💥ഒരു കുത്ത് കഥ 8💥 [അജിത് കൃഷ്ണ]

Posted by

ഒരു കുത്ത് കഥ 8

Oru Kuthu Kadha Part 8 | Author : Ajith KrishnaPrevious Part

ബാത്‌റൂമിൽ ചെന്ന് കണ്ണാടിയിലേക്ക് ആണ് ആദ്യം മാളവിക നോക്കിയത്. ഇത്രയും നാൾ വീഡിയോകളിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന പുരുഷന്റെ അവയവവും അതിനുള്ളിലെ കൊഴുത്ത പാലും ആദ്യമായ്‌ നേരിട്ട് കണ്ടിരിക്കുന്നു. അതിനു നന്ദി പറയേണ്ടത് മായ ചേച്ചിയോട് ആണെന്ന് മാളവികയ്ക്ക് തോന്നി. തന്റെ കൈകളിൽ ഒട്ടി വലിക്കുന്ന ആ കൊഴുത്ത ദ്രവകം അവൾ മെല്ലെ മുഖത്തിനോട് ചേർത്തു എന്തോ അത് പോലെ തന്നെ കൈ പിന്നിലേക്ക് വലിച്ചു. താൻ ഇപ്പോഴും ഒരു കന്യക മാത്രം ആണ് തന്നെ ഇതുവരെ മറ്റൊരാളും താലി ചാർത്തിയിട്ട് ഇല്ല അത്കൊണ്ട് താൻ ചെയ്യുന്നത് എല്ലാം ശരി ആണോ തെറ്റ് ആണോ എന്നും അറിയില്ല. വീഡിയോകളിൽ മാത്രം കണ്ടു കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതൊക്കെ അറിയാം. ഈ ദ്രവ്യത്തെ ചില സ്ത്രീകൾ ആർത്തിയോടെ കുടിച്ചു ഇറക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. അത് ഇത്രയ്ക്കും ടേസ്റ്റ് ഉള്ള സാധനം ആണോ ഇപ്പോൾ തന്റെ കൈ വെള്ളയിൽ അത് നിറഞ്ഞു പറ്റി ഇരുപ്പുണ്ട്. ഇപ്പോൾ അതിന്റെ രുചി എന്താണ് എന്ന് നോക്കാൻ പറ്റിയ അവസരം ആണ്. പക്ഷെ മനസ്സിൽ പല ചോദ്യങ്ങളും ഉയർന്നു വരുന്നു. പുരുഷന്റെ പെനിസിൽ നിന്നും പുറത്തു വരുന്ന ആ ദ്രവം എങ്ങനെ ആണ് നക്കി നോക്കുവാൻ തോന്നുക. പക്ഷെ അത് അങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കാനും ആഗ്രഹം. ഒടുവിൽ അവൾ നക്കി നോക്കാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു. കൈ മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി മുഖത്തോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു വല്ലാത്ത ഒരു സ്മെൽ യുറിന്റെ സ്മെൽ അതിലുണ്ട്. അവൾ കണ്ണ് അടച്ചു പിടിച്ചു കൊണ്ട് നാക്ക് പുറത്തേക്ക് നീട്ടി. നാക്കിന്റെ തുഞ്ചു കൊണ്ട് ആ കൊഴുത്ത ദ്രവത്തിന്റെ മേൽ തൊട്ടു. വല്ലാത്ത ഒരു കട്ടി ഉള്ള പോലെ തോന്നി. കൈയിൽ പറ്റിയിട്ട് കുറച്ചു നേരം ആയത് കൊണ്ട് ആകാം അത് ഉണങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്നു. മാളവിക അത് നക്കി വായിക്കുള്ളിലെക്ക് നുണഞ്ഞു ഇറക്കി. എന്തോ ഒരു ചെവർപ്പ് പോലെ തോന്നി പെട്ടെന്ന് ഓർക്കാനം വരും പോലെ തോന്നി. അവൾ വേഗം കൈ ടാപ്പ് കൊണ്ട് തുറന്നു അതിനുള്ളിൽ നിന്ന് വരുന്ന വെള്ളത്തിന് നേർക്ക് കൈ പിടിച്ചു എന്നിട്ട് നന്നായി കഴുകി. കൈയിൽ നല്ല പോലെ ഒട്ടി പിടിച്ചു ഇരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ആകാം കൈ വെള്ളയിൽ നല്ല വഴു വഴുപ്പ് അനുഭവപെട്ടത്. കൈ നല്ല പോലെ കഴുകി കഴിഞ്ഞു കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി തന്റെ മുഖത്ത് ഒരു വെളുത്ത പാട പോലെ എന്തോ പറ്റി ഇരിക്കുന്നു. ഇക്ക നിറ ഒഴിച്ച ബീജം അവിടെ ഇരുന്നു ഉണങ്ങി പിടിക്കാൻ തുടങ്ങി. അവൾ മുഖത്തേക്ക് വെള്ളം കോരി ഒഴിച്ചു നന്നായി തേച്ചു കഴുകി. അപ്പോഴും വായിൽ ദ്രവത്തിന്റെ അംശം അവൾ മെല്ലെ കുടിച് ഇറക്കി. ആദ്യമായ്‌ മാളൂട്ടി ഒരു പുരുഷ ബീജം ടേസ്റ്റ് ചെയ്തു. അവൾക്കു അതിൽ വിഷമം ഒന്നും തോന്നിയില്ല. എല്ലാം കഴിഞ്ഞു അവൾ പുറത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ മായേച്ചി ഡ്രസ്സ്‌ എല്ലാം എടുത്തു ഇട്ട് കൊണ്ട് നില്കുന്നു. ആയാൽ ഒരു തോർത്ത്‌ മാത്രം അരയിൽ ചുറ്റി ബെഡിൽ ചാരി ഇരിക്കുന്നു. മാളവിക പുറത്തേക്ക് വന്നു

മായ :ആ മോള് വന്നോ,, എല്ലാം കഴുകി കളഞ്ഞോ

മാളവിക :ഉം.

മായ :ദേ ഇത്രേ ഉള്ളു കാര്യം, കഴുകി കളഞ്ഞാൽ പോകാവുന്നതേ ഉള്ളു. എന്നാൽ ഞാൻ പോയി കുടിക്കാൻ വല്ലതും എടുത്തു കൊണ്ട് വരാം.

മാളവിക :ഞാനും വരുന്നു ചേച്ചി.

മായ :നീ ഇവിടെ ഇരുന്നു ഇക്കായ്ക്ക് ഒരു കമ്പനി കൊടുക്ക്.

മായ അവളെ അവിടെ പിടിച്ചു ഇരുത്തി. മാളവിക അവിടെ കസേരയിൽ ഇരുന്നു. മായ വേഗം പുറത്തേക്ക് പോയി. പെട്ടെന്ന്

Leave a Reply

Your email address will not be published.