തേൻ ഇതളുകൾ 6 [SoulHacker] [Climax]

Posted by

തേൻ ഇതളുകൾ 6

Then Ethalukal Part 6 | Author : SoulHacker

Previous Part

 

മുൻ ഭാഗങ്ങളിൽ നൽകിയ എല്ലാ പ്രോത്സാഹനങ്ങൾക്കും നന്ദി .അവസാന ഭാഗത്തേക്ക് .. 

അങ്ങനെ എല്ലാവരും പോയി.സെമസ്റ്റർ ഹോളിഡേസ് നു വേണ്ടി കോളേജ് അടച്ചു .ഇനി ഒരു മാസം അവധി .അതുകഴിഞ്ഞു .ഇപ്പോഴത്തെ ഫസ്റ്റ് യീര്സ് സെക്കന്റ് ഇയർ ആയി എത്തും ..പുതിയ അഡ്മിഷൻ നടക്കും .അങ്ങനെ അങ്ങനെ ഒരു ഒഴുക്കി ..എനിക്ക്  അവിടെ പ്രൊജക്റ്റ് നടക്കുന്നത് കൊണ്ട് തുടർച്ചയായി അവിടെ നിന്നും വിട്ടു നിൽക്കാൻ പറ്റില്ല .ഹസീന പിന്നെ അവിടെ ഉണ്ട് ,ശങ്കരനും .  പിന്നെ ലാബ് നടക്കും .അതിനു വേണ്ടി ആണല്ലോ ബാക്കി ഉള്ളവരെ എടുത്തേക്കുന്നത് .

 

ഒരാഴ്ച  നല്ല വർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു .ആ സമയം ഒന്നും കാളി നടന്നില്ല ..അല്ലേലും ഗായത്രി ആയി രണ്ടു ദിവസം പൂണ്ടു വിളയാടിയത് ആണ് .പെണ്ണ് ചണ്ടി ആയിട്ട് ആണ് ഇവിടെ നിന്നും പോയത് .അവളുടെ ശരീരം മുഴുവൻ പെണ്ണ് എന്നെ കൊണ്ട് കടിപ്പിച്ചു ,കുണ്ടി എക്കെ കടിച്ചു പൊട്ടിക്കാൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു .അതുപോലെ പൂർ ഉം മുലയും എക്കെ കടിച്ചു പൊട്ടിക്കണം ഏന് നിർബന്ധിച്ചു ചെയ്യിച്ചു .അഹ്;..ഇങ്ങനെ ഭ്രാന്തമായി ഒരു സ്നേഹം ..

 

ആ ആഴ്ച അവസാനം ഞാൻ വീട്ടിൽ  പോകുവാൻ തീരുമാനിച്ചു .ആ സമയത് ആണ് ,ശങ്കരന്റെ കൂടെ ഉള്ള പ്രൊജക്റ്റ് ഒരു മിസ് ഉണ്ടെന്നു ഞാൻ പറഞ്ഞല്ലോ ഒരു പാവം പിടിച്ച പെണ്ണ് .അവൾ ഓടി വന്നത്..

 

സാർ ….

 

ഞാൻ ചോദിച്ചു എന്താ കിതയ്ക്കുന്നത് ..

സാർ അന്ന് ഞാൻ ഒരു പ്രൊജക്റ്റ് നു വേണ്ടി അപ്ലൈ ചെയ്തില്ലേ ?ഞാൻ ഇൻവെസ്റിഗേറ്റർ ഉം സാർ മെന്റോർ ഉം ആയി ..അത് സംക്ഷണ ആയി എന്ന് മെയിൽ വന് ..ഏന് പറഞ്ഞു അവൾ ആ മെയിൽ കാണിച്ചു ..ഓ മൈ ഗോഡ് .. പെണ്ണ് രക്ഷപെട്ടു ,സയൻസ് ആൻഡ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബോർഡ് ന്റെ ആണ് രണ്ടു  കോടിയുടെ പ്രൊജക്റ്റ് ,അവൾക് ഇനി മൂന്ന് വര്ഷം ആ പ്രൊജക്റ്റ് ആയി മുന്നോട് പോകാം .അതിൽ ഒരു  റിസർച്ച് അസ്സോസിയേറ്റ് നെയും രണ്ടു ജൂനിയർ റിസർച്ച് ഫെലിലോ നെയും സ്ഥാപിക്കാം …

Leave a Reply

Your email address will not be published.