ഫാമിലി ടൂർ 1 [RoY]

Posted by

ഫാമിലി ടൂർ

Family Tour 1 | Author : ®0¥

ഗോവ ലക്ഷ്യം വച്ച് ഇന്നോവ കുതിച്ചു പായുകയാണ്. 7 പേരെയും കൊണ്ട്. എന്നെ ഇവർ കുട്ടികളുടെ കൂട്ടത്തിൽ കൂട്ടിയത് കൊണ്ട് ഞങ്ങൾ 4 പിള്ളേരും 3 മുതിർന്നവരും പിന്നെ വണ്ടി ഓടിക്കുന്നത് മുതിർന്നവരിൽ ഒരാൾ ആയ എന്റെ മൂത്ത മാമൻ തന്നെ.

പക്ഷെ ഈ യാത്ര 16കാരൻ ആയ എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും സുഖമുള്ള ജീവിതത്തിലേക്കുള്ള ഒരു വഴിത്തിരിവ് ആണെന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല.

അച്ഛൻ ഒരു ബാങ്ക് മാനേജർ ആണ്. ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കിട്ടുന്ന സ്ഥലം മാറ്റം കാരണം ഞാനും അമ്മയും അനിയനും അമ്മ വീട്ടിൽ ആണ് താമസിച്ചു പോന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്റെ അനിയൻ എന്നെക്കാൾ 11 വയസിന് ഇളയത് ആണ്. അതായത് ഇപ്പോൾ 5 വയസ്.

എല്ലാ ശനിയാഴ്ചയും വന്ന് തിങ്കളാഴ്ച്ച രാവിലെ അച്ഛൻ പോകും. അമ്മ വീട്ടിൽ നമ്മളെ കൂടാതെ അമ്മയുടെ മൂത്ത സഹോദരനും ഇളയ സഹോദരനും അവരുടെ ഭാര്യമാരും കുട്ടികളും ഉണ്ട്. കൂടാതെ അമ്മയുടെ അച്ഛനും അമ്മയും.

അമ്മുമ്മ ദേവകി 59 വയസുണ്ട്. അപ്പൂപ്പൻ വാസുദേവൻ 64 വയസ്. ഓർമ വച്ച നാൾ മുതൽ കാണുന്നത് ആണ് അമ്മുമ്മയുടെ ആട്ടും തുപ്പും കേട്ട് ജീവിക്കുന്ന പെണ്ണ് കോന്തനായ അപ്പൂപ്പനെ.

എട്ടാംക്ലസ് കഴിഞ്ഞു സ്കൂൾ അടച്ച സമയത്തു ആയിരുന്നു സെക്സിന്റെ ബാലപാഠങ്ങൾ പഠിച്ചു തുടങ്ങിയത് ഇപ്പോൾ 3 വർഷങ്ങൾക്കിപ്പുറം അതിനെപ്പറ്റി അരച്ചു കുടിച്ചു അറിഞ്ഞു വീഡിയോയും കഥകളും കണ്ടും വായിച്ചും നാട്ടിലെ ചാരക്കുകളെ ഓർത്ത് കയ്യിൽ പിടിച്ചു കളയുന്ന ഒരു പയ്യൻ.

എന്റെ പേര് അർജുൻ , കുട്ടൻ എന്നാണ് വീട്ടിൽ വിളിക്കുന്നത്, അച്ഛൻ വിനയൻ 44 വയസ്. അമ്മ രാധിക 39 വയസ്. പിന്നെ മൂത്ത മാമൻ രാജേഷ് 44 വയസ് buisness ആണ്. പൂത്ത ക്യാഷ് ഉണ്ട് കയ്യിൽ. ഭാര്യ റീന മാമി 42 വയസ് വീട്ടമ്മ 2 കുട്ടികൾ 9 ഉം 7 ഉം വയസ്. രണ്ടാമത്തെ മാമൻ രമേഷ്‌ 37 വയസ്. ഗൾഫിൽ ആണ്. ഭാര്യ നിഷ 28 വയസ്. 2 മാസം പ്രായമുള്ള കുട്ടി ഉണ്ട്. ഇതാണ് എന്റെ കുടുംബം.

ഞാനും അമ്മയും അനിയനും ഒരു മുറിയിൽ ആണ് കിടക്കുന്നത്. അപ്പൂപ്പനും അമ്മുമ്മയും വേറെ വേറെ മുറിയിലും . അച്ഛൻ വരുന്ന ദിവസം ഞാൻ അമ്മുമ്മയുടെ റൂമിലേക്ക് ആകും. അപ്പൂപ്പൻ ചെറിയ ഒരു റൂമിൽ ആണ് അതുകൊണ്ട് ആണ് അമ്മുമ്മയുടെ റൂമിൽ ഞാൻ കിടക്കുന്നത്. ഇത് താഴത്തെ നിലയിൽ ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.