ഐറ്റം ഡാൻസർ മമ്മി [Arj]

Posted by

ഐറ്റം ഡാൻസർ മമ്മി

Item Dancer Mammi | Author : Arj

 

ഇതൊരു incest കഥയാണ്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കാൻ പാടില്ല.

എന്റെ പേര് അർജുൻ. ഞാൻ പറയുന്നത് എന്റെ കുടുംബത്തിന്റെ കഥയാണ്. അച്ഛൻ ഇല്ലാതെ ആയതിനു ശേഷം അമ്മയാണ് എന്നെയും എന്റെ അനിയത്തിയെയും വളർത്തിയത്.

എന്റെ കുടുംബം എന്നാൽ അമ്മ, അനിയത്തി, ഞാൻ. ഞങ്ങൾ വളരെ അധികം സ്വാതന്ത്ര്യത്തിൽ തന്നെയാ വളർന്നത്

എന്റെ 10 ആം വയസ്സിൽ അച്ഛൻ പോയി. ശേഷം അമ്മയും ഞാനും കൊച്ചു അനിയത്തിയും മാത്രമായി

അമ്മക്ക് സിനിമയിൽ ജൂനിയർ ആര്ടിസ്റ് ജോലിയാണ്. ചെറിയ വേഷങ്ങൾ ചെയുന്നു അത്ര തന്നെ

അമ്മയുടെ പേര് സ്മിത. കാണാൻ നല്ല സുന്ദരിയാ സുന്ദരി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ പോരാ നല്ല ആറ്റം ചരക്ക് തന്നെയാ. എന്റെ കൂട്ടുകാരുടെ സ്ഥിരo വാണ കുറ്റി അമ്മ തന്നെയാ. അനിയത്തി മാളവിക. അവളും ഒട്ടും മോശം അല്ല. അമ്മയുടെ അല്ലെ മകൾ പിന്നെ മോശം ആവാതെ ഇരിക്കുമോ. ഞാനും ഒട്ടും മോശം അല്ല.

അമ്മയെ കാണാൻ പഴയ സിനിമ നടി മാധവിയെ പോലെയാണ്. തടി അധികം ഇല്ല കാണാനും സുന്ദരി. അമ്മയുടെ ബാക്ക് ആണ് ഏറ്റവും അടിപൊളി കാരണം നന്നായി വിരിഞ്ഞ ബാക്ക് ആണ് അമ്മക്ക്. വയറും കുറച്ചേ ഉള്ളു. മുലയും ബാക്ക് പോലെ തന്നെ ഇപ്പോ പൊട്ടും എന്നാ പോലെ തള്ളി നില്കും. അമ്മ ഏതു സാരീ ഉടുത്താലും ബ്ലൗസിന് പുറത്തുകൂടി മുല ചാടി നില്കും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അമ്മയുടെ കൂടെ പുറത്തു പോയാൽ എല്ലാവരും അമ്മയുടെ മുലയും കുണ്ടിയും നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കുന്നത് കാണുന്നത് എനിക്കൊരു ഹരമാണ്. അമ്മ പലർക്കും കിടന്നു കൊടുത്തിട്ടാണ് പല സിനിമയിലും ചാൻസ് വാങ്ങുന്നത് എന്ന് പലരും പറഞ്ഞു ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. പക്ഷെ അതെനിക്കൊരു പ്രശ്നം അല്ലായിരുന്നു. കാരണം എനിക്കും അത് ഒരുപാട് ഇഷ്ടമാ. അമ്മ കൊഞ്ചി കുഴയാതെ ആരോടും സംസാരിക്കില്ല. അമ്മയോട് ചുമ്മാ സംസാരിച്ചാൽ തന്നെ എല്ലാവരുടെയും പാൽ പോകും.

തൊട്ട് ഉരുമി നിന്നാണ് അമ്മ എല്ലാവരോടും സംസാരിക്കു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നാട്ടിൽ എനിക്കും അനിയത്തിക്കും ഒരു പ്രത്യേക പരിഗണന ആയിരുന്നു. കടയിൽ പോയാലും അമ്പലത്തിൽ പോയാലും എല്ലായിടത്തും.

പിന്നെ അനിയത്തി മാളു എന്നാ മാളവിക

അവളെ കാണുമ്പോൾ ആദ്യം ഓർമ വരിക തമിഴ് സിനിമയിൽ ഉള്ള യാഷിക ആനന്ദ് എന്ന ചരക്കിനെ ആണ്. കാരണം ബോഡി ഷേപ്പ് 18 തികയും മുൻപ് അവളുടെ ശരീരം 25 വയസ്സിന്റെ വളർച്ചയിൽ എത്തി. ഞാനും മാളുവും ഒരുമിച്ചാണ് കിടക്കുവാ. തരം കിട്ടുമ്പോൾ ഒകെ ഞാനും അവളും കെട്ടിപിടിച്ചു കിടക്കും. ഞാൻ അവളെ ഇറുക്കി എന്നോട് അടുപ്പിക്കും. ശെരിക്കും സുഖിച്ചു കിടക്കും ഞങ്ങൾ.

അങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾ കടന്നു പോയി ഒരു ദിവസം അമ്മ പറഞ്ഞു ഒരു നല്ല റോൾ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് ചെന്നൈ വരെ പോവണം എന്ന്. ഞങ്ങൾ തനിച്ചാകും എന്നാ കാരണത്താൽ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും കൂടി പോകാൻ തീരുമാനം എടുത്തു. അങ്ങനെ ട്രെയിൻ ടിക്കറ്റ്‌ എടുത്തു. രാത്രി 10 മണിക്കാണ് ട്രെയിൻ വീട്ടിൽ നിന്നും റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ വരെ 25km ദൂരം ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ട് അടുത്ത വീട്ടിലെ ചേട്ടൻ കാറിൽ റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ വരെ കൊണ്ട് വിടാം എന്ന് പറഞ്ഞു. അമ്മ റെഡിയായി പുറത്തു വന്നപ്പോ ഞാനും മാളുവും ഞെട്ടി. ഒരു ബ്ലാക്ക് സാരീ ട്രാൻസ്പെരന്റ് അമ്മയുടെ വയറും പൊക്കിളും ബ്ലൗസിന് പുറത്തേക്കു തള്ളിക്കേറി നിൽക്കുന്ന മുലയും നന്നായി കാണാം. അത് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ കുണ്ണ കുലച്ചു. മാളു അത് കണ്ടു എന്നെ നോക്ക് ചിരിച്ചു. ഞാൻ പറഞ്ഞു പോവാം സമയം ആയി. അടുത്ത വീട്ടിലെ ചേട്ടൻ വന്നു അയാളും കമ്പി അടിച്ചു വെള്ളം ഇറക്കി നില്കുന്നു. കാറിൽ ഫ്രണ്ട് സീറ്റിൽ അമ്മ കയറി. ഞങ്ങൾ ബാക്കിലെ സീറ്റിൽ കയറി. കാർ പതുക്കെ നീങ്ങി തുടങ്ങി. ചേട്ടൻ അമ്മയോട് ചോദിച്ചു…
എന്താ സ്മിത ചേച്ചി ആകെ ഒന്ന് മിനുകിയിട്ടുണ്ടാലോ..

അമ്മ…
അതൊക്കെ വേണമെടാ ചെക്കാ നല്ല ചാൻസ് ആ. തമിഴ് സിനിമയാ.

ചേട്ടൻ… ഓഹോ കോളടിച്ചല്ലോ സ്മിതേച്ചി നായിക ആണോ?
അമ്മ… അല്ലടാ ഡാൻസ് ആണ്

ചേട്ടൻ… ഡാൻസ് ഓ?

Leave a Reply

Your email address will not be published.