ആ കാഴ്ച [Manu]

Posted by

ആ കാഴ്ച

Aa Kazhcha | Author : Manu

 

ഈ കഥ എന്നിൽ നിന്നും തുടങ്ങുന്നു.എനിക്ക് 18വയസുള്ളപ്പോൾ ഞാൻ നേരിൽ കണ്ട കാഴ്ചയും, ആ കാഴ്ചയുടെ സുഖവും നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നു.അവധിയിൽ അമ്മായിടെ വീട്ടിൽ വിരുന്ന് പോയി. പാലക്കാടുള്ള ഒരു ചെറിയ ഗ്രാമപ്രദേശം. അതും ഒരു ഒന്നൊന്നര ഗ്രാമപ്രദേശം. എനിക്കവിടെ അമ്മായിടെ രണ്ട് മക്കളും, മാമന്റെ ബന്തുക്കളുടെ മക്കളും കൂട്ടുകാരായിരുന്നു.മിക്ക അവധിക്കും അങ്ങോട്ട് പോകാനാണ് എനിക്ക് താൽപ്പര്യം. അങ്ങനെ ഞാൻ അവിടെ എത്തി അമ്മായിടെ രണ്ട് മക്കൾ അപ്പു, സതീഷ് ഞങ്ങൾ മൂവരും കൂടി അങ്ങനെ അവിടെ ചെത്തി നടന്നു. അവിടെ തൊട്ട അടുത്ത് ചെറിയ കുളവും കുളത്തിനോട് ചേർന്ന് മോട്ടർ ഷെഡും ഉണ്ട്.

ഈ കുളത്തിലെ വെള്ളം പാടത്തേക്ക് ആഴ്ചയിൽ 3തവണ പമ്പ് ചെയ്ത് വിടും. ഈ കുളവും പാടവും എല്ലാം ഓണർ ഒരു വയസൻ ആയിരുന്നു പുള്ളിക്ക് ഒരു 60വയസ്സിനു മേൽ വരും, ഞങ്ങൾ കുളിക്കാൻ വരുന്നതിനു മുന്നേ മോട്ടോർ ഷെഡിൽ കയറി സ്‌മോക്കിങ് ചെയ്യും പിന്നെ ചൂയിന്ഗം ചവച്ചു ഓരോരോ കഥയും പറഞ്ഞു അവിടെ ഇരിക്കും. കാലത്തും വൈകീട്ടും ആയിരുന്നു ഈ പരുപാടി. അങ്ങനെ ഒരുദിവസം അപ്പുവിന് പനി പിടിച്ചു. അമ്മായിയും മാമനും അവനെയും കൊണ്ട് ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയി.

ഞാനും സതീഷും പതിവ് പോലെ കുളത്തിലേക്ക് വന്നു. ഞാൻ സ്‌മോക്കിങ് ചെയ്തു തിരിച്ചു കുളക്കടവിൽ വന്നപ്പോൾ അവിടേക്ക് നാല് ചേച്ചിമാർ വന്നു. അതിൽ ഒരു ചേച്ചി പറഞ്ഞു :ടാ പിള്ളാരെ നിങ്ങൾ കുറച്ച് കഴിഞു കുളിച്ചാൽ മതി ഞങ്ങൾക്ക് കുറച്ച് അലക്കാനുണ്ട്. ഇത് കേട്ട് സതീഷ് പറഞ്ഞു :കഥയും പറഞ്ഞു ഉച്ചയാക്കരുത് എളുപ്പം വേണം. :

ചേച്ചി ആ ശെരി ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും തിരിഞ് ഷെഡിലേക്ക് നടക്കാൻ തുടങ്ങി അപ്പൊ മുന്നിൽ ഒരു ദേവതയെ പോലെ ഒരു പെൺകുട്ടി വരുന്നു ശെരിക്കും കണ്ടാൽ തമിഴ് നടി തമന്നയെപോലെ ഇരിക്കും. കാലിലെ പാന്റ് മുട്ടുവരെ കയറ്റി ഇട്ട് സ്വർണ്ണ കൊലുസും അണിഞ്ഞു കാലിലും കഴുത്തിലും മുഖത്തും തലയിലും എണ്ണ ഇട്ടിട്ടുണ്ട് മങ്ങിയ മഞ്ഞ നിറമുള്ള ചുരിതാർ അതിൽ അത്യാവശ്യം പൊങ്ങി മുലക്കണ്ണ് ചുരിദാറിൽ ടൈറ്റായി തറച്ചു നിൽക്കുന്നു ഒരു സ്ലിം ഷേപ്പ് ബോഡി കഴുത്തിലും ചെറിയ സ്വർണമാല അതിൽ കറുപ്പ് ചരടും. കഴുത്തിലെ എണ്ണയും മുഖത്തെ എണ്ണയും ഒപ്പം ഇച്ചിരി ചുവപ്പും കറുപ്പും ചേർന്ന ചുണ്ട്…

Leave a Reply

Your email address will not be published.