സൂഫി പറഞ്ഞ രതികഥകൾ 2 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

സൂഫി പറഞ്ഞ രതികഥകൾ 2

Soofi Paranja Rathikadhakal Part 2 | Author : Nandakumar | Previous Part

ചന്ദ്രിക ചേച്ചിയുടെ ആധാരമെഴുത്ത് ഓഫീസിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന മായ എന്ന സുന്ദരിയുടെ വികാരവിചാരങ്ങളിലൂടെയാണ് വായനക്കാർ ഇപ്പോൾ കടന്ന് പോകുന്നത് മായയെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ പാർട്ട് 1 വായിക്കുക.
ഇന്ന് അനിലേട്ടൻ ജോലി കഴിഞ്ഞ് നേരത്തേ തന്നെ വന്നിട്ടുണ്ട്, ഇലക്ഷൻ സെക്ഷനിൽ ഡ്യൂട്ടി ആയതിനാൽ മിക്കവാറും വൈകിയേ ഇറങ്ങാൻ സാധിക്കാറുള്ളൂ.അധികം വൈകിയാൽ രാത്രി ബൈക്കോടിച്ച് വരണ്ടയെന്ന് ഞാൻ പ്രത്യേകം പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഈയിടെയായി ഭക്ഷണ കാര്യത്തിലൊന്നും ഒരു ശ്രദ്ധയുമില്ല .. ഷുഗർ ഉണ്ടെന്ന ഒരു വിചാരവുമില്ല തോന്നിയ നേരത്ത് തോന്നിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കും.. കുറച്ച് നാളായി രാത്രി കിടക്കുമ്പോൾ എന്നോട് ഒരു സ്നേഹവുമില്ല. ബന്ധപ്പെടുന്നത് തന്നെ വളരെ അപൂർവ്വം. ഇനി ബന്ധപ്പെട്ടാലോ അഞ്ച് മിനിറ്റ് പോലും ആകുന്നതിന് മുൻപ് അനിലേട്ടന് വരും.. എനിക്കൊന്ന് മൂഡ് പോലും ആകുന്നതിന് മുൻപ് അനിലേട്ടൻ കൂർക്കം കുത്തും. അനിലേട്ടൻ്റെ സാധനം ഒന്ന് താലോലിക്കാമെന്ന് കരുതിയാൽ തൊടീക്കില്ല ദുഷ്ടൻ.. ഷുഗറിൻ്റെ പ്രശ്നം തുടങ്ങിയത് മുതലാണ് ലൈംഗിക ജീവിതത്തിൽ തീരെ താൽപ്പര്യമില്ലാതായത്.പുറത്ത് നിന്ന് നോക്കുന്നവർക്ക്  എൻ്റെ സൗഭാഗ്യങ്ങൾ കണ്ട് കരുതും
സുന്ദരനായ സർക്കാർ ജോലിക്കാരനായ  ഭർത്താവ്, വീട്, കാറ്, അണിയാൻ സ്വർണ്ണം. എനിക്കും ജോലി. ….ഇനിയെന്ത് വേണം അവൾക്ക് എന്ന്. എൻ്റെ കാര്യം എനിക്കല്ലേ അറിയൂ. അത് മാത്രം മതിയോ ഒരു പെണ്ണിന്….വികാരവും, വിചാരവും ആണുങ്ങൾക്ക് മാത്രമല്ല പെണ്ണിനുമുണ്ടെന്ന് ഇവിടൊരാൾക്ക് വിചാരമില്ല… മായേ ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം .. അനിലേട്ടൻ്റെ വിളിയാണ്.. എന്തിനാണിപ്പോൾ വെള്ളം ഊണ് കഴിഞ്ഞ് ഷുഗറിൻ്റെ യും ,പ്രഷറിൻ്റെയും ഗുളികയൊക്കെ കഴിച്ചല്ലോ.. ഞാൻ വെള്ളവുമായി  ബഡ്റൂമിലേക്ക് ചെന്നു. ലാപ്ടോപ്പുമായി ഓഫീസിലെ ഏതോ പണിയിലാണ്..
എന്തിനാണിപ്പോൾ വെള്ളം…. മോളേ ഇന്ന് ഞാൻ തകർക്കും.. നീ ഇത് കണ്ടോ..
സംഗതി യൂനാനിയാണ്.മേശ തുറന്ന് ഒരു ഗുളികയെടുത്ത് എന്നെ കാണിച്ചു.
എന്താ അനിലേട്ടാ ഇത്..
എൻ്റെ അരക്കെട്ടിൽ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് ഗ്ലാസ് വാങ്ങി മേശപ്പുറത്ത് വച്ച് ഏട്ടൻ പറഞ്ഞു .എടി മോളെ ഇതാണ് പിക്കപ്പ് കൂട്ടാനുള്ള ഗുളിക.
എന്തോന്ന് പിക്കപ്പോ?
നീ പോയിട്ട് വേഗമിങ്ങ് വന്നേ അനിലേട്ടൻ മുണ്ട് മാറ്റി ഏട്ടൻ്റെ സാമാനം എന്നെ കാണിച്ചു.
തടിയൻ മാർക്കർ പേനയുടെ വലിപ്പവും അതിൻ്റെ പകുതി നീളവുമുള്ള ഒരു ചെറിയ ലിംഗം..

Leave a Reply

Your email address will not be published.