ശ്രുതി ലയം 5 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 5

Sruthi Layam Part 5 | Author : Vinayan

Previous Part

തൊട്ടിലിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞിനെ എടുത്ത ശ്രുതിയിൽ നിന്ന് കുട്ടൻ പിള്ള കുഞ്ഞിനെ വാങ്ങി ……. ശ്രുതിയുടെ മുഴുത്ത പാൽ കുട ങ്ങളിൽ അറിയാതെ എന്നപോലെ തഴുകി കൊണ്ടാണ് കുട്ടൻ പിള്ള ശ്രുതിയിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞിനെ വാരി എടുത്തത് ……. കുഞ്ഞിനെ തന്റെ ഇടതു കയ്‌തണ്ടയിൽ എടുത്ത കുട്ടൻ പിള്ള ചുമലിലേക്ക് ചായ്ച്ചു പിടിച്ചു ……… തന്റെ വലതു കൈ കൊണ്ട് ശ്രുതിയെ തന്നോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു ചിരിച്ചു കൊണ്ട് കുട്ടൻ പിള്ള പറഞ്ഞു …….. അമ്മയാണോ മോളാണോ കൂടുതൽ സുന്ദരി എന്ന് തിരി ച്ചയാൻ കഴിയുന്നില്ല മോളെ !……. അത് കേട്ട ശ്രുതിയുടെ മുഖം നാണം കൊണ്ട് ചുവന്നു തുടുത്തു …………

കുഞ്ഞിന്റെ വയറ് ഒട്ടികിടക്കുന്നല്ലോ പാല് കൊടുത്തില്ലെ മോളെ …… ഹും , ചെറു മോൾക്ക് പറ്റിയ അച്ചാച്ചൻ തന്നെ …… കള്ളി പെണ്ണാണ് …….. നല്ല കൂടിയാ അച്ഛാ ഇവള് ,

എന്നെ എപ്പോ കണ്ടാലും എടുത്തോ എന്ന് പറഞ്ഞു രണ്ടു കയ്യും എനിക്ക് നേരെ നീട്ടി പിടിക്കും , കഷ്ടം തോന്നി എടുത്താലോ അപ്പം തന്നെ മുല കുടിക്കണം ………. കൂടി എന്ന് പറഞ്ഞാ ഒരൊന്നൊന്നര കൂടിയാ അച്ഛാ , എന്നെ ഒരു പരുവം ആക്കും ഇൗ ചട്ടമ്പി പെണ്ണ് ………. കുട്ടികൾ അങ്ങനെ അല്ലേ മോളെ ! അവർക്ക് വേണ്ടത് അമ്മയുടെ സ്നേഹവും വിശക്കുമ്പോൾ വയറ് നിറച്ച് മുലപ്പാലും അവിടെ തീർന്നു അവരുടെ ആവശ്യങ്ങൾ ……….

ശ്രുതിയുടെ സമൃദ്ധമായ മാറിലേക്ക് തുറിച്ചു നോക്കി കൊണ്ട് കുട്ടൻ പിളള പറഞ്ഞു ……. അവളുടെ കുടിക്ക് അനു സരിച്ച് ദൈവം മോൾക്ക് സമൃദ്ധിയായി തന്നിട്ടു ണ്ടല്ലോ മോളെ ……… അത് കേട്ട ശ്രുതി സരസമായി പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അയാളിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞിനെ വാങ്ങി ..,…….

കുഞ്ഞിനെ ആയാൾ ശ്രുതിയുടെ കൈകളിലേക്ക് കൊടുക്കുമ്പോഴും അറി യാത്ത ഭാവത്തിൽ ശ്രുതിയുടെ കറുത്ത ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ ബ്രാ ഇല്ലാതെ തെറിച്ചു നിന്ന മൃദുലമായ മുഴുത്ത പാൽ കുടങ്ങളിൽ മൃദുവായി തഴുകാൻ കുട്ടൻ പിള്ളയുടെ കൈ വിരലുകൾ അപൊഴും മറന്നിരുന്നില്ല ……..

മുറിക്കുള്ളിൽ ചുറ്റും കണ്ണോടിച്ചു കൊണ്ട് കുട്ടൻ പിളള പറഞ്ഞു ഞാൻ പണ്ട് ഒന്ന് രണ്ട് തവണ വന്നു എന്നല്ലാതെ ഇൗ വീടും പറമ്പും ഒന്നും നന്നായ് കണ്ടിരുന്നില്ല മോളെ …….. എന്നുപറഞ്ഞ് കൊണ്ട് കുട്ടൻ പിളള പിൻ വാതിലിലൂടെ പതിയെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി . കുട്ടൻ പിള്ള പരിസര മോക്കെ വിസ്തരിച്ചു നോക്കുക യായി രുന്നു ……. കുട്ടൻ പിളളയുടെ പിറകെ കുഞ്ഞിനെ തന്റെ ഇടതു കൈയിൽ താങ്ങി ചുമലിലേക്ക് ചായ്ച്ചു വലതു കൈ കൊണ്ട് തന്റെ മുണ്ട് കാലിൽ ഉടക്കാതിരി ക്കാനായ്‌ അല്പം ഉയർത്തി പിടിച് അവൾ തിണ്ണ യിൽനിന്ന് പതിയെ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി

Leave a Reply

Your email address will not be published.