ശ്രീലക്ഷ്മിയുടെ പാതിവൃത്യം [M D V]

Posted by

ശ്രീലക്ഷ്മിയുടെ പാതിവൃത്യം

Sreelakshmiyude Pathivrithyam | Author : MDV

 

ഈ കുടുംബത്തെ ഒന്ന് പരിചയപ്പെടാം. അവറാച്ചൻ പ്രായം 60. കൃഷിക്കാരൻ. ജോലിക്കാർ ഉണ്ടെങ്കിലും ഇപ്പോഴും അത്യാവശ്യം പണിയും. 

ഭാര്യ അന്നമ്മ 5 വർഷം മുമ്പ് മരിച്ചു. ഒറ്റ മകൻ രാജേഷ്. പ്രായം 30. സിറ്റിയിൽ ഉള്ള പലചരക്കു കട നോക്കുന്നു. ഇന്നത്തെ രീതിയിൽ പറഞ്ഞാൽ ഒരു റീട്ടെയിൽ ഗ്രോസറി ഷോപ്.

 

രാജേഷിന്റെ ഭാര്യ ശ്രീലക്ഷ്മി. പ്രായം 24. രാജേഷുമായുള്ള അഞ്ചു വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനു ശേഷം ഒളിച്ചോടിയാണ് ശ്രീലക്ഷ്മിയും രാജേഷും കല്യാണം കഴിച്ചത്. നല്ല നാടൻ പെൺകുട്ടിയാണ് അവൾ, അഞ്ചടി ആറിഞ്ജ് പൊക്കവും അതിനൊത്ത വണ്ണവുമുള്ള നമ്പൂതിരി കൊച്ഛ് . എന്നും അമ്പലത്തിൽ പോക്കും വഴിപാടുമൊക്കെയായി നടക്കുന്ന പെൺകുട്ടി ,മിക്കപ്പോഴും അവൾ ചന്ദന കുറിയും, പട്ടു പാവാടയും ഒക്കെ ധരിച്ചാണ് വീട്ടിലുംപുറത്തൊക്കെയും നടക്കുക .

അതുപോലെ നീണ്ട എണ്ണമയമുള്ള മുടിയും, വിടര്ന്ന കണ്ണുകളും ആരെയും ആകർഷിക്കുന്നശരീര പ്രകൃതവും ഉള്ള പെണ്ണ്.

 

അവളുടെ ഭർത്താവ് രാജേഷ് കാണാൻ മോശം ഒന്നും അല്ല. പക്ഷെ വിവാഹത്തിന് ശേഷം തീരെ റൊമാന്റിക് അല്ലാന്നു കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു ശ്രീലക്ഷ്മിക്ക് മനസിലായി. കളിയൊക്കെ ഇടക്കൊക്കെ ഉണ്ട്. പക്ഷെ നല്ല കഴപ്പി ആയിരുന്ന ശ്രീലക്ഷ്മിക്ക് അത് കൊണ്ട് തികയില്ലായിരുന്നു. അതുമല്ല രാജേഷിന്റെ കളി എന്നും തന്നെ ഡോഗി ആണ്. നിന്നോണ്ട് അടിക്കാൻ എളുപ്പം എന്നാണു പറയുന്നത്.

 

കമ്പി ക്ലിപ് കാണിച്ചു അത് പോലെ ഊക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ നടുവ് ഉളുക്കും, പുറം വേദനയാണ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു ഒഴിഞ്ഞു മാറും.

 

കൂടെ പഠിച്ച രണ്ടു കൂട്ടുകാരികൾ പറയുന്ന കളികൾ കേട്ടാൽ തന്നെ കഴക്കും. എന്തൊക്കെ രീതിയിലാ അവരെ കെട്ടിയോന്മാർ ഊക്കുന്നെ.

 

ഒരുത്തി ആണേൽ വീട്ടിലെ പുറം പണിക്കാരനെ വരെ വിളിച്ചു കളിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. അവൻ ആണേൽ അവളെ കയ്യിലെടുത്തു പിടിച്ചു കളിക്കും പോലും. അത് കൊണ്ടാ അവൾ അവനു കൊടുത്ത് പോലും. കൂട്ടുകാരി പറഞ്ഞത് കേട്ടിട്ട് താൻ അന്ന് വിരലിട്ടു ആണ് വെള്ളം കളഞ്ഞത്.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.