സെക്സ് പാലസ് 2 [അച്ചു]

Posted by

സെക്സ് പാലസ് 2

S3x Palace Part 2 | Author : Achu | Previous Part

ആദ്യ അധ്യായം വായിച്ചു പ്രോത്സാഹനം നൽകിയ എല്ലാവർക്കും നന്ദി, തുടക്കം എന്ന നിലക്ക് അതിന്റേതായ പ്രയാസങ്ങളുണ്ട്. കമന്റിൽ റിപ്ലയ് പോലും കൊടുക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല. പലതവണ വലിയ കമന്റുകൾ എഴുതി പോസ്റ്റിട്ടു. മോഡറേട്ടറുടെ അനുമതിക്ക് വേണ്ടി കാത്തു നിൽക്കുന്നു എന്ന് കാണിച്ച കമന്റുകൾ പിന്നീട് മാഞ്ഞു പോകുന്ന അവസ്ഥ. കുറേ കമന്റുകൾ അങ്ങനെ നഷ്ടമായപ്പോൾ തോന്നി അതിനു പകരം കഥയിലേക്ക് നാല് വരി എഴുതിയിടാമെന്ന്…

രണ്ടു നാത്തൂൻസിനേയും ഞാൻ ഉപമിച്ച രണ്ടു നടിമാരും അത്ര മോഷക്കാരാണെന്ന ധാരണ ഇപ്പോഴും എനിക്കില്ല. നയൻ താര തെന്നിന്ത്യയിൽ തന്നെ ഏറ്റവും സെക്സ് അപ്പീലുള്ള നടിയാണ്. അനുഷ്കയുടെ കുറച്ചു ഹോട്ട് വീഡിയോസ് കണ്ടു നോക്കിയാൽ നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകും എന്തു മാത്രം പിടിച്ച് ഉടക്കാനുണ്ടെന്ന്. മലയാള സാഹിത്യത്തിന്റെ ആരംഭകാലത്തുള്ള ക്ലീഷേ സ്ത്രീ സൗന്ദര്യ വർണ്ണനകൾ ഒഴിവാക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് ഒറ്റവാക്കിൽ നടിമാരുടെ പേര് പറഞ്ഞു വായനക്കാരിൽ അവരുടെ ചിത്രം പതിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചത്ത. തുറന്നു പറയാല്ലോ,,, പെണ്ണിന്റെ സൗന്ദര്യത്തെ വർണ്ണിക്കാൻ എനിക്ക് അറിയുകയുമില്ല.

എഴുതി തുടങ്ങുന്നതിനു മുൻപേ ഇത്രത്തോളം അഗ്രസ്സീവ് ആകാതെ… ഇറച്ചി ഉള്ളതും വഴിയേ വരാനുണ്ട്. കമന്റുകളിൽ അഭിപ്രായം വന്നത് കൊണ്ടല്ല. അമ്മയായി ഖുഷ്ബുവിനെയും അനിതയായി കാവ്യയേയും ഞാനായി അനു സിത്താരയേയുമാണ് എഴുതി വെച്ചിരിക്കുന്നത്.

സെക്സ് പാലസ് (രണ്ടാം ഭാഗം)

അച്ഛന്റെ കുണ്ണയിലേക്ക് കുമ്പിട്ട് നിന്ന് കുഴലൂത്തിൽ തൻറെ പ്രാവീണ്യം തെളിയിക്കുന്ന ഇളയ മരുമകൾ സോന.
സോനയുടെ പിന്നിൽ നിൽക്കുന്നത് അഖിലേട്ടനാണ്. അതായത് അവളുടെ ഭർത്താവിന്റെ ജ്യേഷ്ഠൻ. സോനയുടെ ടോപ്പ് മുകളിലേയ്ക്കും ലെഗ്ഗിംസ് താഴേക്കും നീക്കിയപ്പോൾ അവളുടെ ആകൃതിയൊത്ത കുണ്ടി അഖിലേട്ടന്റെ മുന്നിൽ തുറിച്ചു നിന്നു. അഖിലേട്ടൻ ഇളയച്ചിയുടെ ( ഇളേച്ചി മൂത്തച്ചി മൂത്തച്ചി മൂത്തച്ചൻ ഇതൊക്കെ യഥാക്രമം അനിയന്റെ ഭാര്യ, ജ്യേഷ്ഠന്റെ ഭാര്യ, ഭർത്താവിന്റെ ജ്യേഷ്ഠൻ, ഭർത്താവിന്റെ അനിയൻ എന്നിവരെ ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ പറയുന്ന സ്ഥാനപ്പേരാണ് ) കുണ്ടിപ്പന്തുകൾ പിടിച്ചുടക്കുന്നതിനൊപ്പം കുണ്ടിച്ചാലിൽ മുഖം പൂഴ്ത്തി നാവിട്ട് നക്കുന്ന കാഴ്ച്ച… മരുമകളുടെ കവിളിൽ അരുമയായി തഴുകിക്കൊണ്ട് അച്ഛൻ തൻറെ കോല് വായിൽ നിന്ന് മോചിപ്പിച്ചു. എന്നിട്ട് അവളുടെ ചുണ്ടുകളെ അദ്ദേഹം തൻറെ ബാളുകളിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. സോന ഇടതുകൈ കൊണ്ട് അച്ഛന്റെ കംബിയായ കുണ്ണയെ മുകളിലേയ്ക്ക് മലർത്തിക്കിടത്തി, വയറിൽ അമർത്തിപ്പിടിച്ച് കൊണ്ട് അച്ഛൻ കാണിച്ച ബാളുകൾക്കും താഴെ കൂതിച്ചാലിനും മുകളിൽ നിന്ന് സോന നക്കിത്തുടങ്ങി. ഒരു വട്ടം ആദ്യം നക്കി, അച്ഛന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ആ നിർവൃതി ആസ്വദിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ ആവർത്തിച്ചു നക്കി…. ലിവിംഗ് റൂമിന്റെ

Leave a Reply

Your email address will not be published.