ഹിറ്റ്‌ലർ അപ്പുക്കുട്ടൻ [അപ്പു]

Posted by

ഹിറ്റ്‌ലർ അപ്പുക്കുട്ടൻ

Hitler Appukuttan | Author : Appu

 

ഫ്രണ്ട്സ് ഞാൻ എന്നെ തന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താം. ഞാൻ അപ്പു. എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നതും ഇപ്പൊൾ നടന്നൊണ്ട് ഇരിക്കുന്നതും ആയ കഥ ആണ് ഇത്. ഞാൻ ആരാണ്, കാണാൻ എങ്ങനെ ആ എന്നൊക്കെ വഴിയേ പറയാം കാരണം ഈ കഥ പല കാലഘട്ടത്തിൽ കൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്നുണ്ട്.അപ്പോ ശെരി നമുക്ക് കഥയിലെ പ്രധാന വെടികളിൽ നിന്ന് തുടങ്ങാം. കാരണം ഇത് എത്രത്തോളം എന്റെ കഥ ആണോ അത്രത്തോളം അവരുടെയും കഥയാണ്.

അനിത, രേവതി, രാധ  കോളേജ് മുതലേ കൂട്ടുകാരികൾ. മൂന്നും ഒന്നിന് ഒന്ന് മികച്ചത്. 18 കൊല്ലം മുൻപ് ഒള്ള ചരിത്രമാണ്. അന്ന് കോളേജിലെ കുട്ടികളുടെ വാണ റാണികളായിരുന്നു മൂവരം. ദിവസേന നൂറോളം വാണങ്ങളാണ് അവർക്ക് ഡെഡിക്കേറ്റ് ചെയ്തു പോയിക്കൊണ്ടിരുന്നത്. എന്നാൽ അല്പം തന്റേടികളായ അവർ ഒരാണിന്റെ വലയിലും വീണില്ല. പരസ്പരം വിരൽ ഇട്ടും ലെസ്ബിയൻ കളിച്ചും നടന്നിരുന്നു അവർക്ക് ഒരാണിന്റെ കുണ്ണയുടെ ആവശ്യമുണ്ടായില്ല എന്നതാണ് സത്യം. എന്നാൽ കൂട്ടത്തിൽ ഏറ്റവും കഴപ്പി ആയ രാധ ഒരാണും തൊടാത്ത തന്റെ സുന്ദരി പൂർ വേറെ ആരും അറിയാതെ തന്റെ സഹപാഠിക്ക് തുറന്നു കൊടുത്തു. പക്ഷേ കുണ്ണ സുഖം അറിഞ്ഞ പെണ്ണ്  പിന്നെ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയില്ല.  അവരുടെ ബന്ധം അധികം വയ്കാതെ അനിതയും രേവതിയും പിടിച്ചു. കുണ്ണ സുഖത്തേ കുറിച്ച് രാധ വിശദീകരിച്ചത് കേട്ട് ബാക്കിയുള്ളവർക്കും കഴപ്പ് കേറി രാധയുടെ ചെക്കന്റെ രണ്ടു കൂട്ടുകാരെ കേറി പണ്ണി. അവസാനം പണ്ണൽ പ്രണയത്തിലേക്ക് വഴിമാറി. അങ്ങനെ അവർ കോളേജിലെ പ്രശസ്ത ജോടികളായി മാറി. പക്ഷെ കോളേജ് കഴിഞ്ഞുടൻ അവർക്ക് വീട്ടുകാരെ എതിർത്ത് കല്ല്യാണം കഴിക്കേണ്ടി വന്നു.  അന്ന് അത് വല്യ സംഭവം ആയിരുന്നു. രാധയുടെ വീട്ടുകാർ ഒഴിച്ചാൽ ബാക്കി എല്ലാവരും വലിയ ഒടക്ക് ആയിരുന്നു. രാധയ്ക്ക് കല്ല്യാണത്തിനു മുൻപേ വയറ്റിലായത് ആണ് ഇതിന് ഒക്കെ തുടക്കം കുറച്ചത് . കോളേജ് കഴിഞ്ഞ്‌ ആണുങ്ങൾക്ക്‌ എല്ലാവർക്കും ഒരേ കമ്പനിയിൽ ജോലി കിട്ടിയപ്പോൾ അവർ സന്തോഷതിന്റെ അങ്ങെ അറ്റത്ത് ആയ്രുന്നു. കമ്പനി ക്വാർട്ടേഴ്സിലേക്ക് താമസം ആയി. അതോട് കൂടി പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് പിരിയേണ്ട ആവശ്യമുണ്ടായ്യില്ല. അങ്ങനെ സുഖമമായ ഒരു വർഷത്തിനു ശേഷം രാധയ്ക്ക് പെൺകുട്ടി ജനിക്കുന്നു. അവർ അവൾക്ക് അമ്മു എന്ന് പേരിട്ടു. വർഷങ്ങൾ കഴിയും തോറും പെണ്ണുങ്ങളുടെ കഴപ്പ് കൂടിയതല്ലാതെ കുറഞ്ഞിട്ടില്ല. പലതും ട്രൈ ചെയ്ത അവർ അവസാനം കൂട്ട കളികൾ ശീലമാക്കി. സ്വന്തം പാർട്ട്‌ണറെ ഷെയർ ചെയ്തു വരെയുള്ള കളി പതിവായിരുന്നു. അവരുടെ താളത്തിനൊല്പ്പം നില്ക്കുന്ന ഭർത്താക്കൻമാർ അവർക്ക് ലഭിച്ച ഏറ്റവും വലിയ അനുഗ്രഹം ആയി അവർ കണ്ടുപോന്നു. അങ്ങനെ അമ്മു ജനിച്ചു മൂന്നു കൊല്ലം കഴിഞ്ഞു മൂവർക്കും മൂന്ന് പെൺകുട്ടികൾ ജനിച്ചു. ഒരു കൂട്ട കളി തന്നെയാണ് ആ കുട്ടികളുടെ വിത്തിനുറവിടം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.