സിന്ദൂരരേഖ 16 [അജിത് കൃഷ്ണ] [ഓണം സ്പെഷ്യൽ]

Posted by

സിന്ദൂരരേഖ 16

Sindhura Rekha Part 16 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

എല്ലാരുടേം അഭിപ്രായം മാനിച്ചു ആണ് ഒരു ഓണം സ്പെഷ്യൽ എപ്പിസോഡുമായി വരുന്നത്. എനിക്ക് അധികം വ്യൂവേഴ്സ് ഒന്നും ഇല്ല എന്നാൽ ഉള്ള ആൾക്കാർ നൽകുന്ന സപ്പോർട്ട് ഒരിക്കലും പറയാതെ ഇരിക്കാനും വയ്യ. അത് കൊണ്ട് എനിക്ക് ആകുന്നതിലും വേഗത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് മുൻപിൽ ഈ സ്റ്റോറിയുടെ പുതിയ പാർട്ടുമായി എത്തുകയാണ്.

തുടർന്നു സപ്പോർട്ട് കാണും എന്ന് പ്രതീക്ഷയോടെ ഒരു പാവം ഞാൻ.പിന്നെ സ്പെഷ്യൽ എപ്പിസോഡ് ആയത് കൊണ്ട് അധികം പേജ് ഒന്നും പ്രതീക്ഷിക്കരുത് കേട്ടോ. ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് എഴുതി ഒപ്പിച്ചതാണ്. അപ്പോൾ എല്ലാ വായന സുഹൃത്തുക്കൾക്കും “ഹാപ്പി ഓണം ”

ഫോൺ വിളിയിൽ കൂടി അഞ്ജലിയ്ക്ക് കിട്ടിയത് നല്ല ഒന്നാന്തരം ഓർഗാസം ആയിരുന്നു. കാല് പൊക്കി പിടിച്ചു അവൾ അങ്ങനെ നിന്ന് കുലുങ്ങി വിറച്ചു. അവളുടെ കണ്ണുകൾ പാതി അടഞ്ഞു നിൽക്കുക ആണ്. മുഖത്ത് കൂടി വിയർപ്പ് കണങ്ങൾ ഇറ്റ് ഇറ്റ് വീണു കൊണ്ടേ ഇരിക്കുന്നു.

ഒരു കൈയിൽ വഴുതനയും മറു കൈ കൊണ്ട് തന്റെ രഹസ്യ ദ്വാരത്തിന് മുകളിൽ കൂടി അടച്ചു പിടിച്ചു മെല്ലെ തിരുമി അവൾ അങ്ങനെ ഒരു പ്രതേക രീതിയിൽ മുന്പോട്ട് വളഞ്ഞു നിന്ന് കുലുങ്ങി. അവളുടെ ഓർഗാസം കണ്ടപ്പോൾ മൃദുല കരുതിയത് അഞ്‌ജലിയ്ക്ക് ജെന്നി വന്നു എന്നാണ്. അഞ്‌ജലിയുടെ പൂർ ജലം അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ചീറ്റി വീണിരുന്നു.

ഒരിക്കലും കിട്ടാത്ത ഒരു സ്വയംഭോഗത്തിൽ ലയിച്ചു അവൾ എല്ലാം മറന്നു അങ്ങനെ കണ്ണടച്ച് നിന്നു. ആ സമയം കൊണ്ട് മൃദുല മെല്ലെ പിറകിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു മാറി. അപ്പോഴും അവളുടെ മുഖത്ത് പനി നീർ പൂവിന്റെ തേൻ ഒഴുകി ഇറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അതൊന്നും തുടയ്ക്കാൻ പോലും നിൽക്കാതെ അവൾ വേഗം മുറിയിലേക്ക് ഓടി.

അഞ്‌ജലി അപ്പോഴും കണ്ണുകൾ അടച്ചു നിൽക്കുക ആയിരുന്നു പൂർണ്ണമായും തേൻ ഒഴുകി ഇറങ്ങി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആണ് അഞ്‌ജലി കണ്ണ് തുറന്നത്. എന്തോ ശരീരത്തിൽ നിന്നും ഒഴുകി ഇറങ്ങിയ ഫീൽ ആയിരുന്നു അവൾക്ക് അപ്പോൾ ഉണ്ടായിരുന്നത്. പൂർണ്ണമായും സ്വബോധം തിരിച്ചു കിട്ടിയപ്പോൾ ആണ് തന്റെ കൈയിൽ ഇരുന്ന മൊബൈൽ തന്നെ നോക്കുന്നത് അത് ആ വെപ്രാളത്തിൽ കൈ വിട്ട് താഴേക്ക് വീണു.

പെട്ടന്ന് അഞ്‌ജലി താഴെ ഒക്കെ നന്നായി കൈ കൊണ്ട് തപ്പി നോക്കി അവിടെ ഒരു ചാക്ക് കെട്ടിന്റെ പിന്നിൽ ആയി ചെറിയ ഒരു വെളിച്ചം അവൾ കണ്ടു അത് ഫോണിന്റെ സ്ക്രീൻ ലൈറ്റ് ആയിരുന്നു. അവൾ വേഗം ഫോൺ എടുത്തു നോക്കി അപ്പോഴും അയാളുടെ കാൾ കട്ട്‌ ആയിട്ടില്ല എന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിൽ ആയി അവൾ അത് ചെവിയിൽ വെച്ച് കൊണ്ട്

അഞ്‌ജലി :ഹലോ.. !!!

വിശ്വനാഥൻ :മഴ മുഴുവൻ പെയ്തിറങ്ങിയോ മോളെ.

അഞ്‌ജലി :ഉം.

വിശ്വനാഥൻ :അതൊന്നു നേരിട്ട് കാണാൻ ഉള്ള ഭാഗ്യം ഈ ഉള്ളവൻ ഉണ്ടായില്ലല്ലോ ദൈവമേ.

അഞ്‌ജലി :ആദ്യം ആയിട്ട് ആണ് സ്വയം ചെയ്തു ഇത്രയും ഓർഗാസം എനിക്ക് കിട്ടുന്നത്.

വിശ്വനാഥൻ :കാരണം എന്താണ് എന്ന് അറിയാമോ?

അഞ്‌ജലി :എന്താ???

വിശ്വനാഥൻ :നിന്റെ ഭർത്താവ് നിന്നെ ആവശ്യത്തിന് കളിക്കാതെ ഇരുന്നത് കൊണ്ട് നിന്റെ ഉള്ളിൽ ഇത്രയും നാളും സെക്സ് അങ്ങനെ വേണ്ട രീതിയിൽ കൃത്യമായ സമയങ്ങളിൽ നടന്നിട്ടില്ല പക്ഷേ ഇപ്പോൾ നിനക്ക് ആ പഴയ സെക്സ് ലൈഫ് തിരിച്ചു വന്നിരിക്കുന്നു. നിന്റെ ശരീരം അതിനോട് സപ്പോർട്ട് ആകുന്നു അതാണ് അത്രയും സുഖം നിനക്ക് സ്വയം ചെയ്തപ്പോൾ തോന്നിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.