിന്നെ ഇടാതെ.. പറ്റുവോ…എനിക്ക് എപഴും വേണം ഇല്ലേൽ ന്തോ പോലെയാ..,…
ചേച്ചി……….
ന്താ…..സുധി….നീ പോ…കുറേ നേരമായി…..
എനിക്ക് ദേഷ്യം വരുന്നു…അവൾ ചുമ്മാ ദേഷ്യം കാണിച്ചു…….
എനിക്ക് തരുവോ…….ചേച്ചി…….?
എന്ത്…?

Leave a Reply

Your email address will not be published.