മിസ്റ്റർ മരുമകൻ 1 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

മിസ്റ്റർ മരുമകൻ നീണ്ടകഥ  പാർട്ട് 1

Mister Marumakan NeendaKadha Part 1 | Author : Nandakumar

 

എൻ്റെ പേര് നന്ദകുമാർ. നന്ദു എന്ന് പരിചയക്കാർ വിളിക്കും വിവാഹിതനാണ്, എനിക്ക് വയസ് 26, ഭാര്യ ധന്യ 23 വയസ് .. ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു കുട്ടിയുണ്ട് അവനൊരു വയസ്. വീട്ടിൽ ഞാനും, അമ്മയും, അച്ഛനും, പിന്നെയെൻ്റെ പത്തിൽ പഠിക്കുന്ന പെങ്ങളുമുണ്ട്.. അമ്മ സുമം, അച്ഛൻ ഗോപാലകൃഷ്ണപിള്ള .എൻ്റെ അമ്മായിയപ്പന് ഒരു കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനിയുണ്ട്.. പിന്നെ ചെറിയ ഒരു ബാർ ഹോട്ടലും .ഞാനതിൻ്റെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കി അങ്ങനെ കഴിയുന്നു.മിസ്റ്റർ മരുമകൻ ഞാൻ തന്നെയാണ്. എൻ്റെ കഥ ഞാൻ അതിഭാവുകത്വം കലർത്താതെ നിങ്ങളോട് പറയാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്.. സ്വന്തം രതി അനുഭവങ്ങൾ മറ്റുള്ളവരോട് സംവദിക്കുക എന്നത് ഒരു രസകരമായ കാര്യമാണ്, അത് പോലെ അൽപ്പം റിസ്ക്ക് പിടിച്ചതും..  നമുക്ക് ഒത്ത് കിട്ടുന്ന രതിസുഖമോർത്ത്  തനിക്കത് അനുഭവിക്കാൻ യോഗമില്ലല്ലോ എന്ന് കരുതി അത് മുടക്കാൻ നടക്കുന്ന സദാചാര പോലീസുകാരാണ് എവിടെയും… ഇവരുടെ ശല്യം മൂലം സ്വന്തം കൂട്ടുകാരോട് പോലും ഇത്തരം വീര സാഹസിക കൃത്യങ്ങൾ വെളിവാക്കാൻ ഏവർക്കും മടിയാണ്.

എന്നാൽ ഇവിടെ നമുക്ക് സ്വകാര്യമായും, സ്വതന്ത്രമായും നമ്മുടെ രതി കാമനകൾ പങ്ക് വയ്ക്കാനും രഹസ്യങ്ങൾ നാല് പേരോട് വിളിച്ച് പറഞ്ഞെന്ന ആശ്വസിക്കാനും വഴിയൊരുങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്. ആയതിനാൽ എൻ്റെ പ്രീയ വായനക്കാരെ എൻ്റെ ഈ ആദ്യ നോവൽ വായിക്കുക.. രസിക്കുക.. അഭിപ്രായങ്ങൾ പറയുക

പ്രാരംഭമായി ഇത്രയൊക്കെ മതിയല്ലോ ഇനി ഞാനെൻ്റെ കഥയിലേക്ക് കടക്കാം. അച്ഛൻ ഇലക്ട്രിസിറ്റി ബോർഡിൽ ക്ലർക്കായിരുന്നു. ഞാൻ ജനിക്കുന്ന സമയത്ത് ഇടുക്കി ഡാമിൻ്റെ പ്രൊജക്റ്റ് സെക്ഷനിലായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന് ജോലി, പേര് ഗോപാലകൃഷ്ണൻ.അച്ഛൻ്റെ അച്ഛനും അന്നവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്  ഇലക്ട്രിസിറ്റിബോർഡിൻ്റെ മെസ്സ് നടത്തുന്ന കോൺട്രാക്റ്റ് പണിയായിരുന്നു ,പേര് കൃഷ്ണപിള്ള.ഇനിയൊരു ട്വിസ്റ്റ് ഉണ്ട് ഞാൻ പിന്നീട് അറിഞ്ഞതാണീക്കാര്യം. ശരിക്കും എൻ്റെ അച്ഛൻ ഞാൻ മുത്തച്ഛൻ എന്ന് വിളിക്കുന്ന കൃഷ്ണപിള്ളയായിരുന്നു. അതിന് പിന്നിൽ ഒരു കഥയുണ്ട്. എൻ്റെ അമ്മയുടെ കുടുംബവീട് അങ്കമാലിയിലായിരുന്നു. അമ്മയുടെ ഒരാങ്ങള എൻ്റെ അമ്മാവൻ ലോറി ഡ്രൈവറായിരുന്നു. അദ്ദേഹം ഇലക്ട്രിസിറ്റി ബോർഡിന് വേണ്ടി

Leave a Reply

Your email address will not be published.