യുഗം 7 [Achilies]

Posted by

യുഗം 7

Yugam Part 7 | Author : Achilies | Previous part

കുരുടി പേര് എന്റെ കഥയില്‍ നിന്നും വായനക്കാരെ അകറ്റാന്‍ കാരണമായിടുണ്ട് എന്നു ഒരു സുഹൃത് അഭിപ്രായപ്പെട്ടിരുന്നു അതിനാല്‍ പുതിയ പേരിലായിരിക്കും ഈ പാര്‍ട്ട് മുതല്‍ ഞാന്‍ വരിക.
(കുട്ടന്‍ സര്‍ അനുവദിക്കുമെങ്കില്‍ )
ഇനി പുതിയ പേര് സൈ മാറ്റി സോമന്‍ ആക്കിയപ്പോലെ ആവുമൊന്നു കണ്ടറിയണം.
അപ്പോ സ്നേഹത്തോടെ Achilies.ആദ്യ പാർട്ട് എഴുതി ഇവിടെ ഏറ്റില്ലെങ്കിൽ എഴുത്തും നിർത്തി കെട്ടി പൂട്ടി പഴേ പോലെ കമെന്റും ഇട്ടു സൈറ്റിൽ തെണ്ടി തിരിയാം എന്ന ആഗ്രഹത്തെ നുളയിലെ മുള്ളിക്കള…..ശെ മുളയിലേ നുള്ളിക്കളഞ്ഞ എന്റെ ഇവിടുള്ള കൂട്ടുകാർക്ക് നന്ദി.ആദ്യ ഭാഗം മുതൽ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും എനിക്ക് പിന്തുണയുമായി എത്താറുള്ള ഒരു പിടി സുഹൃത്തുക്കൾ, പേരെടുത്തു പറഞ്ഞ് ആരെയെങ്കിലും വിട്ടുപോയി തെറി കേൾക്കാൻ വയ്യ😁😁😁.
എല്ലാവർക്കും എങ്ങനെയാ നന്ദി പറയേണ്ടേ എന്നറിയില്ല❤❤❤❤❤❤❤❤.
ഈ പാർട്ട് പതിവിലും വൈകി എന്നറിയാം അതിനു സാറി😁. 

വിജയ് ആണ് ഡോർ തുറന്നതു കറുത്ത ചുരിദാറിൽ വെള്ള ഷാൾ ഇട്ടു ഒരു സുന്ദരി പുറത്തു നിന്നിരുന്നു, വട്ട മുഖം കരിയെഴുതിയ കണ്ണുകൾ തുടുത്ത അധരം , തീ ചിതറുന്ന മുഖം കണ്ണിൽ മാദക ഭാവം നിറഞ്ഞിരുന്നു. ഇരു നിറത്തിൽ ഉരുണ്ടു തെറിച്ച മാറിടങ്ങളും ഷേപ്പ് ഒത്ത രൂപഭംഗിയുമായി ഒരു പെണ്ണ്. ഇറുക്കമുള്ള ചുരിദാർ അവളുടെ അഴകളവുകൾ എടുത്തു കാട്ടിയിരുന്നു.
“കം ഇൻ മിസ്സിസ് ശാലു ദീപക്.”
പുറകിൽ നിന്നും ജീവൻ ആണത് പറഞ്ഞത്. ഒരു ടവ്വൽ മാത്രം അരയിൽ ചുറ്റി അപ്പോഴാണ് അയാൾ മെയിൻ ഹാളിലേക്ക് വന്നത്.
ചിരിയോടെ ആഹ് പെണ്ണ് അകത്തേക്ക് കയറി.
“ശാലു ഇത് ജഗൻ എന്റെ ബ്രദർ ആണ് ഇത് വിജയ് ഞങ്ങളുടെ ചില ബിസിനെസ്സുകളിൽ ഒപ്പമുള്ള ആളാണ്. ഇന്നലെ ഇന്റർവ്യൂവിന് ഞാൻ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ അത് കൊണ്ടാണ് ബാക്കി ഉള്ളവരെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ ഇങ്ങോട്ടു വിളിപ്പിച്ചത്, ബുദ്ധിമുട്ടായില്ലല്ലോ.?”
“ഇല്ല സാർ ഇട്സ് ആൾ റൈറ്റ്.”
“ഓക്കേ ഇത് ശാലു ദീപക് നമ്മുടെ സ്കൂളിലെ ടീച്ചർ വെക്കൻസിയിലേക് ഇന്നലെ ഇന്റർവ്യൂ ചെയ്ത് ഞാൻ ഫൈനൽ ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയ ആളാണ്, ഇന്ന് ഫൈനൽ ഡീസിഷൻ എടുക്കാൻ വേണ്ടിയാണു ഇവിടെ വരുത്തിയത്.”
ജീവൻ ജഗനോടും വിജയ്യോടുമായി പറഞ്ഞു നിർത്തി.
“ഇരിക്കൂ ശാലു കുടിക്കാൻ എന്തെങ്കിലും പറയട്ടെ.”
അവിടെ ഉള്ള സെറ്റിയിൽ ശാലു ഇരുന്നു.
“ഇപ്പോൾ വേണ്ട സാർ ഐ ആം ഒക്കെ.”
“ആൾ റൈറ്റ് മിസ്സിസ് ദീപക് , കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ അറിയാമല്ലോ അത്യാവശ്യം ഒരു ഗുഡ് വിൽ ഉള്ള ഞങ്ങളുടെ സ്കൂളിലേക്ക് ടീച്ചർ വെക്കൻസിയിലേക്ക് ധാരാളം പേർ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് അറിയാമല്ലോ, പക്ഷെ ഇവരെ എല്ലാം മാറ്റി തനിക്ക് ഇത് തരുന്നത് ഞങ്ങൾക്ക് കുറച്ചു സ്പെഷ്യൽ ഇന്റർസ്റ് ഉള്ളത് കൊണ്ടാണെന്നു കൂട്ടിക്കോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.