എന്നെ തകർത്ത ഊട്ടി യാത്ര [അനുഭവസ്ഥൻ]

Posted by

എന്നെ തകർത്ത ഊട്ടി യാത്ര- രണ്ടു ദിവസം, നാലുപേർ

Enne Thakartha Ooty Yaathra Randu Divasam Naaluper | Author : Anubhavasthan

വെറും 24 മണിക്കൂറിൽ 3 ഗംഭീര കളി കഴിഞ്ഞു തളർന്ന എന്നെ സുകു വീട്ടിൽ കൊണ്ട് വന്നു ആക്കി.

സുകു ചീത്തപേര് ഇല്ലാത്ത ആൾ ആയ കാരണം വീട്ടിലെ ചേട്ടനും സംശയം ഒന്നും ഇല്ലാരുന്നു. വൈകുന്നേരം അങ്കിൾ ഫോൺ വിളിക്കുമ്പോ കൊറച്ചു കമ്പി വർത്താനം പറഞ്ഞു അടുത്ത ആഴ്ച വരെ ഒന്ന് മൂപ്പിച്ചു വെക്കാം എന്നൊക്ക ആയിരുന്നു എന്റെ പ്ലാൻ. പക്ഷെ അയാൾ വിളിച്ചില്ല. പിന്നെ ക്ഷീണം നല്ലോണം ഉള്ള കാരണം ഞാൻ നേരത്തെ കെടന്നു ഉറങ്ങി.

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ ഞാൻ എണീറ്റപ്പോൾ മുണ്ട് ഒക്കെ അഴിഞ്ഞു പോയി ഇങ്ങോട്ട് പോരാൻ നേരം ഉടുത്ത, കിളവന്റെ കോണകം മാത്രം ആരുന്നു ദേഹത്ത്. അങ്ങനെ ഒരു രണ്ട് മിനിറ്റ് ഞാൻ കിടന്നു. ഈ നേരത്തു അയാൾ അടുത്ത് ഉണ്ടായിരുന്നു എങ്കിൽ നല്ലോണം ഒന്ന് ചപ്പാമായിരുന്നു. വേണെങ്കിൽ ഒന്ന് കൂത്തിയിൽ അടിപ്പിച്ചു കളിക്കാമായിരുന്നു. ഓർത്തപ്പോൾ വീണ്ടും കഴപ്പായി. അധികം നേരം ആലോചിച്ചു കൊളം ആക്കാതെ ഞാൻ എണീറ്റ് പോയി വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങൾ തീർത്തു കോളേജിൽ പോയി, വൈകിട്ട് വന്നു അങ്ങനെ അങ്ങനെ.

വൈകിട്ട് വന്നാൽ ഞാൻ അങ്കിൾനു miss call അടിക്കും, അയാൾ പിന്നെ തിരിച്ചു വിളിക്കും. എല്ലാ ദിവസവും ഇടക്ക് വൈകുന്നേരം അങ്കിൾ ഫോൺ വിളിക്കാറുണ്ട്. ഞാൻ റൂമിൽ ആണെങ്കിൽ ഒന്നും ഇടാതെ നിന്നാണ് കിളവനോട്‌ മിണ്ടാറുള്ളതു. അന്ന് ഈ വീഡിയോ call പരിപാടി അത്ര കോമൺ അല്ല. കെളവൻ പീസ് അധികം പറയാറില്ല. കാരണം എനിക്ക് മനസിലായി, അയാൾക്ക് പ്രവർത്തിക്കാൻ ആണ് ഇഷ്ടം. പറയാൻ അല്ല. നമുക്കും അത് ആണ് സുഖം.

ഇതിന്റെ ഇടക്ക് വീട്ടിലെ ചേട്ടൻ ഇനി എപ്പോൾ എങ്കിലും വാണമടിക്കാൻ വിളിച്ചാൽ ചെയ്തു കൊടുക്കാതെ ഒഴിഞ്ഞു മാറാൻ അങ്കിൾ പറഞ്ഞു. കിളവന് ഒറ്റക്ക് വെച്ചോണ്ട് ഇരിക്കാൻ ആണ് താല്പര്യം എന്ന് എനിക്ക് മനസിലായി.

കോളേജിൽ എനിക്കൊരു ചെറിയ ലൈൻ ഒക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നു അന്ന്. റിനി എന്ന് പറഞ്ഞ ഒരു മെലിഞ്ഞ കൊച്ചു. കാര്യമായി ഒന്നും നടക്കില്ല. എന്നാലും ഇടക്ക് സ്റ്റേജ്ന്റെ പിന്നിൽ ഒക്കെ വെച്ചു കിസ്സ് അടിക്കും, രാവിലെ തന്നെ ലൈബ്രറിയിൽ വെച്ചു അണ്ടി കയ്യിൽ എടുപ്പിച്ചു കളിപ്പിക്കും. പാല് വരുന്നത് എന്റെ കയ്യിൽ ആക്കി ബുക്ക് ഷെൽഫ്ന്റെ താഴേക്ക് കളയും. ഇങ്ങനെ സാധാരണ പിള്ളേർ കാണിക്കുന്ന പരിപാടി തന്നെ.

ഏറെക്കുറെ എല്ലാ ദിവസവും അത് കാരണം ഞാനായിട്ട് വാണം അടിക്കാറില്ല. അവൾക്ക് ആണെങ്കിൽ വായിൽ എടുക്കാൻ അറപ്പ് ആണ്. ഞാൻ എന്നെ തന്നെ ഒന്ന് ഓർത്തു പോയി. മോഹിച്ചു മോഹിച്ചു അങ്ങിനെ ഒരു വിധം വ്യാഴാഴ്ച ആയി. പിറ്റേന്ന് strike ആയിരുന്നു . അത് കാരണം പിറ്റേന്ന് ക്ലാസും ഇല്ല, അത് കൊണ്ട് പെണ്ണിനെ കിസ്സ് അടിക്കാനോ, കയ്യിൽ എടുപ്പിച്ചു വാണം അടിപ്പിച്ചു കളയാനോ പറ്റൂല. വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ട് സുകു വന്നു എന്നെ വിളിച്ചു കൊണ്ട് പോകും എന്നായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ അണ്ടർ സ്റ്റാൻഡിങ്.

അങ്ങിനെ വ്യാഴാഴ്ച ഞാൻ വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ എങ്ങനെ എങ്കിലും വെള്ളി വൈകുന്നേരം ആവാൻ ആയിരുന്നു കഴപ്പ്. വീട്ടിൽ വന്നു, പതിവ് പോലെ തുണി അലക്കി. റൂമിൽ വന്നു miss call അടിക്കാൻ ഫോൺ എടുത്തപ്പോൾ ഉണ്ട് സുകു വന്നേക്കുന്നു. എനിക്ക് ചിരിക്കണോ കരയണോ എന്ന് അറിയാത്ത അവസ്ഥ ആയിപ്പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.