സ്ത്രീകളുടെ ആധിപത്യം 1 [Hesinky]

Posted by

മാമി പറയുന്നതെന്തും മോൻ അനുസരിക്കുമോ?? ഷൈനി അപ്പുവിനോട് ചോദിച്ചു… അനുസരിക്കും. ഇനി മുതൽ മാമിയുടെ കാല്കീഴില് ഒരു അടിമ ആയി ഞാൻ കഴിഞ്ഞോളം. മോൻ മാമിയുടെ അടുത്തേക്ക് വാ.. ഷൈനി സ്നേഹത്തോടെ അപ്പുവിനെ അടുത്തേക്ക് വിളിച്ചു.. തന്റെ വലതു കൈ കൊണ്ട് അപ്പുവിന്റെ കുണ്ണ പിടിച്ചു. എന്നിട്ട് അപ്പുവിന്റെ ചുണ്ടിൽ ഒരു സ്നേഹചുംബനം നൽകി. എന്നിട്ട് അവന്റെ ചെവിയിൽ പറഞ്ഞു. ഇന്ന് മുതൽ നീ എന്റെ കീപ് ആണ്..

സ്ത്രീകളുടെ ആധിപത്യം 1

Sthraakalude Adhipathyam | Author : Hesinky

 

+2 വിന് പഠിക്കുന്ന പയ്യനാണ് അപ്പു 18 വയസ്സ് പ്രായം. അപ്പു +1ന് പഠിക്കുമ്പോഴാണ് അവന്റെ അച്ഛനും അമ്മയും ഒരു ആക്‌സിഡന്റിൽ മരിക്കുന്നത്. അന്ന് തൊട്ട് അപ്പുവിന്റെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും നോക്കി അപ്പുവിനെ വളർത്തുന്നത് അപ്പുവിന്റെ അമ്മയുടെ അനിയനായ ബാലു ആണ്. ബാലു നാട്ടിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ബിസിനസ്‌ കാരനായിരുന്നു.

ഭാര്യയും മകളും അടങ്ങുന്നതായിരുന്നു ബാലുവിന്റെ കുടുംബം. ഭാര്യ ഷൈനി 30 വയസ്സ്  മകൾ അഞ്ജലി 20 വയസ്സ്. ആൺ കുട്ടികളില്ലാത്ത ബാലുവും ഷൈനീയും അപ്പുവിനെ സ്വന്തം മകനായാണ് വളർത്തിയത്. അവനും അവർ അത് പോലെ തന്നെ ആയിരുന്നു. എന്നാൽ മറ്റാർക്കും അറിയാത്ത ഒരു രഹസ്യം ബാലുവിന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.

പുറമെ നല്ല കോടിശ്വരനും ബിസിനസ്‌ മാനും ആയ ബാലു, വീടിനകത്ത് ഭാര്യയുടെ കാൽക്കീഴിൽ കഴിയുന്ന ഒരു അടിമ മാത്രം ആയിരുന്നു. പോരാത്തതിന് ബാലു വിന്റെ എല്ലാ സ്വത്തുക്കളും ഷൈനിയുടെ പേരിൽ ആയിരുന്നു. അവിടെ എത്തി കുറച്ചു നാളുകൾ കൊണ്ട് തന്നെ അപ്പുവിന് അത് മനസ്സിലായിരുന്നു.. എന്നാൽ അത് അപ്പു അതോരോടും പറഞ്ഞില്ല.. അഞ്ജലി ബാംഗ്ലൂരിൽ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുകയാണ്.

അങ്ങനെ ഇരിക്കയാണ് വീണ്ടും ഒരു ദുരന്തം അവിടെ സംഭവിക്കുന്നത്. ബാലു തന്റെ ഗസ്റ്ഹൗസിൽ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു. കോടിശ്വരനായ ബാലു എന്തിനാണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തതെന്ന് ആർക്കും മനസ്സിലായില്ല… പിന്നീട് അധികം ആരും അത് അന്വേഷിച്ചില്ല… സത്യങ്ങൾ അറിയാവുന്ന ഒരാൾ മാത്രം ആണ് ഉണ്ടായിരുന്നത്, ഷൈനി.

ഷൈനി ആലോചിച്ചു ഇളം ചരക്കായ ഒരു പയ്യനെ കയ്യിൽ കിട്ടിയിട്ട് ഞാനെന്തിന് ആ കുണ്ണയില്ലാത്തവനെ വച്ചോണ്ടിരിക്കണം.അതുകൊണ്ടാണ് തന്റെ ഭർത്താവായ ആ ഷണ്ഡനെ തന്ത്രപൂർവ്വം ഒഴിവാക്കിയത്. അങ്ങനെ അപ്പുവിനെ തന്റെ വരുതിയിൽ ആക്കാൻ ഷൈനി കരുക്കൾ നീക്കി. ഒറ്റയ്ക്ക് കിടക്കാൻ വയ്യ എന്ന് പറഞ്ഞു അപ്പുവിനെ തന്റെ കൂടെ കിടത്തിയാണ് ഷൈനി ആരംഭിച്ചത്. അപ്പുവിന്റെ ഉള്ളിൽ തന്നോട് കാമം ഉണർത്താൻ ഷൈനി പരമാവധി ശ്രമിച്ചു. അതിനായി അവന്റെ മുന്നിൽ കുറച്ചു expose ചെയ്ത് ഷൈനി നടന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published.