സുശീലാ സീരീസ് EP 1 : സിൽക്ക് സ്മിത [Kambi Lee]

Posted by

സുശീല സീരീസ്

Susheela Series | Author : Kambi Lee

 

എന്റെ കൗമാരത്തിൽ നടന്ന ചില സംഭവങ്ങൾ കുറച്ചേറെ കമ്പിചേർത്ത് ഇവിടെ ഒന്നു മാറ്റിപ്പണിയുകയാണ്. പേരുകൾ ശരിക്കുള്ളതായിരിക്കാം, അല്ലായിരിക്കാം. പക്ഷേ കഥാപാത്രങ്ങൾ ശരിക്കും എനിക്കു ചുറ്റും ഇപ്പോഴും ഉള്ളവരാണ്. ഇപ്പോൾ എനിക്കു വയസ്സ് 34. ഈ സീരീസ് എന്റെ Degre കാലത്തെ ആസ്പദമാക്കിയുള്ള താണ്.സുശീലയെന്ന സുശീലച്ചേച്ചിയെ സീരീസിന്റെ പ്രധാനകഥാപാത്രമാക്കാൻ കാരണം ഈ കഥയിലെ ബാക്കി കഥാപാത്രങ്ങളേക്കാൾ എനിക്ക് എപ്പോഴും ഇഷ്ടം സുശീലയെന്ന ചരക്കിനെയായിരുന്നു എന്നതു കൊണ്ടാണ്. മാത്രമല്ല ഈ കഥകളെല്ലാം നടക്കുന്നത് സുശീലയുടെ വീട്ടുപരിസരങ്ങളിൽ ആയിരിക്കും. ആ വീട് ഞാനൊരിക്കലും മറക്കില്ല. ബാക്കി കഥാപാത്രങ്ങൾ എന്നു പറയുമ്പോൾ ഞാനും പിന്നെ എന്നെ അന്നു വാണമടിപ്പിച്ച ഹരങ്ങൾ – മണിച്ചേച്ചി, രാജിച്ചേച്ചി, സിനിച്ചേച്ചി അങ്ങനെ കുറച്ചധികം അമ്മായിമാർ. അതെ എനിക്ക് അമ്മായിടൈപ്പാണ് കൂടുതൽ പ്രിയം.

മുഖവുര കൂടുന്നു എന്നറിയാം. ക്ഷമിച്ചിരിക്കൂ. ഒലിപ്പിക്കുന്തോറും അടിയുടെ സുഖവും കൂടും.

ഞാൻ തുടങ്ങുന്നു. ഈ സീരീസിലെ ആദ്യകഥ. “സിൽക്ക് സ്മിത”

—-സുശീല സീരീസ് Episode 1 : ‘സിൽക്ക് സ്മിത’—-

കൂട്ടുകാരൻമാരു രണ്ടു പേരോടും അടുത്തുള്ള ചരക്കുകളെ പറ്റി സംസാരിച്ചു തുടങ്ങിയ കാലത്താണ് ഞാൻ സുശീലച്ചേച്ചിയെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. ശരിക്കും ചേച്ചിയല്ല അച്ഛന്റെ ചിറ്റമ്മയാണ്. പക്ഷേ വീട്ടുകാരും നാട്ടുകാരും വിളിച്ചു കേട്ടത് ചിറ്റമ്മ എന്നാണ്. എന്റെ ഒരമ്മൂമ്മ ആയി വരേണ്ടതാണ്. പക്ഷേ കണ്ടാൽ അങ്ങനെ വിളിക്കാൻ തോന്നണ്ടേ.

മുഖം കണ്ടാൽ ഒരു നാൽപ്പതിനപ്പുറം തോന്നില്ല. ഇരുനിറം. നരയില്ലാത്ത മുടി. അത്യാവശ്യം തടി, ഉയരം. മിക്കവാറും ബ്ലൗസും മുണ്ടുമായിരിക്കും വേഷം. വർക്ക് ഡ്രെസ്സാണ്. പശു വളർത്തലും വീട്ടു ജോലിയുമായി ചേച്ചി എന്നും ബിസി ആയിരുന്നു. ഭർത്താവ് എക്സ് മിലിട്ടറി ആയിരുന്നു. മിക്കവാറും വീട്ടിൽ കാണില്ല. രണ്ടു മക്കൾ – ഒരാണും പെണ്ണും. രണ്ടിന്റെയും കെട്ടുകഴിഞ്ഞ് ദൂരെയാണ്.

ഇനി മെയിൻ സംഭവങ്ങൾ പറയാം. നല്ല മുലയാണ്. ബ്ലൗസിന്റെ അകത്തുള്ള ബ്രായ്ക്ക് താങ്ങാവുന്നതിനേക്കാൾ അധികം ഉണ്ട്. പക്ഷേ തൂങ്ങിയ മുലയല്ല, നല്ല ഉരുണ്ടു കൊഴുത്തവയാണ്. ഒരിക്കൽ അകത്തു ബ്രാ ഇടാതെ നീല പോളിയെസ്റ്റർ ബ്ലൗസിലൂടെ ചേച്ചിയുടെ ആ രണ്ടു കാമ്പുകളും കണ്ടതാണ്. അന്നു രാത്രി പോയ പാലിനു കണക്കില്ല. ചന്തിയാണെങ്കിൽ വിരിഞ്ഞു നിൽക്കും. അതിലൊന്നു മേയാൻ എനിക്കു നല്ല കൊതിയായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം നല്ല വെളുത്ത തുടയുടെ കുറച്ചു ഭാഗം കണ്ടു. പുല്ലുവെട്ടാൻ പോയി വന്ന ദിവസമായിരുന്നു. അന്നും ഞാൻ കുറേ വാണം വിട്ടു.

ഞാൻ എന്നും അവിടെ ടിവി കാണാൻ പോവാറുള്ളതു കൊണ്ടും എന്നെ കുഞ്ഞുന്നാൾ മുതൽ കാണുന്നതു കൊണ്ടും ചേച്ചി എന്റെ മുന്നിൽ തോർത്തുകൊണ്ടു മാറു മറയ്ക്കാറില്ലായിരുന്നു. ഞാൻ ടിവി കാണാൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published.