മരുമകള്‍ മായ [Master]

Posted by

മരുമകള്‍ മായ

Marumakal Maya | Author : Master

 

മായ സുന്ദരിയായിരുന്നില്ല. അതിനര്‍ത്ഥം അവള്‍ക്ക് സൌന്ദര്യം ഇല്ലെന്നല്ല; മറിച്ച് അവളുടെ സൌന്ദര്യം രണ്ടാം സ്ഥാനത്തായിരുന്നു എന്നാണ്. ഒന്നാം സ്ഥാനം അവളുടെ മാദകത്വത്തിനായിരുന്നു.ഇരുനിറമുള്ള പെണ്ണ്. സാധാരണ മുഖം. ചുരുണ്ട മുടി. ലേശം നീണ്ട മൂക്ക്. ചെഞ്ചുണ്ടുകള്‍. അതില്‍ നന്നായി വിടര്‍ന്ന കീഴ്ചുണ്ട്. അതുമാത്രം മതിയായിരുന്നു കാണുന്നവന് കുണ്ണ മൂക്കാന്‍. മുഖത്ത് നിന്നും താഴേക്കുള്ള ഭാഗമായിരുന്നു മായയുടെ മായികവലയം. ഇത്രയേറെ അഴകുള്ള, വിരിവുള്ള, കണ്ടാല്‍ ഭ്രാന്തുപിടിച്ചുപോകുന്ന ഒരു ശരീരം നാട്ടില്‍ ഒരൊറ്റ സ്ത്രീയ്ക്കും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. രോമമുള്ള ശരീരമായിരുന്നു അവളുടേത്‌. ഒതുങ്ങി ഈരണ്ടു മടക്കുകള്‍ വീതമുള്ള അരക്കെട്ടും, വികസിച്ചു വിരിഞ്ഞ നിതംബങ്ങളും, ഒരാളെയും കൂസാത്ത തലയെടുപ്പുള്ള മുലകളും, ഒരു ഉണ്ണിയപ്പത്തിന്റെ വലിപ്പമുള്ള പൊക്കിളും എല്ലാമായി മായ ഒരു രതിദേവി തന്നെയായിരുന്നു.

രൂപത്തിനനുസൃതമായി അസാമാന്യ കാമാര്‍ത്തിയും അവള്‍ക്കുണ്ടായിരുന്നു.

ഭര്‍ത്താവ് ദിനേശന്‍ തന്റെ തൃഷ്ണ ശമിപ്പിക്കാന്‍ സാധിക്കില്ല എന്ന് ആദ്യരാത്രി തന്നെ കഴപ്പിയായ മായയ്ക്ക് മനസ്സിലായതാണ്. പൂറു കാണുമ്പോ വെള്ളം പോകുന്നതാണ് അവന്റെ പ്രശ്നം. ശീഘ്രസ്ഖലനം പക്ഷെ ഒരു രോഗമോ ഭാര്യയ്ക്ക് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുന്ന കാര്യമോ ആണെന്ന് അവന്‍ സമ്മതിക്കില്ല. സ്വയം ഒരു കരുത്തനായ പുരുഷനാണെന്നും ഏത് പെണ്ണിനേയും തൃപ്തിപ്പെടുത്താന്‍ കഴിവുള്ളവന്‍ ആണെന്നുമാണ് അവന്റെ ധാരണ. അതായിരുന്നു മായയെ ഏറ്റവുമധികം അലട്ടിയിരുന്നതും.

മരുമകളുടെ അസംതൃപ്തി, ഗതകാലകോഴിയായ ശിവന്‍പിള്ള അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

അയാളും ഭാര്യ കൌസല്യയും ദിനേശനും മായയുമാണ് ആ ചെറിയ വീട്ടിലെ അന്തേവാസികള്‍. ഒരു സ്വീകരണമുറി, രണ്ടു കിടക്കമുറികള്‍, അടുക്കള ചായ്പ്പ്, ചായ്പ്പിനോട് ചേര്‍ന്ന് പുറത്ത് ഒരു കക്കൂസ് കം കുളിമുറി എന്നിവയാണ് മുപ്പത് സെന്റിലെ ഓടിട്ട ആ വീടിനുള്ളത്‌. ഒരു സാദാ പട്ടാളക്കാരന്‍ ആയിരുന്ന പിള്ളയ്ക്ക് അത്രയൊക്കെയേ ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞുള്ളു. മകന്‍ ദിനേശന്‍ സഹകരണ സംഘത്തില്‍ ക്ലാര്‍ക്കിന്റെ ഉദ്യോഗമാണ്. അവനുമില്ല വലിയ ശമ്പളം. വീട് കഴിയുന്നത് കൂടുതലും പിള്ളയുടെ പെന്‍ഷന്‍ ഉള്ളതുകൊണ്ട് മാത്രം.

പിള്ള കിടക്കുന്നത് സ്വീകരണ മുറിയിലെ കട്ടിലില്‍ ആണ്. കൌസല്യയുടെ ഒപ്പമുള്ള ഉറക്കം എന്നേ അയാള്‍ നിര്‍ത്തിയിരുന്നു.

“അച്ഛനെന്താ അമ്മയുടെ കൂടെ കിടക്കാത്തത്” ഒരിക്കല്‍ മരുമകള്‍ ഭാര്യയോട്‌ ചോദിക്കുന്നത് പിള്ള കേട്ടു. അയാള്‍ പറമ്പില്‍ പണിയെടുക്കുന്ന സമയത്ത് അടുക്കളയില്‍ നിന്നുമാണ് സംസാരം എത്തിയത്.

“ഓ പ്രായമായാപ്പിന്നെ ഈ ആണുങ്ങക്ക് നമ്മളെ എന്തിനാടി കൊച്ചെ”

മായയുടെ ഇളകിച്ചിരി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.