ഉമ്മയും ബ്ലാക്ക് മാനും [ഷെയ്ൻ]

Posted by

ഉമ്മയും ബ്ലാക്ക് മാനും
Ummayum Black Manum | Author : Shain

ലോക്ക്ഡൗൺ ആയതിനാൽ ഡ്യൂക്കുമെടുത്ത് ഒന്ന് പാളിച്ച് വിട്ടിട്ട് ദിവസം പതിനാറു കഴിഞ്ഞു. പുറത്തിറങ്ങിയാൽ നല്ല തല്ലു കിട്ടും. വണ്ടിയും പിടിച്ചോണ്ട് പോകും. അങ്ങിനെ പുറത്തിറങ്ങുവാൻ പറ്റാതെ ഇരിക്കുമ്പോൾ ആകെ ആശ്വാസം കമ്പിക്കുട്ടനിലെ കഥകളും ഓൺലൈനിലെ വീഡിയോസുമാണ്. ഇത്തയാണേൽ കെട്ടിയോന്റെ വീട്ടിൽ വാപ്പ ഗൾഫിൽ ആയതിനാൽ ഞാനും ഉമ്മച്ചിയും മാത്രം ഈ വലിയ വീട്ടിൽ. ഒരു ദിവസം രാത്രി
ഓൺലൈനിൽ കക്കോൾഡ് വീഡിയോയും കണ്ട് കമ്പിയടിച്ച് കിടക്കുകയായിരുന്നു. അല്പം ഫെറ്റിഷൊക്കെ ഉണ്ട്. ഒരു കക്കോൾഡ് ഭർത്താവ് സ്വന്തം
കെട്ടിയോൾടെ പൂറ്റിൽ നിന്നും മൂത്രം കുടിക്കുന്ന സീനൊക്കെ കണ്ടപ്പോൾ എന്റെ വായിൽ വെള്ളമൂറി.

ആഹ് എന്താ ഒരു സീൻ.. ഉമ്മച്ചീടെയും ഇത്താന്റെയും ഒക്കെ പാന്റി മണത്തും നക്കിയും മൂത്രത്തിന്റെയും പൂറ്റിലെ മദനക്കുഴമ്പിന്റെയും രുചി അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഹോ എന്നാണ് ആ വീഡിയോയിലെ പോലെ ഉമ്മച്ചീടെയോ ഇത്താന്റെയോ പോലെ ചരക്കുകളുടെ പൂറ്റിൽ നിന്നും നേരിട്ട് മൂത്രം കുടിക്കുവാൻ സാധിക്കുക. അതോർത്ത് നെടുവീർപ്പിട്ടു കമ്പിയായ കുണ്ണയെ തഴുകി കിടക്കുകയായിരുന്നു.

പെണ്ണിന്റെ മൂത്രത്തിന്റെ രുചിയറിഞ്ഞാൽ പിന്നെ മറ്റൊരു ലഹരിയും അതുക്കും മേലെ ഇല്ലാന്ന് പറഞ്ഞത് ഷിയാസാണ്. അവൻ ഇന്റെ കുഞ്ഞുമ്മാന്റെ മോനാണ്. ഓൻ നാലഞ്ചു മാസമായി കുഞ്ഞുമ്മാനെ പണ്ണുന്നുണ്ട്. കുഞ്ഞുമ്മാനെ സെറ്റക്കിത്തരാന്ന് പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും അതങ്ങോട്ട് സെറ്റായി വരുന്നില്ല. അതല്ലേലും തിരക്കു കൂട്ടിയിട്ട് കാര്യമില്ല പെണ്ണുങ്ങൾ സെറ്റായി വരാൻ ഒരു യോഗം ഒക്കെ വേണം. ടൈം ശരിയാണേൽ പെട്ടെന്ന് ആകും ഇല്ലേൽ വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

ഒട്ടും വിചാരിച്ചിരിക്കാത്ത നേരത്താവും ചിലപ്പോൽ സെറ്റായി വരിക. ആ ചാൻസ് നമ്മൾ മിസ്സാക്കരുത് കയ്യോടെ പണ്ണി സുഖിച്ചേക്കണം. പണ്ണൽ എന്നാൽ നമ്മൾ മാത്രം സുഖിക്കേണ്ട ഒന്നല്ല സുഖിപ്പിക്കുകയും വേണം. ഒരു പെണ്ണിനെ സുഖിപിച്ചാൽ അവളെ മാത്രമല്ല പലപ്പൊഴും ബോണസായി വേറെയും ചരക്കുകളെ ഒത്തു കിട്ടും. ചിലപ്പോൾ നേരിട്ടാകും ചിലപ്പോൽ അതല്ലാതെയും. പെണ്ണിനെ പണ്ണി മാത്രമല്ല നക്കിയും സുഖിപ്പിക്കുക എന്നത് വളരെ ഇമ്പോർട്ടന്റായ സംഗതിയാണ്.

നമ്മളിൽ പലരുടേയും വിചാരം ആറും ഏഴും ഇഞ്ചുള്ള ഒന്നരയിഞ്ച് പൈപ്പിന്റെ വണ്ണമുള്ള കുണ്ണയുണ്ടെങ്കിലേ പെണ്ണിനെ സുഖിപ്പിക്കാൻ കഴിയൂന്നാ. നല്ല വെടിക്കാരനു മെഷീൻ ഗൺ വേണ്ടല്ലൊ നല്ല ഒരു ഇരട്ടക്കുഴൽ പോരെ? ഇതിലും അത്ര തന്നെ നാക്കും വിരലും മതി പെണ്ണിനെ സുഖത്തിൽ ആറാടിക്കാൻ. പറഞ്ഞ് പറഞ്ഞ് പൂറ്റിൽ കേറിപ്പോയി.

ഷിയാസ് ആദ്യം കുഞ്ഞുമ്മാനെ കളിച്ചപ്പോൾ തന്നെ പൂറ്റിൽ നിന്നും മൂത്രം നക്കി കുടിക്കാൻ യോഗം ഉണ്ടായവനാണ്. അവൻ കുഞ്ഞുമ്മാന്റെ പൂറ്റിൽ നക്കി നക്കി ഒടുവിൽ അവരുടെ കണ്ട്രോൾ പോയി മൂത്രം ചാടി. അതവൻ നക്കി കുടിച്ചപ്പോൾ കുഞ്ഞുമ്മാക്ക് ആദ്യം അറപ്പ് തോന്നിയെങ്കിലും പിന്നെ അവർക്ക് വലിയ വികാരം വന്നൂത്രെ. അങ്ങിനെ പിന്നെ ഓന്റെ ഉമ്മയുടെ മൂത്രം കുടി ഒരു പതിവ് പരിപാടിയായി. കളിയുടെ വിവരങ്ങൾ പറയുക മാത്രമല്ല ഇടക്ക് അവൻ ഓൻലൈൻ വഴി അത് കാണിച്ചും തരാറുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *