ഉമ്മയും മകളും [kiran]

Posted by

ഉമ്മയും മകളും

Ummayum Makalum | Author : kiran

 

റിയാസും കുടുംബവും കോട്ടർസിൽ ആണ് താമസം റിയാസിന് രണ്ടു മക്കളാണ് റിയാസ് ഓട്ടോഡ്രൈവർ ആണ് റിയാസിന്റെ ഭാര്യ മൈമൂന വയസ് മുപ്പത്തിയറുകരി വെളുത്ത നിറം നല്ല തടി മുപ്പത്തിയെട്ടു സൈസ് മുല വലിയ കുണ്ടി . നാലു കുടുംബങ്ങളാണ് അവിടെ താമസിക്കുന്നത് രണ്ടു കുടുംബം മേലെയും റിയാസിന്റെ കുടുംബം താഴെ തൊട്ടപുറത്തു ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ മാത്രമേ തമാസമുള്ളു   . കിച്ചു ഒരു സ്വകാര്യ സ്ഥാപനത്തിൽ ജോലി ചെയ്യുകയാണ്  അവനുമായി നല്ല അടുപ്പമാണ് റിയാസും കുടുംബവും ഓരോ കോട്ടർസിനും ഒരു മുറി   ഒരു ഹാൾ അടുക്കള ഇതൊക്കെയാണ് ഉള്ളത് കിച്ചു നാട്ടിൽ പോകുന്ന സമയത്തു ചാവി അവരുടെ അടുത്തു കൊടുക്കും റിയാസിന് അതൊരു സൗകര്യമാണ് അങ്ങനെയുള്ള മൂന്നാലു ദിവസം റിയാസും മൈമൂനയും അവിടെയാണ് ഉറക്കം അവൻ തന്നെയാണ് അവരോട് അത് പറഞ്ഞത് ഒരു മുറിയല്ലേ ഉള്ളു അവർക്ക് നല്ലപോലെ ഒന്നു എൻജോയ് ചെയ്യാൻ പോലും പറ്റാറില്ല അത് കൊണ്ട് തന്നെ കിച്ചു പോകുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ റിയാസിനും മൈമൂനയ്ക്കും ഉത്സവമാണ്. കിച്ചു വിനു മൈമൂനായിൽ ഒരു നോട്ടമുണ്ട് അതേപോലെ തന്നെ മൈമൂനയ്ക്കും അവനോട് താല്പര്യമുണ്ട്.കിച്ചു എന്തോ ആവശ്യത്തിനു പോയിരിക്കുകയാണ് ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ റിയാസും മൈമൂനയും ആഘോഷിക്കുകയാണ് കിച്ചുവിന്റെ ബെഡിൽ കിടന്നു റിയാസ് മൈമൂനയെ പൊതിക്കുമ്പോൾ മൈമൂനയുടെ മനസു നിറയെ കിച്ചു ആയിരുന്നു

അന്ന് സഹല ലീവ് ആണ് ഉച്ചയ്ക്ക് റിയാസ് വന്നപ്പോൾ മെല്ലെ രണ്ടാളും കിച്ചുവിന്റെ റൂമിൽ എത്തി ഉപ്പയും ഉമ്മയും ആഘോഷിക്കാനാണ് അവിടെ പോകുന്നത് എന്നു സഹലയ്ക്ക് അറിയാം . ഇപ്പുറത്ത് റിയാസും മൈമൂനയും ആഘോഷിക്കുമ്പോൾ തന്റെ റൂമടച്ചു സഹല ഒരു വിരൽ പ്രയോഗം ഒക്കെ നടത്തി കിടന്നുറങ്ങി . കളിയൊക്കെ കഴിഞ്ഞു റിയാസ് ഓട്ടോയും എടുത്തു പോയി . മൈമൂന തുണി ഒന്നുമില്ലാതെബെഡിൽ മലർന്നു കിടന്നുറങ്ങി.

ആ സമയത്താണ് നാളെ വരും എന്ന് പറഞ്ഞ കിച്ചു ജോലി വേഗത്തിൽ കഴിഞ്ഞത്‌ കൊണ്ട് നേരെത്തെ മടങ്ങി വന്നു ഗ്രിൽസ് തുറന്നു കിടക്കുന്നത് കണ്ടു കിച്ചു അപ്പുറത്ത് വിളിക്കാൻ നിന്നില്ല ഓട്ടോയും പുറത്തു കാണുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ മൈമൂന റൂം കളീൻ ആക്കുകയായിരിക്കും എന്നു ചിന്തിച്ചു കിച്ചു അകത്തു കയറി ചാരിയ വാതിൽ തുറന്നു അകത്തെത്തിയ കിച്ചു ബെഡ്റൂമിന്റെ വാതിൽ പാതി തുറന്നു കിടക്കുന്നത് കണ്ടു അവൻ വാതിൽ തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ടത് കട്ടിലിൽ തുണി ഇല്ലാതെ മലർന്നു കിടക്കുന്ന മൈമൂനയെ ആണ്   കിച്ചുവിന്റെ സകല നിയന്ത്രണവും പോയി മൈമൂനയുടെ മാക്സിയും ബ്രായും അടിപാവടയും നിലത്തു കിടക്കുന്നുഅവൻ മുറിയിൽ കയറി കുറ്റി രോമമുള്ള പൂറ്റിൽ പാൽ പറ്റി കിടക്കുന്നു കളി കഴിഞ്ഞു റിയാസ് പോയതെ ഉള്ളു എന്നു കിച്ചുവിന് മനസിലായി അവൻ ബാഗൊക്കെ നിലത്തു വച്ച് ബെഡിൽ ഇരുന്നു അവളുടെ വെളുത്ത മുലയിലെ കറുത്ത വലിയ മുലഞെട്ടിൽ അവൻ ഒന്നു തൊട്ടു അവൾ ഒന്നു ഇളകി അവളുടെ വലിയ അപ്പത്തിൽ അവൻ നോക്കി പിന്നെ അവൻ അവളുടെ ഇരുവശത്തും കൈകൾ ഊന്നി എന്നിട്ട് മൈമൂന എന്നു പതിയെ വിളിച്ചു അവൾ ഒന്നു ഞരങ്ങി ഒഇന്നെ അവൻ അവളുടെ  മുലയിൽ തട്ടി  വിളച്ചു മൈമൂന ഞെട്ടി ഉണർന്നു

അയ്യോ കിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published.