കാർത്തികയും ആയുള്ള കമാകേളികൾ 1 [Remaavathi]

Posted by

പബ്ലിക് ബൂത്തിലെ കാമകേളികൾ

Public Boothile Kaamakelikal | Author : Remaavathi

 

എന്റെ പേര് രമാവതി. പെണ്ണുങ്ങൾ പ്രായം പുറത്തു പറയാറില്ലല്ലോ. അതുകൊണ്ടു പറയുന്നില്ല. വിവാഹിതയാണ് . ഞാനും ഭർത്താവും തമ്മിൽ  സാമാന്യം  നല്ല  രീതിയിൽ  തന്നെ  S3X ആസ്വദിച്ചിട്ടുണ്ട്. വിശാലമനസ്കനാണ്  ഭർത്താവ്. പട്ടാളത്തിൽ സേവനം  ചെയ്യുന്നു  ചേട്ടൻ. വടക്കേ  ഇന്ത്യയിൽ  പല  സ്ഥലങ്ങളിലും  ഒരുമിച്ചുണ്ടായിരുന്നു  കുറേക്കാലം .  ഞാൻ  പിന്നീട്  നാട്ടിൽ  ആയി . ഇടയ്ക്കു  PHONE S3X ആസ്വദിക്കാറുണ്ട്.ഈ  അനുഭവം  കുറച്ചു  വർഷങ്ങൾക്ക്  മുൻപ്  ഉള്ളതാണ് . അതായതു PCO യുടെ  കാലം. ടൗണിൽ  പോകുമ്പോൾ  ബൂത്തിൽ  കൂടിയാണ്  ഞങ്ങൾ  സംസാരിക്കാറുള്ളത് . ഞാൻ  കുറച്ചു  തടിച്ചിട്ടാണ് . കുണ്ടിയും  മുലയും  ഒക്കെ  കുറച്ചു വലുതാണ് . ബൂത്ത്  നടത്തുന്നയാൾ  40-45 വയസ്സ്  കാണും . എനിക്ക്  അന്ന്  26 കാണും . സ്ഥിരമായി  ഫോൺ  ചെയ്യാൻ ചെല്ലുന്നതിനാൽ  അയാൾ  എന്നെ  പ്രത്യേകം  ശ്രെദ്ധിക്കാറുണ്ട്  എന്ന്  മനസ്സിലായി . ബൂത്തിന്റെ ഉള്ളിലെ ചെറിയ ക്യാബിനിൽ  നിന്നാണ്  ഫോൺ  ചെയ്യാറുള്ളത് .

ഒരു  വൈകുംനേരം  ഫോൺ  ചെയ്തിട്ട്  ക്യാബിനിൽ  നിന്ന്  പുറത്തു  വന്നപ്പോൾ  അവിടെ  ഞാൻ  മാത്രമേ  ഉള്ളായിരുന്നു . പൈസ  എത്രയായി  എന്ന്  മേശയുടെ  അടുത്ത്  ചെന്ന്  ചോദിച്ചപ്പോൾ , കറങ്ങുന്ന  കസേരയിൽ  ഇരുന്നുകൊണ്ട്  അയാൾ  ഉടു മുണ്ടു  വകഞ്ഞു  മാറ്റിയിട്ടു  അയാളുടെ  ഉദ്ധരിച്ചു  നിൽക്കുന്ന  ലിംഗം  എന്നെ  കാണിച്ചു.  ഞാൻ  അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ  ഞെട്ടി  പോയി . അയാൾ  അത്  കൈ  കൊണ്ട്  ചെറുതായി  അടിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു . ഏകദേശം  8 ഇഞ്ചീൽ  കൂടുതൽ  നീളം  കാണും  നല്ല  മുഴുപ്പ് . ഇരു  നിറം . തിളങ്ങുന്ന  മകുടം . അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ  എന്ത്  ചെയ്യണം  എന്ന്  അറിയാത്ത  അവസ്ഥ  . പെട്ടന്ന്  ആരോ  കടന്നു  വന്നു . അയാൾ  ലിംഗം  മറച്ചു  . ഞാൻ  പൈസ  കൊടുത്തു  തിരികെ  പോന്നു .

തിരികെ  ബസിൽ  വരുമ്പോൾ  ഞാൻ  കണ്ട  സീൻ  മനസ്സിൽ  കിടന്നു  ഇളകി  മറിഞ്ഞു .  ആ  ആയുധം  എന്നെ  വല്ലാതെ  ആകർഷിച്ചു . ചേട്ടനുമായി  സംസാരിക്കുമ്പോൾ  ഒക്കെ  എന്നോട്  പറയുമായിരുന്നു, നല്ല  സാധനങ്ങൾ  കിട്ടുമെങ്കിൽ  പെരുമാറിക്കോണം  എന്ന് . അങ്ങനെ  ചെയ്യുന്നതൊക്കെ  ഞാൻ ഫോണിൽകൂടി പറഞ്ഞുകൊടുക്കുമ്പോൾ പുള്ളിക്കാരൻ  കൈവാണം വിട്ടു പാല്  വരുത്തുമായിരുന്നു  മിക്കവാറും. ബൂത്തുകാരന്റെ ലിംഗ പ്രദർശനം  കണ്ടു  കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ എനിക്ക്   എന്തോ  വല്ലാത്ത  കടി  മാതിരി  തോന്നി. നല്ല മുഴുപ്പുള്ള ലഗാൻ. കിട്ടിയാൽ ഒന്ന് അറഞ്ഞു പണ്ണാൻ ഉണ്ട്. അവസാനം  അയാളുമായി  കളിയ്ക്കാൻ  തന്നെ  ഞാൻ  തീരുമാനിച്ചു . ചേട്ടനോട്  പറഞ്ഞാലും  വഴക്കു  പറയില്ല  എന്ന്  അറിയാമായിരുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published.