രണ്ടാം ഭാര്യ 8 [Amal]🚀

Posted by

രണ്ടാം ഭാര്യ 8

Randam Bharya Part 8 | Author : AmalPrevious Parts

 

എടീ ആൻറിയുടെ പയ്യനെ വെച്ചു നോക്കുമ്പോൾ നിനക്ക് ധൈര്യമായിട്ട് നിനക്ക് പ്രേമിക്കാം അല്ലോ നിൻറെ ചേട്ടനെ.
ജിൽസ- അതെന്താ ആൻറ്റി അങ്ങിനെ പറഞ്ഞത്.
ആൻറ്റി- എടീ എൻറെ പയ്യനെ ഞാൻ ആത്മാർത്ഥമായിട്ടാണ് സ്നേഹിച്ചത്, പക്ഷേ അവനെ വേറെ ജോലി കിട്ടി പോയതിനു ശേഷവും അവൻ വരാറുണ്ടായിരുന്നു. പിന്നെ അവൻ പുറത്തൊക്കെ അവൻറെ കൂടെ ചെല്ലുവാൻ എന്നെ നിർബന്ധിക്കും ആയിരുന്നു. എടീ എനിക്ക് അങ്ങനെ യൊക്കെ പോകുവാൻ പേടി ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഞാൻ സമ്മതിച്ചില്ല. പിന്നെ അവൻറെ വരവും നിന്നു ഫോൺ വിളിയും നിന്നും. അപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു കാര്യം ബോധ്യമായി അവൻ എന്നോട് കാണിച്ച സ്നേഹം യഥാർത്ഥമല്ല എന്ന. എടീ നിനക്ക് അതു പോലെ നിൻറെ ചേട്ടനെ പേടിക്കണ്ടല്ലോ. എടീ എൻറെ കാര്യമൊക്കെ വീട്, ഇനി നീ അങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് നിൻറെ ചേട്ടനെ നിന്നോട് വല്ല ഇഷ്ടവും ഉണ്ടോ എന്ന് നീ അതു മനസ്സിലാക്കി എടുക്കണം. അതിൽ ആണ് നിൻറെ മിടുക്ക് നീ കാണിക്കേണ്ടത്.
ജിൽസ- ആൻറ്റി അത് ഞാൻ എങ്ങനെ മനസ്സിലാക്കും.
ആൻറ്റി- എടീ നീ എപ്പോഴും അവനെ ഫോണിൽ വിളിച്ചു സംസാരിക്കണം. പിന്നെ നിൻറെ ഏത് ആവശ്യത്തിനും അവനെ നിൻറെ കൂടെ കൂട്ടേണം. എടീ നീ അവൻറെ കൂടെ ബൈക്കിൽ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ എല്ലാം അവനിലേക്ക് ചേർന്ന് ഇരുന്നു കൊണ്ട് നിൻറെ ശരീരം അവന്റെ മേലിൽ മുട്ടുന്ന രീതിയിൽ വേണം ഇരുന്ന് യാത്ര ചെയ്യാൻ. അവൻ അറിയണം നീ അവനെ സ്വന്തം ഭർത്താവിൻറെ സ്ഥാനത്ത് ആണ് കാണുന്നത് എന്ന. പിന്നെ എടീ കുറച്ചു സെക്സിയായി അവൻറെ മുന്നിൽ നിന്ന് നിൻറെ ശരീരത്തിൻറെ ഷേപ്പ് ഒക്കെ അവനെ ഇടയ്ക്കൊക്കെ കാണിച്ചു കൊടുക്കണം.
ജിൽസ- ഒന്നും പോ ആൻറ്റി അങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്യാൻ എനിക്ക് നാണം ആക്കും.
ആൻറ്റി- എടീ ഇങ്ങനെയൊക്കെ നിൻറെ ഇഷ്ട്ടം അവനോടു തുറന്നു കാട്ടിയാൽ അവനും നിന്നോട് മനസ്സ് തുറന്നു ഇഷ്ട്ടം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ തോന്നുകയുള്ളു. എടീ ഞാൻ പറയുന്നു തന്നതുപോലെ ഒക്കെ നീ പ്രവർത്തിച്ചാൽ നിനക്ക് അവൻറെ മനസ്സ് അറിയാൻ കഴിയും. എടീ നീ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കാര്യം ആദ്യം ചെയ്യണം വീട്ടിൽ അവൻറെ അടുത്ത ആരുമില്ലാത്ത സമയത്ത നീ നിൻറെ ബ്രായുടെ വള്ളി ഒന്നും പുറത്തു കാട്ടി അവൻറെ മുന്നിൽ കാണിച്ചു കൊടുക്കണം. അവൻ അപ്പോൾ നിന്നോടു എന്തു പറയുമെന്ന് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.