അനന്തതയുടെ വിഹായുസ്സിൽ 2 [ഗന്ധർവ്വൻ]

Posted by

അനന്തതയുടെ വിഹായുസ്സിൽ 2
Ananthathayude Vihayussil Part 2 | Author : Gandharvan

Previous Part

ജീവൻ അപ്പോഴാണ് നനഞ്ഞൊട്ടിയ അവളുടെ പാന്റി സ് കണ്ടത് , അവൻ അത് വലിച്ചുരി. എന്നിട്ട് പോൺ വീഡിയോ കാണു പോലെ അവിടെ നാവിട്ടുരസി. അതിൽ അമ്യത ഒന്നു ചിറി, സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു . അവൻ അമ്യതയുടെ പുഷ്പത്തിൽ നാവ് കടത്തി ചപ്പി വലിച്ചു അവളിൽ നിന്ന് ശീൽക്കാരം ഉയർന്നു. അവൻ പുഷ്പം മൊത്തം വായിലാക്കി ചപ്പി. അമ്യത സുഖം കൊണ്ട് അലറി വിളിച്ചു ” എടാ കുട്ടാ എന്നെ കൊല്ലാതെ “അതൊന്നും ഗൗനിക്കാതെ അവൻ തന്റെ നാവ് അതിലേക്ക് പൂർണ്ണമായി കയറ്റി , അമ്യത സുഖം കൊണ്ട് തന്റെ അരക്കെട്ട് പൊക്കി. അവൻ ബലമായി അവളുടെ അരക്കെട്ട് മേശയിൽ ഉറപ്പിച്ച് : അവളുടെ പുഷ്പത്തിൽ നാക്കിനാൽ നക്കിയെടുത്തു. ആദ്യനുഭവത്തിന്റെ സുഖത്തിൽ അവളെ ന്തെക്കൊയോ പുലമ്പി.അവളെ കമിഴ്ത്തി കടത്തി അവളുടെ നിതംബത്തിൽ ഞെക്കുകയും, കടിക്കുകയും , ചുംബിക്കുകയും ചെയ്തു. എന്നിവൻ അവളുടെ പുറത്ത് കയറി അവളുടെ പിൻ കഴുത്തിലും പുറം ഭഗത്തും നാവും കൊണ്ട് ചിത്രം വരച്ചു . അവന്റെ വെട്ടി തിളച്ചു നിൽ ക്കുന്ന പൗരുഷത്തിന്റെ ചൂട് : അമ്യതയുടെ നിതംബ വിടവിൽ അറിഞ്ഞു. അവൾ കിടന്നു കുറുകി. അവളുടെ കെട്ടഴിഞ്ഞ മുടി അലസമായ അവളുടെ പുറത്തും , നിതംബത്തിലും, മേശയിലുമായി ഇണ ചേരുന്ന സർപ്പം പോലെ കിടന്നു. അതിനു ശേഷം അവളെ മലർത്തി കിടത്തി, അവൾ നാണത്താൽ കണ്ണ് അടച്ചു. അവൻ അടിമുടി അവളെ നോക്കി , കുമ്പിയടഞ്ഞ കണ്ണുകൾ, മുത്ത് പൊഴിക്കുന്ന ചുവന്ന ചുണ്ട് . നീണ്ട കഴുത്ത്. ഉടയാത്ത മാറി ടത്തിൽ നിന്നും തേൻ കുടിക്കുന്ന തേനീച്ച പെലെയുളള ഞെട്ട്. ഒതുങ്ങിയ വയറും, കറുത്ത മറക് ഉള്ള പൊക്കിൾ ചൂഴിയും , പിന്നെ വിശാലമായ അരക്കെട്ടും , അതിനടിയിലെ പുഷ്പം , പിന്നെ വാഴപ്പിണ്ടി പൊലെ ഉള്ള കാലുകൾ , തുടത്ത തുടകൾ എല്ലാം അവനെ ഹരം കൊള്ളിച്ചു. അവൻ അവളുടെ തുടകളെ ആർത്തിയോടെ ചുംബിച്ചു. അവൾ പുളച്ചു. അവൻ അവളുടെ കാലുകൾ അകത്തി, പുഷ്പ ത്തെ ചപ്പി വലിച്ചു അവൾ ഉയർന്ന് പൊങ്ങാതിരിക്കാൻ , അവൻ കൈ കൊണ്ട അരകെട്ട് ബലമായി ബെഡിൽ ഉറപ്പിച്ചു. അവൻ അവിടെ ശരിക്കും നക്കി തുടച്ചു. പുറത്തേക്ക് ചാടിയ അവളുടെ കന്ത് ചപ്പിയതിനു ശേഷം , അവൻ അത് ഉറിഞ്ചി കുടിച്ചു. അവൾ എന്തൊ പുലമ്പി.അവൻ പതിയെ അമ്യതയുടെ ദേഹത്ത് കയറി. തന്റെ പരുഷം അവളുടെ പുഷ്പത്തിൽ മുട്ടിയത് അവൻ അറിഞ്ഞു. അവളുടെ മേൽ ചുണ്ടത്ത് കടിച്ചതിനു ശേഷം , വലത് കൈ കൊണ്ട് പൗരുഷം അവളുടെ പുഷ്പത്തിൽ മുട്ടിച്ചു, പിന്നെ ഉരസി, കുത്തി നോക്കി. അമ്യത വെട്ടി വിറച്ചു. അവൻ പതിയെ കയറ്റി നോക്കി , അവൾ അവനെ നോക്കി ചുംബനത്തിന്റെ ആഗ്യം കാണിച്ചു .അവൻ പരുഷം ആഞ്ഞു കയറ്റി. iഅമ്മേ… വേദനി ആകുന്നു ” അമ്യത അലറി. സണ്ണി അക്കയെ മനസിൽ ധ്യാനിച്ച് അവൻ അതൂ രി. അവളൊന്നു പുളഞ്ഞു.എന്നിട്ട് പതിയെ കയറ്റി ഇറക്കി. അവന്റെ ദൃഢമായ പൗരുഷം അവളുടെ പുഷ്പത്തെ ചതച്ചരച്ചു . വേദനയുടെ സുഖത്തിൽ അവർ ആറാടി .

Leave a Reply

Your email address will not be published.