ക്ലാസ്സിലെ കഴപ്പ് [കുട്ടൂസ്]

Posted by

ക്ലാസ്സിലെ കഴപ്പ്

Classile Kazhappu | Author : Kuttoos

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ , ഇത് എന്റെ ആദ്യ രചനയാണ്.. എന്റെ ഭാവന ആണെങ്കിലും മാക്സിമം റിയൽ ആയി എഴുതാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട് .. അൽപം നീട്ടി ആസ്വാദ്യകരമായിട്ടാണ് എഴുതാൻ ശ്രമിച്ചിട്ടുള്ളത് … ഇഷ്ടമായാൽ അറിയിക്കുക…
.
എന്റെ പേര് ജോണി.. ഞാൻ കേരളത്തിലെ ഒരു പ്രമുഖ എൻജിനീയറിങ് കോളേജിൽ പഠിക്കുന്നു.. എൻജിനീയറിങ് എന്ന പറയുമ്പോൾ മെക്കാനിക്കൽ തന്നെ.. എന്റെ പേര് കാരണം നിങ്ങൾക് ഊഹിക്കാവുന്ന ഒരു മഹാന്റെ (Johnny Sins ) വിളിപ്പേര് എനിക്ക് കിട്ടിയെങ്കിലും ഞാൻ അങ്ങനെ മൈൻഡ് ചെയ്യാറില്ല മാത്രവുമല്ല നമ്മൾക് വമ്പൻ കഴിവ് ആണെന്ന് കേൾക്കുന്നവർ വിചാരിച്ചോട്ടെ..ഏത്.
മെക്കാനിക്കൽ പൊതുവായി ആണ്കുട്ടികള് മാത്രം പഠിക്കുന്ന ബ്രാഞ്ച് ആണ്.. പക്ഷെ പെണ്കുട്ടികൾക് വേണ്ടി കുറച്ച സീറ്റുകൾ കൊടുക്കാൻ എല്ല കോളേജുകളും ശ്രമിക്കാറുണ്ട്.. അങ്ങനെ 119 ആണ്കുട്ടികള് പഠിച്ചിരുന്ന എന്റെ ക്ലസ്സിലേക്ക് ഒരു ദിവസം 120ആമത്തെ കുട്ടിയായി അവൾ വന്നു..
ഒരു ദിവസം ക്ലാസ്സിൽ ബോർ അടിച്ച ഇരുന്നപ്പോഴാണ് ക്ലാസ് ടീച്ചർ വന്ന് പറഞ്ഞത് ഇവിടെ ഒരു പെണ്കുട്ടി വരുന്നു എന്ന് .. കേട്ടപ്പോൾ ആദ്യം സന്തോഷം തോന്നിയെങ്കിലും.. പിന്നെ കരുതി വല്ല കറുത്ത ഭംഗിയില്ലാത്ത വല്ല പെണ്ണും ആരിക്കും എന്ന്… അതുകൊണ്ട് വല്യ പ്രതീക്ഷ ഒന്നും വച്ചില്ല… അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം ഞങ്ങൾ നോക്കുമ്പോൾ ജനലിലൂടെ വരാന്തയിൽ സാര്മ്മരോട് സംസാരിച്ച നിൽക്കുന്ന ഒരു പെണ്കുട്ടിയുടെ പുറകുവശവും..കൂടെ നിൽക്കുന്ന അവളുടെ അച്ഛനെയും കണ്ടു..
ബാക്കിൽ നിന്ന് നോക്കുമ്പോൾ അവളെ ഒരു ചെറിയ കുട്ടിയായിട്ടാണ് തോന്നിയത് .. അത്യാവശ്യം വലുപ്പമുള്ള ചന്തിയും തോൾ വരെ curl ചെയ്ത് അഴിച്ചിട്ടിരിക്കുന്ന മുടിയും ഉണ്ട്.. എത്ര നോക്കിയിട്ടും ഈ കൊച്ചു ഛരക്കിന്റെ മുഖം ഒന്ന് കാണാൻ പറ്റിയതുമില്ല, ഞങ്ങൾ വിചാരിച്ചു വേറെ ഏതേലും ക്ലാസ്സിലേക് വന്ന കുട്ടി ആണെന്ന്.. കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അതാ അവൾ വരുന്നു…..അതേ ഇങ്ങോട് തന്നെ.,, മുഖം കണ്ടപ്പോൾ അതാ നല്ല ചെറി പോലെ ചുവന്ന ചുണ്ടുകളും നല്ല നിറവും കവിളുകളും ഉള്ള സുന്ദരി… താഴെ ആണേൽ നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ള ചിരട്ട പോലത്തെ എണീറ്റു നിക്കുന്ന കുഞ്ഞു മുലകളും നല്ല വീതിയുള്ള അരക്കെട്ടും ഉള്ള ചരക്ക്…ചിരിക്കുമ്പോൾ നുണക്കുഴി തെളിഞ്ഞു കാണാം.. ആകെ നോക്കുവാണെങ്കിൽ ഒരു ചരക്ക് ഡോറ എന്നു വേണേൽ പറയാം.. കണ്ടാൽ തന്നെ കമ്പി ആകും …
അങ്ങനെ അവളെ നോക്കി വായും പൊളിച്ച് ഇരിക്കുന്ന ഞങ്ങളെ നോക്കി ചിരിച്ചു കാണിച്ചിട്ട് അവൾ മുന്നിലേക്ക് കേറി നിന്ന് സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തി..
“ഞൻ സ്നേഹ .. പഠിച്ചത് എല്ലാം ഗൾഫിൽ ഒരു girls സ്കൂളിൽ ആണ്.. എന്റെ അച്ഛൻ ഒരു മെക്കാനിക്കൽ എന്ജിനീർ ആയതുകൊണ്ടും, പിന്നെ ഞൻ ഇതുവരെ ആണ്കുട്ടികളുടെ കൂടെ പടിച്ചിട്ടില്ലാത്തതും കൊണ്ടും ആണ് ഞാൻ ഈ ബ്രാഞ്ച് എടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്

Leave a Reply

Your email address will not be published.