ഓരോ പെണ്ണിനും ഓരോ മണവും രുചിയും 4 [രേഷ്മ രാജ്]

Posted by

പരസ്പരം കെട്ടിപിടിച്ചു കിടന്നുറങ്ങി..
ശേഷം…
തിരക്കുകൾ മറ്റു ചിലപ്രശ്ണങ്ങൾ കാരണം ഒരുപാട് വൈകിപ്പോയി….

ഓരോ പെണ്ണിനും ഓരോ മണവും രുചിയും 4

Oro Penninum Oro Manavum Ruchiyum 4 Author Reshma Raj

PREVIOUS PARTS

രാവിലെ 7.25 നു രണ്ടു പേരും എണീറ്റു. കുളിയും ഭക്ഷണം ഉണ്ടാക്കലും എല്ലാം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മണി 9 ആയി. അലീനയുടെ മൂന്നു പാന്റീസ് മൂന്ന് ബ്രേസിയർ രണ്ടു സാരിയും ബ്ലൗസും അടിപാവാടയും , ഫുൾ സാറ്റിൻ പാവാടയും ടോപ്പും പാക്ക് ചെയ്തു. പിന്നെ അലീനയുടെ ഒരു മഞ്ഞ പാന്റീസും കറുപ്പ് ബ്രസിയെറും ധരിച്ചു മുലകൾക്ക് മുകളിൽ ബ്രസിയെരിനുള്ളിൽ സിലിക്കൺ മുലകൾ വച്ചു, ഒരു പിങ്ക് ചുരിദാറും ലെഗ്ഗിൻസും ധരിച്ച്, മുടിയൊക്കെ നിവർത്തി ഇട്ടു .തട്ട്തട്ട് ഉള്ള സ്വർണ കമ്മൽ എടുത്ത് കാതിൽ ധരിച്ചു. പുരികത്തിലൂടെ ഒന്നുകൂടി അലീനയുടെ ഐബ്രോ പെൻസിൽ കൊണ്ട് വരച്ച് സുന്ദരമാക്കി. ഐ ലൈനർ കൊണ്ട് ഞാൻ കണ്ണെഴുതി. ഒരു കുഞ്ഞു ചുവന്ന പൊട്ട് ഞാനെൻറെ പുരികങ്ങൾക്ക് നടുവിൽ ഒട്ടിച്ചു. മുഖത്ത് വേറെ പുട്ടിയിടാനോ ഒന്നും നിന്നില്ല . ഫ്ളാറ്റിൽ നിന്നും. രണ്ടു പേരും ഇറങ്ങി. ഞാൻ നേരെ പാർലരിലേക്കും അലീന ചനലിലേക്കും പോയി. നമ്മുടെ സ്ഥിരം കസ്റ്റമർ അഞ്ചാറു പേര് വന്നു ത്രെഡ്ഡിങ് , ഹെയർ കട്ടിംഗ് ഫേഷ്യൽ ഇങ്ങനെ പോകുന്നു. മൂന്നു മണിക്ക് പാർലർ അടച്ചു ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് പോന്നു, ചുരിദാർ & ലെഗ്ഗിൻസ് ഊരി അഴയിൽ മടക്കി ഇട്ടു. സിലിക്കൺ മുലകൾ മാറ്റിവച്ചു ,പാന്റീസ് ബ്രേസിയർ ഊരി ബെഡിൽ ഇട്ടു ടവൽ ഉടുത്തു കുളിക്കാൻ കയറി ,ടവ്വൽ ഓടിയപ്പോൾ കുണ്ണ കമ്പിയായിരുന്നൂ , ഒരു വാണം വിട്ടു മുലകൾ വളർന്നു വന്നെങ്കിലും സിലിക്കൺ മുലകൾ ഉപയോഗിക്കും, കുന്നക്ക് പൂറു നിർബന്ധം ആണ് അല്ലെങ്കിൽ വാണം, കുളികഴിഞ്ഞ് ടവ്വൽ ഉടുത്തു ഇറങ്ങി, പഫ് സ്ലീവുള്ള നൈറ്റി കൂടി എടുത്തിട്ടു. എൻറെ മുലകളുടെ മുഴുപ്പ് കുറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് . കിച്ചെനിൽ പോയി, ഓട്സ് ഉണ്ടാക്കി കഴിച്ചു. പിന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ചാറ്റിംഗ്, അറിയാതെ ഉറങ്ങിപ്പോയി. പിറ്റെ ദിവസം ബ്രൈഡ് മേക്അപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നു , ഒരു മുസ്ലിം കല്യാണ വർക് രണ്ടു ദിവസം , തലേന്ന് പിറ്റേന്ന് വേണം ഇന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു 30000 രൂപയും പിന്നെ മറ്റു് അറേഞ്ച് മെന്റ്സ്. കല്യാണ വർകിന് പോകുമ്പോൾ പെണ്ണിന്റെ കല്യാണം ആണെങ്കിൽ പെൺ വസ്ത്രത്തിലും ആണിന്റ ആണെങ്കിൽ ആൺ വസ്ത്രത്തിലും ആണ് കൺഫർേട്ട്. നാളെ രാവിലെ 11:30 ന് ആലുവ എത്തണം, രാവിലെ എണീറ്റപ്പോൾ 9.00 മണി ആകാരായി, നേരെ കിച്ഛനിൽ പോയി വെള്ളം കുടിച്ചു, പിന്നെ വാഷ് ചെയ്യാനുള്ള ഡ്രസ്സുകൾ വാഷിംഗ് മെഷീനിൽ നിറച്ച്, ഇട്ടിരുന്ന നൈറ്റി കൂടെ ഊരി വാഷിംഗ് മെഷീനിൽ ഇട്ടു സ്വിച്ച് ഇട്ടു. ടവൽ എടുത്തു ബാത്റൂമിൽ കയറി, ടവ്വൽ അഴയിൽ ഇട്ടു യൂറോപ്യൻ ക്ലോസെട്ടിൽ ഇരുന്നു വിസ്തരിച്ചു തൂറി, പിന്നെ ബ്രഷ് എടുത്തു പല്ല് തേച്ചു,

Leave a Reply

Your email address will not be published.