എന്റെ രശ്മി ചേച്ചി 8 [രമേഷ്]

Posted by

എന്റെ രശ്മി ചേച്ചി 8

Ente Reshmichechi part 8 | Author : Ramesh


എല്ലാ ഭാഗങ്ങളും വായിക്കുവാന്‍ ക്ലിക്ക്

 

ആദ്യമേ തന്നെ പാർട് 8 വൈകിയതിന് ക്ഷമ ചോദിക്കട്ടെ…ജോലി തിരക്കുകൾ കാരണവും കുറച്ചു പേഴ്സണൽ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണവും ആണ് എഴുതാൻ തോന്നാഞ്ഞത്…അത് പോലെ എന്നെക്കാൾ നല്ല എഴുത്തുകാർ ആണ് ഇന്ന് ഈ സൈറ്റിൽ ഉള്ളത്..അവരെ പോലെ നല്ല പോലെ എഴുതാൻ ഞാൻ ആത്മാർഥമായി ശ്രമിക്കുന്നതാണ്…കഥയിലെ അടുത്ത ഭാഗത്തേക് കടക്കാം

തലേന്നത്തെ കളിക്ക് ശേഷം ഞാൻ രാവിലെ ഉറക്കം എണീറ്റു..കുറ്റി രോമം നിറഞ്ഞ കക്ഷം ഉള്ള ഒരാൾ എന്റെ മുന്നിൽ കട്ടിലിൽ ഇരുന്ന് ഇട്ടിരുന്ന ടീഷർട് ഊരുകയാണ്..ഞാൻ കണ്ണ് തിരുമ്മി നോക്കി…
ചേച്ചി ആണ് ആൾ എന്ന് മനസ്സിലായി…അത് ഊരികളഞ്ഞ ചേച്ചി ഒരു കൈ പൂറിന്റെ മുന്നിൽ തള്ളി നിൽക്കുന്ന എന്തിലോ പിടിച്ചിട്ടുണ്ട്.. ഞാൻ താഴേക് നോക്കി ഹോ രാവിലെ തന്നെ അമ്മായി മോൾടെ പൂറിന്റെ രുചി നോക്കുവാണ്…ഇത് കണ്ടു കുണ്ണ കമ്പി ആയെങ്കിലും ഞാൻ അത് നോക്കി കിടന്നു…

കറുത്ത സ്കിർട് ന്റെ മേലെ കൂടെ കുറച്ചു പുറത്തേക്ക് വന്ന പൊക്കിൾ കുഴി കാണിച്ചു വെളുത്ത ബ്രാ കൊണ്ടു രണ്ടു കരിക്കുകളെയും പൊതിഞ്ഞു വെച്ചേക്കുന്ന ചേച്ചി മറ്റേ കൈകളാൽ തലമുടി തഴുകി കൊണ്ടു സ്വന്തം അമ്മയുടെ ചപ്പൽ ആസ്വദിച്ചു ഇരിക്കുവാണ്…..

ആഹ് അമ്മേ രോമം പയ്യെ കടിക്കു…. ഉഫ് മോൾടെ ആണെന്ന് ഓർത്തു പതുക്കെ അമ്മേ…കണ്ണുകൾ മെല്ലെ അടച്ചു ചേച്ചി ചുണ്ടിനെ കടിച്ചു പിടിച്ചു

ഇന്നലെ പൂർ കഴുകിയില്ലേ ടി നീ…പാലിന്റെ മണം ഉണ്ടല്ലോ…പാവടയ്ക് അകത്ത് പൂറിലെ ചാലുകൾ നക്കുന്നതിനു ഇടയിൽ അമ്മായി അവ്യക്തമായി ചോദിച്ചു…

ഹ്മ് എന്നൊരു മൂളൽ മാത്രം ആണ് ചേച്ചി കൊടുത്തത്….

കുണ്ണ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും നേരം ആയി കുലച്ചു നികുവാണ്…. ഞാൻ മുണ്ടു പയ്യെ മാറ്റി കുണ്ണയെ നല്ല പോലെ നിവർത്തി നിർത്തി…

അമ്മായി കന്തിൽ നാക്കിയപ്പോ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞ ചേച്ചി കണ്ടത് എന്റെ കുണ്ണയെ ആണ്…ചേച്ചി അവളുടെ ക്യൂട്ടസ് വീണ നഖം ഉള്ള വിരല് കൊണ്ടു അതിന്റെ തൊലി പുറകിലേക് പയ്യെ മാറ്റി…തള്ള വിരൽ കൊണ്ട് തുമ്പിന്റെ മേലെ തടവി…

താഴെ അമ്മായി ചേച്ചിയുടെ പൂറിനെ താലോലിക്കുകയാണ്…ഞാൻ എണീറ്റത് അമ്മായി അറിഞ്ഞിട്ടില്ല…അവർ മകളെ ആഞ്ഞു ചപ്പി വലിച്ചു..അതിന്റെ ഫലം അനുഭവിച്ചത് ചേച്ചി മാത്രം ആയിരുന്നില്ല…ഞാനും ആയിരുന്നു…കുറ്റി രോമം വീണ പൂറിൽ കൈകൊണ്ടു രോമത്തെ തിരുമ്മി ചേച്ചിയുടെ ശരീരത്തെ അമ്മായി ചൂടാക്കുകയാണ്…

മനു….മോനെ കഴച്ചു പൊട്ടുന്നട രാവിലെ തന്നെ…നീ കൂടെ ചേച്ചിയെ ഒന്ന് പണ്ണട….. അതും പറഞ്ഞു ചേച്ചി കുന്നതുമ്പിൽ ചുണ്ടു മുട്ടിച്ചു കൊണ്ടു അരിച്ചു താഴേക് ഇറങ്ങി…കുണ്ണയിലെ രോമങ്ങളെ വിരൽ കൊണ്ട് കറക്കി ചേച്ചി കുണ്ണയെ ചപ്പി വലിക്കാൻ തുടങ്ങി…

പാവാട വലിച്ചു താഴേക് ഇട്ട അമ്മായി മകളുടെ തുടയിലൂടെ വിരലുകളിലേക് അരിച്ചു ഇറങ്ങി…മുട്ടിലും കാലിന്റെ തളവിരളിലും അമ്മായി നക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published.