ചേച്ചിയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 6 [E. M. P. U. R. A. N]

Posted by

ചേച്ചിയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ 6

Chechiyude Aagrahangal Part 6 | Author : E. M. P. U. R. A. NPrevious Part

ആദ്യം തന്നെ പറയാനുള്ളത് ഇപ്പോൾ നമ്മളെല്ലാവരും വലിയൊരു വിഭത്തിലാണ് .. കൊറോണ എന്ന വൈറസ് ലോകമൊട്ടാകെ പടർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.. ഇപ്പോൾ നമുക്കാവശ്യം സുരക്ഷയാണ് അതിന് നമ്മൾ ഗവണ്മെന്റ് പറയുന്ന നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഓരോന്നായി പാലിക്കുക തന്നെ ചെയ്യണം.. കുറച്ചു നാളത്തേക്ക് നമുക്ക് എല്ലാം  മാറ്റിവെച്ചു ഒന്നിച്ചു അകലം പാലിച്ചു പ്രവർത്തിക്കാം..
BREAK THE CHAIN…

HI DUDS..,,,

ആദ്യം തന്നെ എന്നെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന എല്ലാ മച്ചാന്മാര്കും വളരെ അധികം നന്ദി.. നിങ്ങളുടെ കമന്റ്സ് ആണ് എന്നെ ഈ കഥ വീണ്ടും എഴുതാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്..
ഈ സ്റ്റോറി ഞാൻ പകുതി കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്തതായിരുന്നു.. പിന്നെ വർക്കിന്റെ കുറച്ചു തിരക്ക് കാരണം ബാക്കി എഴുതാൻ കഴിഞ്ഞില്ല… ഇപ്പോൾ പിന്നെ വീട്ടിൽ ചുമ്മാ ഇരിപ്പ് ആയതുകൊണ്ട് ഒന്ന് പൊടിതട്ടി എടുക്കാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു.. അധികം വലിച്ചു നീട്ടാതെ കഥയിലേക്ക് കിടക്കാം..
ഇനിയും സപ്പോർട്ട് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു..

പെട്ടന്ന് തന്നെ ചേച്ചി എന്റെ സൈഡിലേക്ക് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നുകൊണ്ട് ഒരു കാൽ എന്റെ മേലോട്ട് വെച്ചശേഷം എന്റെ കുട്ടനെ ബർമുഡക്കു മുകളിലൂടെ കൈകൊണ്ടു തലോടാൻ തുടങ്ങി… അവൻ വീണ്ടും ശക്തി പ്രാപിച്ചുകൊണ്ട് ബർമുഡക്കുള്ളിൽ വെട്ടിവിറച്ചു… ഇതിനിടയിൽ ചേച്ചി ഇടക്കിടക്ക് എന്റെ കുട്ടനെ ബർമുഡക്കു മുകളിലൂടെ നോക്കികൊണ്ട്‌ കാമപരിവേഷത്തോടെ ചുണ്ടുകൾ നനക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു… ആ പ്രവർത്തി ചേച്ചിക്ക് മൂഡായി തുടങ്ങിയതിന്റെ ലക്ഷണമായാണ് എനിക്ക് തോന്നിയത്… പക്ഷെ ഞാനത് ശ്രേദ്ധിച്ചത് കൊണ്ടാണോ എന്തോ ചേച്ചി ചുണ്ടുകൊണ്ടുള്ള ആ പ്രവർത്തനം പെട്ടന്നുതന്നെ ഉപേക്ഷിച്ചു… അതോടെ ചേച്ചി ഓവർ സ്മാർട്ട്‌ കളിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നൊരു സംശയം കൂടി എന്റെ മനസ്സിൽ ഉടലെടുത്തു…ഇതുവരെ കാണാത്തൊരു മുഖമാണ് ഞാനപ്പോൾ ചേച്ചിയിൽ കണ്ടത്.. പക്ഷെ എന്റെ കുട്ടനിൽ ചേച്ചിയുടെ കൈകൊണ്ടുള്ള ആ തഴുകൽ എന്നെ വേറെയേതോ ലോകത്തെത്തിച്ചതു കൊണ്ട് ഞാനത് കാര്യമാക്കാതെ വിട്ടു…

Leave a Reply

Your email address will not be published.