ടൈംമെഷീൻ 3 [KOchoonj]

Posted by

ടൈംമെഷീൻ 3
Time Machine Part 3 | Author : By KOchoonj | Previous Part

 

കാർത്തിക് കണ്ണുകൾ തുറന്നു.. രണ്ടുദിവസായി ഒന്നുറങ്ങിയിട്ടു. എപ്പോഴും മനസു എങ്ങോട്ടൊക്കെയോ സഞ്ചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.. ഒന്നു നടക്കാൻ പോകാനോ എല്ലാരോടും ഒന്നു സംസാരിക്കാനോ തോന്നുന്നില്ല. എപ്പോഴാണ് മനസിങ്ങനെ കൈമോശം വന്നത്.. തനിക്കെന്തുപറ്റി.. മനസിൽ ഉയരുന്ന ചോദ്യങ്ങൾക്കെല്ലാം കണ്ണടച്ചാൽ തെളിയുന്ന ഒരേയൊരു ഉത്തരം മാത്രം.. ജാനകിച്ചേച്ചി..
വായിച്ച ഇക്കിളിപ്പെടുത്തുന്ന കഥകളും കണ്ട തുണ്ടുപടങ്ങളും കാണുമ്പോൾ ഉള്ള അനുഭവമല്ല.. ഇതു തനിക്കു പുതിയതാണ് .. ആദ്യമായി പൂര്ണവളർച്ചയെത്തിയ ഒരു പെണ്ണിന്റെ മാതകമേനിയിൽ സ്പര്ശിച്ചപ്പോൾ തോന്നിയത് ഇതുവരെ അന്യമായിരുന്ന സ്വർഗ്ഗമായിരുന്നു.. ആ പൂമേനിയുടെ മൃതുലത അവന്റെ കൈകളിൽ ഇപ്പോഴും മായാതെ നിക്കുന്നത് കാർത്തിക് അറിഞ്ഞു.. വെളുത്തു മിനുസമാർന്ന വെണ്ണതുടകളും കൈകൾ ഇരചിറങ്ങിയ യോനീദളങ്ങളും ഓർമകളിൽ തെളിഞ്ഞപ്പോൾ ആകാശത്തു മഴപെയ്യാൻ കാർമേഘങ്ങൾ ഉരുണ്ടുകൂടുന്നതുപോലെ തന്റെ അടിവയറ്റിൽ എന്തൊക്കെയോ വിങ്ങിപ്പൊട്ടി നിൽക്കുന്നതായി അവനു തോന്നി.. വലതുകൈ അറിയാതെ ഉടുത്തിരുന്ന ബെർമ്മൂടക്കുള്ളിലേക്കു നീങ്ങി.. തന്റെ കുട്ടനിൽ ഇത്രയും ബലവും വലിപ്പവും അനുഭവപ്പെട്ടിട്ടില്ല.. കുട്ടൻ കൈയുടെ സ്പര്ശനമറിഞ്ഞു ഒന്നൂടെ നിവർന്നു.. മനസിൽ ജാനകിച്ചേച്ചിയുടെ കൂടെ കട്ടിലിൽ ചിലവഴിച്ച ആ കുറച്ചു നിമിഷങ്ങൾ.. കൈകളിൽ അറിഞ്ഞ ആ പൂവിന്റെ ചൂട്.. നാവിൽ ആ അധരങ്ങളിലെ തേനിന്റെ രുചി.. അവന്റെ കൈ കുട്ടനെ മേൽപ്പോട്ടും കീഴ്പ്പോട്ടും ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി.. കുട്ടന്റെ വേരുകളിലേക്കു കാമജലം ഒഴുകിക്കയറാൻ തുടങ്ങിയതു അവൻ അറിഞ്ഞു. കണ്ണുകൾ അടഞ്ഞു.. അകക്കണ്ണിൽ മിന്നിമറയുന്ന ജാനകി എന്ന സ്ത്രീരൂപം.. ആ ഓർമ്മയിൽ അവന്റെ കുട്ടൻ അണപൊട്ടി ഒഴുകി.. അഞ്ചുവട്ടം വിറഞ്ഞുകൊണ്ടു അതു പാൽ ഒഴുക്കി.. കാർത്തിക് കണ്ണുകൾ തുറന്നു..പഴയ ഒരു തുണിയാൽ കുട്ടനെ ഒന്നു തുടച്ചു.. ഇതൊന്നും മനസിന്‌ ആശ്വാസമേകുന്നില്ല.. രാവിലത്തെ ഭക്ഷണവും കഴിഞ്ഞു കിടന്നതാണ്… ദേവയാനി തയ്യൽ കളാസ്സിൽ പോയിട്ടുണ്ടാകും.. രാവിലെ ഭക്ഷണം വിളമ്പിത്തന്നതും അവളാണ്.. ജാനകിച്ചേച്ചി ഇപ്പൊ പഴയപോലെതന്നെ നടക്കാനൊക്കെ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.. മുറിവ് ഉണങ്ങിയിട്ടുണ്ടാക്കും.. എന്നാലും അന്നത്തെ സംഭവം കഴിഞ്ഞേൽപിന്നെ ഒന്നു സംസാരിക്കാൻ പറ്റിയിട്ടില്ല.. അല്ലാ.. താൻ ഒഴിഞ്ഞു മാറുകയായിരുന്നു എന്നവൻ ഓർത്തു.. എന്തോ.. ആ മുഖത്തേക്ക്‌നോക്കുമ്പോൾ കണ്ണുകൾ പിൻവാങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.. മനസിൽ അടക്കാനാവാത്ത വികാരം തിരയടിക്കുമ്പോഴും എന്തോ തടസങ്ങൾ പോലെ.. തന്റെ പെരുമാറ്റം ജാനകിച്ചേച്ചിയിലും വിഷമം ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് എന്നു കാർത്തിക്കിന്‌ തോന്നി.. പക്ഷെ കഴിയുന്നില്ല..

തന്നെ ഭ്രാന്തുപിടിപ്പിക്കുന്നത് ആ ശരീരമാണെന്നു അവനറിയാം.. തലയെ മത്തുപിടിപ്പിക്കാൻ പോന്ന ആ ശരീരത്തിൻറെ മാദക ഗന്ധം..പക്ഷെ ആ മുഖത്തുനോക്കാൻ കഴിയാതെപോകുന്നതെന്താണ്… താൻ ആദ്യമായി വികാരത്തോടെ സ്പർശിച്ച സ്ത്രീ ആയതുകൊണ്ടാണോ… തന്നെ ഒരുപാട് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആ സ്ത്രീയെ വിഷമിപ്പിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് മനസിലാക്കി അവൻ എഴുന്നേറ്റു..
ഇടനാഴിയിലൂടെ നടക്കുമ്പോൾ മനസിലെന്താണെന്നു കാർത്തിക്കിന്‌ മനസിലായില്ല.. മുന്നിലെ വരാന്തയിൽ നാരായണമേനോൻ ഇരിപ്പൊണ്ട്. ജാനകിച്ചേച്ചീടെ ശബ്ദമൊന്നും കേൾക്കുന്നില്ല.. ദേവയാനി തയ്യലിന് പോയിട്ടുണ്ടാകും..

Leave a Reply

Your email address will not be published.