സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 13 [അജ്ഞാതൻ]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 13

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 13
Author : അജ്ഞാതൻ

 

അവളുടെ ശരീരം മൊത്തം ഉഴിഞ്ഞു നോക്കിയതിനു ശേഷം അയാൾ ബാത്‌റൂമിൽ പോയി ക്ലീൻ ചെയ്തു വന്നു അവളുടെ അടുത്തു കിടന്നു. അവളെ കെട്ടിപിടിച്ചു കിടക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചു എങ്കിലും അവളെ ഉറക്കത്തിൽ ശല്ല്യപ്പെടുത്താതെ ഇരിക്കാൻ അയാൾ ആ മോഹം ഉപേക്ഷിച്ചു…

അപ്പൊ ബാക്കി പറയാം അല്ലെ…..

 

അടുത്ത ദിവസം ഒരു ശനി ആഴ്ച ആയിരുന്നു. സ്വാതി 6 മണി ആയപ്പോൾ എഴുന്നേറ്റു. കണ്ണുകൾ തുറന്നു അവൾ ഒന്ന് മൂരി നിവർന്നു തന്റെ വലതു ഭാഗത്തു കിടക്കുന്ന ജയരാജിനെ നോക്കി. ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ സംഭവിച്ചതെല്ലാം ആലോചിച്ചു അവൾ ഒന്ന് മന്ദഹസിച്ചു. അയാളെ പ്രണയാതുരമായ ഒന്ന് നോക്കിയതിനു ശേഷം അവളുടെ കണ്ണുകൾ രാവിലെ തന്നെ കമ്പി ആയി ഇരിക്കുന്ന അയാളുടെ കുണ്ണയിലേക്ക് നീണ്ടു. അത് പാറ പോലെ ഉറച്ചിട്ടു ഉണ്ടായിരുന്നു. അവളെ അതിനെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു. അയാളുടെ കുണ്ണ ഇന്നലെ അവൾക്കു കൊടുത്ത സുഖവും സംതൃപ്തിയും ആലോചിച്ചു അവൾ ലജ്ജയോടെ ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു. അവൾ വീണ്ടും തന്റെ ശ്രദ്ധ അയാളുടെ മുഖത്തേക്കു കൊണ്ട് വന്നു. ഒരു നിമിഷം അയാളെ നോക്കിയതിനു ശേഷം അവൾ തൻറെ മുഖം അയാളുടെ അടുത്തേക്ക് അടുപ്പിച്ചു.അവൾ ഇന്നലത്തെ പോലെ അപ്പോഴും കാമത്തിന്റെ പിടിയിൽ ആണ്. രാവിലെ തന്നെ തന്റെ ഭർത്താവ് എഴുന്നേൽക്കും എന്ന് ആലോചിക്കുക പോലും ചെയ്യാതെ അവൾ വീണ്ടും ജയരാജിന്റെ ചൂട്ട് തേടി പോകുന്നു. അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ അയാളുടെ ചുണ്ടുകളുടെ അടുത്ത് എത്തിയപ്പോഴേക്കും ജയരാജ് തന്റെ കണ്ണുകൾ തുറന്നു. പെട്ടെന്ന് ഞെട്ടിയ സ്വാതി തന്റെ തല പിറകിലോട് വലിച്ചു തലയിണയിൽ വെച്ച് ഇടത്തേക്ക് മുഖം തിരിച്ചു നോക്കി കിടന്നു. ജയരാജ് അവളുടെ മുഖം അകന്നു പോകുന്നത് നോക്കി അവളുടെ ഭാഗത്തേക്ക് ചെരിഞ്ഞു അവളുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങി അവളോട് പറ്റി കിടന്നു അവളെ വലതു കൈയാൽ ചുറ്റിപിടിച്ചു അവളുടെ കഴുത്തിൽ ഉമ്മ വെച്ച് കൊണ്ട് ചോദിച്ചു…

” എന്ത് പറ്റി മോളെ? നീ എന്താ ചെയ്യാൻ പോയത് പൂർത്തി ആക്കാതെ എന്തോ നഷ്ടപ്പെട്ടത്‌ പോലെ കിടക്കുന്നെ…?.
സ്വാതി പക്ഷെ ഒന്നും പറയാതെ ഇടത്തേക്ക് നോക്കി തന്നെ ഇരുന്നു. അയാളുടെകണ്ണുകൾ കണ്ടപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് അവൾക്കു തൻ ചെയ്യുന്നത് ശെരി അല്ല എന്ന് തോന്നി. ഇന്നലെ ചെയ്തത് അപ്പോഴത്തെ മൂഡിൽ ആണ് എന്ന് പറയാം പക്ഷെ ഇപ്പൊ ഉമ്മ വെച്ചാൽ അയാൾ വേറെ ഒരാളുടെ ഭാര്യ ആയ തന്നെ വെറും തേവിടിശ്ശി ആയി കാണില്ലേ. ഞാൻ സ്വയം തരം താഴ്ഴുന്നതു പോലെ ആകും.

Leave a Reply

Your email address will not be published.